Giải KVTT Các CLB Tỉnh Hưng Yên năm 2020
D.sách VĐV theo sự kiện (tải PDF)
Số đeo | Vận động viên |
SK 1: Bán kết Hạng F1 Nhóm tuổi 1 Latin - Điệu ChaCha - Giờ: 14:00 15/12 | |
47 | Nguyễn Khánh Chi - CLB Khiêu vũ An Đông |
52 | Nguyễn Hà Châu - CLB Khiêu vũ An Đông |
25 | Nguyễn Khánh Chi - CLB DanceSport Nhà thiếu nhi tỉnh HY |
27 | Lê Hoàng Khánh Thy - CLB DanceSport Nhà thiếu nhi tỉnh HY |
70 | Đặng Bảo Châu - CLB Sao Mai |
71 | Nguyễn Gia Linh - CLB Sao Mai |
79 | Phạm Dương Hà My - CLB Phương Thúy |
80 | Trần Thị Yến Nhi - CLB Phương Thúy |
SK 2: Chung kết Hạng E2 Nhóm tuổi 2 Latin - Điệu Rumba - Giờ: 14:03:00 15/12 | |
55 | Đoàn Thị Ngọc Hương Đặng Thị Nga - CLB Khiêu vũ An Đông |
56 | Nguyễn Thu Quỳ Nguyễn Thị Thanh Xuân - CLB Khiêu vũ An Đông |
34 | Hoàng Văn Minh Phan Thị Lan - CLB DanceSport Quảng Trường |
37 | Đào Hải Yến Đỗ Thị Thanh Thủy - CLB Hoa Dương - TTVH tỉnh Hưng Yên |
38 | Nguyễn Thị Hoa Hoàng Thị Thục - CLB Hoa Dương - TTVH tỉnh Hưng Yên |
SK 3: Chung kết Hạng E1 Nhóm tuổi 4 Latin - Điệu ChaCha - Giờ: 14:06:00 15/12 | |
36 | Mai Công Chức Bùi Thị Loan - CLB Hoa Dương - TTVH Tỉnh Hưng Yên |
22 | Doãn Thị Mây Trần Thị Đào - CLB Bạch Dương |
43 | Lê Thị Dung Lều Thị Tỉnh - CLB Hưu trí Bãi Sậy |
69 | Lê Quốc Kỳ Nguyễn Thị Hà - CLB Phố Hiến |
SK 4: Chung kết Hạng F2 Nhóm tuổi 1 Latin - Điệu Rumba - Giờ: 14:09:00 15/12 | |
48 | Bùi Vũ Diệu Anh - CLB Khiêu vũ An Đông |
53 | Phạm Ngân Giang - CLB Khiêu vũ An Đông |
26 | Đỗ Trúc Linh - CLB DanceSport Nhà thiếu nhi tỉnh HY |
28 | Bạch Diệp Anh - CLB DanceSport Nhà thiếu nhi tỉnh HY |
72 | Chử Hoàng Phương Ly - CLB Sao Mai |
74 | Đào Ngọc Bích - CLB Sao Mai |
SK 5: Chung kết Hạng F1 Nhóm tuổi 2 Latin - Điệu ChaCha - Giờ: 14:12:00 15/12 | |
46 | Mai Thái Thùy Chi - CLB Khiêu vũ An Đông |
51 | Hoàng Quỳnh Trang - CLB Khiêu vũ An Đông |
75 | Nguyễn Hương Thảo - CLB Sao Mai |
77 | Phạm Ngọc Trường Đức - CLB Phương Thúy |
78 | Nguyễn Minh Phong - CLB Phương Thúy |
SK 6: Chung kết Hạng E2 Nhóm tuổi 4 Latin - Điệu Rumba - Giờ: 14:15:00 15/12 | |
11 | Ôn Quốc Trung Trần Thị Phương Lan - CLB Bình An |
41 | Trịnh Minh Nghĩa Nguyễn Thị Mỹ Bình - CLB Hoa Dương - TTVH tỉnh Hưng Yên |
42 | Nguyễn Ngọc Phúc Mai Thị Ngần - CLB Hoa Dương - TTVH tỉnh Hưng Yên |
SK 7: Chung kết Hạng F1 Nhóm tuổi 1 Latin - Điệu ChaCha (Kết quả của sự kiện 1) - Giờ: 14:18:00 15/12 | |
SK 8: Bán kết Hạng E1 Nhóm tuổi 2 Latin - Điệu ChaCha - Giờ: 14:21:00 15/12 | |
54 | Nguyễn Thị Thắm Vũ Thị Thuận Châu - CLB Khiêu vũ An Đông |
35 | Lê Thị Nga Vũ Thị Cúc - CLB DanceSport Quảng Trường |
39 | Trần Thị Mai Sinh Vũ Thị Toán - CLB Hoa Dương - TTVH tỉnh Hưng Yên |
14 | Nguyễn Văn Huy Đào Thị Thu Hiền - CLB Bình Minh - Khoái Châu |
61 | Vương Thị Nguyệt Nguyễn Thị Bích Ngọc - CLB Phố Hiến |
63 | Nguyễn Công Hoan Nguyễn Thị Thủy - CLB Phố Hiến |
58 | Nguyễn Thị Phương Nguyễn Thúy Dương - CLB Phương Thúy |
SK 9: Bán kết Hạng E2 Nhóm tuổi 3 Latin - Điệu Rumba - Giờ: 14:24:00 15/12 | |
20 | Nguyễn Văn Chiến Đỗ Thị Dung - CLB Bạch Dương |
21 | Hoàng Thị Lợi Đoàn Thị Tuyết Lê - CLB Bạch Dương |
32 | Hoàng Ngọc Toản Trần Thị Tình - CLB DanceSport Quảng Trường |
33 | Đỗ Thị Hoa Nguyễn Thị Nguyệt - CLB DanceSport Quảng Trường |
40 | Nguyễn Thanh Lâm Vũ Thị Thu - CLB Hoa Dương - TTVH tỉnh Hưng Yên |
44 | Hoàng Văn Thơ Đào Thị Thúy - CLB Hưu trí Bãi Sậy |
65 | Nguyễn Huy Hùng Bùi Thị Thu Lan - CLB Phố Hiến |
66 | Mai Xuân Tuynh Hoàng Thị Minh Thịnh - CLB Phố Hiến |
SK 10: Chung kết Hạng F2 Nhóm tuổi 2 Latin - Điệu Rumba - Giờ: 14:27:00 15/12 | |
49 | Nguyễn Vũ Đan Nhi - CLB Khiêu vũ An Đông |
50 | Bùi Đoàn Ngọc Hà - CLB Khiêu vũ An Đông |
73 | Nguyễn Ngọc Anh Thư - CLB Sao Mai |
76 | Nguyễn Minh Châu - CLB Sao Mai |
SK 11: Chung kết Hạng E1 Nhóm tuổi 3 Latin - Điệu ChaCha - Giờ: 14:30:00 15/12 | |
57 | Vũ Thị Phương Châm Lê Thị Tuyết - CLB Khiêu vũ An Đông |
18 | Nguyễn Văn Côi Hoàng Thị Thái - CLB Bạch Dương |
31 | Tô Văn Công Nguyễn Thị Hoài Hương - CLB DanceSport Quảng Trường |
16 | Đỗ Thành Lượng Nguyễn Thị Biên - CLB Bình Minh - Khoái Châu |
64 | Nguyễn Thị Ánh Nguyễn Phương Lan - CLB Phố Hiến |
SK 12: Chung kết Hạng E1 Nhóm tuổi 1 Latin - Điệu ChaCha - Giờ: 14:33:00 15/12 | |
45 | Hà Mạnh Quân Bùi Thanh Thủy - CLB Khiêu vũ An Đông |
23 | Hoàng Đại Thành Trần Ngọc Minh - CLB DanceSport Nhà thiếu nhi tỉnh HY |
24 | Nguyễn Đức Tài Đặng Phương Linh - CLB DanceSport Nhà thiếu nhi tỉnh HY |
SK 13: Chung kết Hạng E1 Nhóm tuổi 3 Standard - Điệu SlowWaltz - Giờ: 14:36:00 15/12 | |
19 | Nguyễn Anh Tuấn Nguyễn Thị Hướng - CLB Bạch Dương |
62 | Đào Ngọc Lại Nguyễn Thúy Lan - CLB Phố Hiến |
95 | Bùi Văn Thành Nguyễn Thị Hằng - CLB Bình Minh - Khoái Châu |
96 | Nguyễn Thị Hảo Đặng Thị Thành - CLB Bình Minh - Khoái Châu |
SK 14: Chung kết Hạng E1 Nhóm tuổi 2 Standard - Điệu SlowWaltz - Giờ: 14:39:00 15/12 | |
13 | Nguyễn Xuân Anh Nguyễn Thị Hồng - CLB Bình Minh - Khoái Châu |
15 | Nguyễn Đức Lèn Hoàng Thị Phi Yến - CLB Bình Minh - Khoái Châu |
59 | Đỗ Đức Thuận Hoàng Thị Nhung - CLB Phố Hiến |
60 | Bùi Thị Mến Nguyễn Thị Dung - CLB Phố Hiến |
SK 15: Chung kết Hạng E2 Nhóm tuổi 3 Latin - Điệu Rumba (Kết quả của sự kiện 9) - Giờ: 14:42:00 15/12 | |
SK 16: Chung kết Hạng E1 Nhóm tuổi 2 Latin - Điệu ChaCha (Kết quả của sự kiện 8) - Giờ: 14:45:00 15/12 | |
SK 17: Chung kết Hạng E1 Nhóm tuổi 4 Standard - Điệu SlowWaltz - Giờ: 14:48:00 15/12 | |
17 | Doãn Thị Hạ Nguyễn Thị Linh - CLB Bình Minh - Khoái Châu |
67 | Bùi Ngọc Tính Lương Thị Ngoan - CLB Phố Hiến |
68 | Nguyễn Công Hoan Nguyễn Thị Nhụ - CLB Phố Hiến |
97 | Vũ Đức Thịnh Ngô Thị Chiêm - CLB Bình Minh - Khoái Châu |
SK 18: Chung kết Đồng diễn Nhóm tuổi 1 - Điệu Showdance - Giờ: 14:51:00 15/12 | |
81 | Chachacha Phạm Ngọc Trường Đức, Nguyễn Minh Phong, Phạm Dương Hà My, Trần Thị Yến Nhi, Nguyễn Quỳnh Chi, Mai Quỳnh Chi - CLB Phương Thúy |
82 | Chachacha Nguyễn Thanh Lâm & Nguyễn Thị Thu Huyền, Phạm Ngọc Thắng & Vũ Thị Thu, Nguyễn Thị Hoa & Đỗ Thị Thanh Thủy, Đào Thị Yến & Vũ Thị Toan - CLB Hoa Dương - TTVH tỉnh Hưng Yên |
84 | Chachacha Vũ Thị Vân, Kiều Thị Thoan, Doãn Thị Lương, Nguyễn Thị Lệ, Nguyễn Thị Gấm, Nguyễn Thị Phương Giang, Nguyễn Thị Mùa, Trần Thị Lan, Ngô Thị Yên, Nguyễn Thị Tú, Lê Thị Hồng, Trần Thị Lệ, Phạm Thị Thủy - Huyện Phù Cừ |
87 | Rumba Trần Anh Thư, Hà Mạnh Quân, Bùi Vũ Diệu Anh, Nguyễn Bảo Linh, Ngô Thu Huyền, Mai Thái Thùy Chi, Vũ Phương Thảo, Nguyễn Thanh Hà, Nguyễn Khánh Chi, Bùi Thanh Thủy, Nguyễn Thị Ngọc Bích, Trần Hoan Mỹ, Nguyễn Vũ Minh Tâm, Phạm Vân Anh, Lê Như Ngọc, Nguyễn Thị Khánh Vân, Nguyễn Diệu Linh, Đoàn Phương Linh - CLB An Đông |
89 | Chachacha Hoàng Đại Thành, Trần Ngọc Minh, Nguyễn Đức Tài, Đặng Phương Linh, Nguyễn Khánh Chi, Đoàn Ngọc Linh, Đỗ Trúc Linh, Bạch Diệp Anh, Lê Hoàn Khánh Thi, Nguyễn Đàm Huyền Anh - Dancesport Nhà thiếu nhi tỉnh Hưng yên |
90 | Chachacha Tô Văn Công & NGuyễn Thị Hoài Hương, Hoàng Ngọc Toản & Trần Thị Tình, Nguyễn Thị Nguyệt & Đỗ Thị Hoa, Hoàng Văn Minh & Phan Thị Lan, Lê Thị Nga & Vũ Thị Cúc - CLB Dancesport Quảng Trường |
91 | Chachacha Hoàng Văn Tỵ & Trận Thị Hồng Thắm, Nguyễn Xuân Anh & Nguyễn Thị Hồng, Nguyễn Văn Huy & Đào Thị Thu Hiền - CLB Bình Minh |
92 | Rumba Đỗ Đức Thuận & Hoàn Thị Nhung, Bùi Thị Mèn & Nguyễn Thu Dung, Vương Thị Nguyệt & Nguyễn Thị Bích Ngọc - CLB Phố Hiến |
SK 19: Chung kết Đồng diễn Nhóm tuổi 2 - Điệu Showdance - Giờ: 15:31:00 15/12 | |
83 | Rumba Trịnh Minh Nghĩa & Nguyễn Thị Mỹ Bình, Nguyễn Tiến Dung & Hà Thị Yến, Nguyễn Ngọc Phúc & Ngyễn Thị Hương, Phạm Ngọc Thắng & Trần Thị Mai Sinh - CLB Hoa Dương - TTVH tỉnh Hưng Yên |
85 | Chachacha Nguyễn Thúy Hồng, Doãn Thị Phương, Doãn Thị Hảo, Bùi Thị Oanh, Hoàng Thị Mượt, Đỗ Thị The, Phan Thị Mền - Huyện Phù Cừ |
86 | Rumba Vũ Thị Thuận Châu, Đoàn Thị Ngọc Hương, Nguyễn Thị Thanh Xuân, Nguyễn Thị Thắm, Đỗ Thị Xuân, Phạm Thị Đam, Vũ Thị Phương Châm, Nguyễn Thu Quỳ, Giang Bích Phương, Lê Thị Tuyết, Đặng Thị Nga - CLB An Đông |
88 | Waltz Nguyễn Anh Tuấn & Nguyễn Thị Hương, Hoàng Thị Lợi & Đoàn Thị Tuyết Lê, Đỗ Ánh Nguyệt & Vũ Lan Hương, Nguyễn Văn Chiến & Đỗ Thị Dung, Doãn Thị Mây & Trần Thị Đào - CLB Bạch Dương |
93 | Chachacha Nguyễn Thúy Lan, Bùi Thị Thu Lan, Nguyễn Thị Hà, Nguyễn Phương Lan, Nguyễn Thị Ánh, Hoàng Thị Nhung, Hoàng Thị Minh Thịnh - CLB Phố Hiến |
94 | Rumba Vũ Thị Sao, Cao Thị Xuân, Lê Thị Dung, Lều Thị Tỉnh, Nguyễn Thị Bích Hảo, Đào Thị Thúy, Vũ Thị Phiên, Vũ Thị Truyền, Phạm Thị Sâm, Bùi Thị Oanh, Bùi Thị Ngân, Phạm Thị Thoan, Trần Thị Trâm, Lã Văn Thao - CLB Hưu trí Bãi Sậy |