Giải KVTT Tỉnh Đồng Nai mở rộng năm 2020, Cúp Khánh Thi lần thứ XVI
D.sách VĐV theo sự kiện (tải PDF)
Số đeo | Vận động viên |
SK 1: Chung kết Hạng FD1 Thiếu Nhi Latin Các CLB Mở Rộng - Điệu C,R - Giờ: 08:30 2/8 | |
157 | Hăc Ngọc Hoàng Đăng - Trường Tiểu Học Lê Đình Chinh HCM |
155 | Đào Cẩm Bình - Trường Tiểu Học Bắc Hải |
SK 2: Chung kết Hạng FD Thiếu Niên 1 Latin CLB Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang - Điệu C,R - Giờ: 08:32:00 2/8 | |
151 | Nguyễn Phương Quỳnh - Trường THCS Đinh Bộ Lĩnh Ninh Hải NT |
150 | Nguyễn Ngọc Kim Ngân - Trường THCS Võ Thị Sáu PR NT |
SK 3: Chung kết Hạng F1 Nhi Đồng 2 nhóm 4 Latin CLB Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang - Điệu Chachacha - Giờ: 08:35:00 2/8 | |
161 | Phạm Tuyển Băng Di - Trường Tiểu Học Tấn Tài 1 Phan Rang |
144 | Nguyễn Lê Anh Thư - Trường TH Bảo An 2 Phan Rang Ninh Thuận |
23 | Đỗ Nguyễn Quỳnh Quyên - Trường TH Tấn Tài 3 |
SK 4: Chung kết Hạng F1 Nhi Đồng Latin Khánh Thi Academy GV Vũ Toàn - Điệu Chachacha - Giờ: 08:36:00 2/8 | |
101 | Nguyễn Hoàng Vy Oanh - Khánh Thi Academy GV Vũ Toàn |
102 | Nguyễn Hoàng Vy Thảo - Khánh Thi Academy GV Vũ Toàn |
103 | Lê Phạm Gia Hân - Khánh Thi Academy GV Vũ Toàn |
SK 5: Chung kết Hạng F1 Nhi Đồng nhóm 1 Latin Nhà Thiếu Nhi Quận Phú Nhuận - Điệu Chachacha - Giờ: 08:37:00 2/8 | |
110 | Nguyễn Thanh Ngọc Minh - Nhà Thiếu Nhi Quận Phú Nhuận |
111 | Nguyễn Ngọc Nguyễn Sa - Nhà Thiếu Nhi Quận Phú Nhuận |
112 | Hồ Thanh Thư - Nhà Thiếu Nhi Quận Phú Nhuận |
SK 6: Chung kết Hạng F1 Thiếu Nhi Nhóm 1 Latin Cúp Các CLB Toàn Quốc - Điệu Chachacha - Giờ: 08:34:00 2/8 | |
77 | Hà Khánh Hằng - Khánh Thi Academy |
150 | Nguyễn Ngọc Kim Ngân - Trường THCS Võ Thị Sáu PR NT |
45 | Nguyễn Thị Kim Ngân - CLB Phong Ngân Dancesport Bình Dương |
SK 7: Chung kết Hạng F1 Nhi đồng Nhóm 3 Latin Nhà Thiếu Nhi Quận Phú Nhuận - Điệu Chachacha - Giờ: 08:38:00 2/8 | |
145 | Huỳnh Nguyễn Phương Nhi - Trường TH Mỹ Hương Phan Rang Ninh Thuận |
113 | Võ Hoàng Ngọc Nhi - Nhà Thiếu Nhi Quận Phú Nhuận |
114 | Nguyễn Hoàng Trân Châu - Nhà Thiếu Nhi Quận Phú Nhuận |
115 | Phạm Khánh Phương - Nhà Thiếu Nhi Quận Phú Nhuận |
SK 8: Chung kết Hạng F1 Thiếu Nhi Latin Khánh Thi Academy GV Đức Thiện - Điệu Chachacha - Giờ: 08:39:00 2/8 | |
104 | Đỗ Nguyễn Khánh Chi - Khánh Thi Academy GV Đức Thiện |
105 | Đỗ Nguyễn Khánh Ngọc - Khánh Thi Academy GV Đức Thiện |
160 | Nguyễn Đỗ Bảo Ngọc - Trường Tiểu Học Tân Sơn Nhất |
SK 9: Chung kết Hạng F1 Thiếu nhi nhóm 5 Latin Cúp CLB Toàn Quốc - Điệu Chachacha - Giờ: 08:40:00 2/8 | |
73 | Đào Vương Gia Hân - Khánh Thi Academy |
158 | Phan Kiều Trang - Trường Tiểu Học Thân Nhân Trung HCM |
161 | Phạm Tuyển Băng Di - Trường Tiểu Học Tấn Tài 1 Phan Rang |
SK 10: Chung kết Hạng F1 Trẻ Em Nhóm Nam latin Khánh Thi Academy GV Đức Thiện - Điệu Chachacha - Giờ: 08:41:00 2/8 | |
106 | Bùi Tấn Phúc - Khánh Thi Academy GV Đức Thiện |
148 | Lâm Tuấn Khang - Trường THCS Lý Chính Thắng HCM |
85 | Nguyễn Hiền Quân - Khánh Thi Academy |
SK 11: Chung kết Hạng F1 Thiếu Nhi Nhóm 2 Latin Cúp Các CLB Toàn Quốc - Điệu Chachacha - Giờ: 08:42:00 2/8 | |
77 | Hà Khánh Hằng - Khánh Thi Academy |
79 | Đào Ngọc Khánh An - Khánh Thi Academy |
45 | Nguyễn Thị Kim Ngân - CLB Phong Ngân Dancesport Bình Dương |
SK 12: Chung kết Hạng F1 Nhi Đồng 1 Latin CLB Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang - Điệu Chachacha - Giờ: 08:43:00 2/8 | |
22 | Nguyễn Mạnh Khang - CLB Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
161 | Phạm Tuyển Băng Di - Trường Tiểu Học Tấn Tài 1 Phan Rang |
115 | Phạm Khánh Phương - Nhà Thiếu Nhi Quận Phú Nhuận |
SK 13: Chung kết Hạng FC Thiếu Nhi 1 Latin CLB Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang - Điệu Chachacha - Giờ: 08:44:00 2/8 | |
145 | Huỳnh Nguyễn Phương Nhi - Trường TH Mỹ Hương Phan Rang Ninh Thuận |
144 | Nguyễn Lê Anh Thư - Trường TH Bảo An 2 Phan Rang Ninh Thuận |
23 | Đỗ Nguyễn Quỳnh Quyên - Trường TH Tấn Tài 3 |
SK 14: Chung kết Hạng F1 Thiếu Niên 2 Latin CLB Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang - Điệu Chachacha - Giờ: 08:48:00 2/8 | |
153 | Vũ Việt Thi Vân - Trường THPT ISCHOOL Ninh Thuận |
78 | Hà Khánh Phượng - Khánh Thi Academy |
150 | Nguyễn Ngọc Kim Ngân - Trường THCS Võ Thị Sáu PR NT |
SK 15: Chung kết Hạng D3 Thiếu niên 2 Latin Cúp CLB Toàn Quốc - Điệu Chacha,Jive - Giờ: 08:49:00 2/8 | |
135 | Phạm Trương Đình Phong Nguyễn Hoàng Ngọc - Sở VHTTDL Đồng Nai |
33 | Nguyễn Minh Khang Nguyễn Võ Gia Nhi - CLB Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
SK 16: Chung kết Hạng FC Thiếu Nhi Latin Các CLB Mở Rộng - Điệu C,R,J - Giờ: 08:45:00 2/8 | |
145 | Huỳnh Nguyễn Phương Nhi - Trường TH Mỹ Hương Phan Rang Ninh Thuận |
144 | Nguyễn Lê Anh Thư - Trường TH Bảo An 2 Phan Rang Ninh Thuận |
SK 17: Chung kết Hạng FB Thiếu Nhi 1 Latin CLB Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang - Điệu S,C,R,J - Giờ: 08:51:00 2/8 | |
145 | Huỳnh Nguyễn Phương Nhi - Trường TH Mỹ Hương Phan Rang Ninh Thuận |
144 | Nguyễn Lê Anh Thư - Trường TH Bảo An 2 Phan Rang Ninh Thuận |
146 | Nguyễn Võ Gia Nhi - Trường TH Mỹ Hương Phan Rang Ninh Thuận |
SK 18: Chung kết Hạng F3 Trẻ Em nhóm 1 Latin Khánh Thi Academy GV Hoàng Minh - Điệu Jive - Giờ: 08:55:00 2/8 | |
92 | Bùi Ngọc Băng Nhi - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
93 | Nguyễn Cát Thuyên - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
94 | Lý Thanh Nhã - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
SK 19: Chung kết Hạng F3 Trẻ Em nhóm 2 Latin Khánh Thi Academy GV Hoàng Minh - Điệu Jive - Giờ: 08:56:00 2/8 | |
95 | Nguyễn An Thuyên - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
96 | Võ Ngoc Hương Thủy - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
97 | Nguyễn Ngô Thảo Linh - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
98 | Nguyễn Hoàng Bảo Ngân - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
SK 20: Chung kết Hạng F3 Thiếu Nhi Nhóm 1 Latin Khánh Khi Academy GV - Hoàng Minh 7/CN - Điệu Jive - Giờ: 08:57:00 2/8 | |
154 | Hoàng Minh Phương - Trường Tiểu Học Cao Bá Quát HCM |
90 | Đặng Trâm Anh - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
91 | Nguyễn Trần Hải Phụng - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
SK 21: Chung kết Hạng F3 Thiếu Nhi Nhóm 2 Latin Khánh Khi Academy GV - Hoàng Minh 7/CN - Điệu Jive - Giờ: 08:58:00 2/8 | |
147 | Phạm Ngọc Phương Chi - Trường TH Trần Quốc Tuấn Tân Bình HCM |
89 | Nguyễn Quỳnh Như - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
156 | Lê Nguyễn Uyên Kim - Trường Tiểu Học Cao Bá Quát |
SK 22: Chung kết Hạng F3 Thiếu Nhi Nhóm 3 Latin Khánh Khi Academy GV - Hoàng Minh 7/CN - Điệu Jive - Giờ: 08:59:00 2/8 | |
86 | Phạm Bảo Châu - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
87 | Nguyễn Ngọc Hân - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
88 | Dương Ngọc Minh Thư - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
SK 23: Chung kết Hạng F3 Thiếu nhi nhóm 5 Latin Cúp CLB Toàn Quốc - Điệu Jive - Giờ: 09:00:00 2/8 | |
77 | Hà Khánh Hằng - Khánh Thi Academy |
79 | Đào Ngọc Khánh An - Khánh Thi Academy |
144 | Nguyễn Lê Anh Thư - Trường TH Bảo An 2 Phan Rang Ninh Thuận |
SK 24: Chung kết Hạng F5 Thiếu Nhi Nhóm 2 Latin Cúp Các CLB Toàn Quốc - Điệu PasoDoble - Giờ: 09:01:00 2/8 | |
64 | Nguyễn An Nhiên - Khánh Thi Academy |
19 | Trương Thuỳ Anh - CLB FUTURE STAR |
20 | Trương Quỳnh Anh - CLB FUTURE STAR |
SK 25: Chung kết Hạng E2 Người Lớn Latin CLB Nguyễn Thuận Dancesport - Điệu Rumba - Giờ: 09:02:00 2/8 | |
40 | Chu Hữu Phước Trần Thanh Hằng - CLB Nguyễn Thuận Dancesport |
41 | Trần Văn Dương Trần Kim Liên - CLB Nguyễn Thuận Dancesport |
36 | Bùi Minh Thăng Lê Thị Chính - CLB NGuyễn Thuận Dancesport |
42 | Võ Đức Tài Nguyễn Thị Thanh Thủy - CLB Nguyễn Thuận Dancesport |
SK 26: Chung kết Hạng F2 Thiếu Nhi Latin CLB KV Tân Bình - Điệu R - Giờ: 09:03:00 2/8 | |
56 | Hắc Ngọc Hoàng Đăng - CLB khiêu vũ Tân Bình |
57 | Huỳnh Hoàng Quy - CLB khiêu vũ Tân Bình |
58 | Đào Cẩm Bình - CLB khiêu vũ Tân Bình |
SK 27: Chung kết Hạng F2 Trẻ Em nhóm 1 Latin Khánh Thi Academy lớp 3/5 - Điệu Rumba - Giờ: 09:04:00 2/8 | |
74 | Trương Nghệ Na - Khánh Thi Academy |
158 | Phan Kiều Trang - Trường Tiểu Học Thân Nhân Trung HCM |
81 | Nguyễn Ngọc Quỳnh Như - Khánh Thi Academy |
SK 28: Chung kết Hạng F2 Trẻ Em nhóm 2 Latin Khánh Thi Academy lớp 3/5 - Điệu Rumba - Giờ: 09:05:00 2/8 | |
82 | Lê Nguyễn Như Phúc - Khánh Thi Academy |
83 | Nguyễn Khánh Vy - Khánh Thi Academy |
84 | Nguyễn Ngọc Châu Anh - Khánh Thi Academy |
SK 29: Chung kết Hạng F2 Trẻ Em nhóm 1 Latin Khánh Thi Academy GV Hoàng Minh - Điệu Rumba - Giờ: 09:06:00 2/8 | |
92 | Bùi Ngọc Băng Nhi - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
93 | Nguyễn Cát Thuyên - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
94 | Lý Thanh Nhã - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
SK 30: Chung kết Hạng F2 Trẻ Em nhóm 2 Latin Khánh Thi Academy GV Hoàng Minh - Điệu Rumba - Giờ: 09:07:00 2/8 | |
95 | Nguyễn An Thuyên - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
96 | Võ Ngoc Hương Thủy - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
97 | Nguyễn Ngô Thảo Linh - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
98 | Nguyễn Hoàng Bảo Ngân - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
SK 31: Chung kết Hạng F2 Thiếu Nhi Nhóm 1 Latin Cúp Các CLB Toàn Quốc - Điệu Rumba - Giờ: 09:08:00 2/8 | |
79 | Đào Ngọc Khánh An - Khánh Thi Academy |
146 | Nguyễn Võ Gia Nhi - Trường TH Mỹ Hương Phan Rang Ninh Thuận |
19 | Trương Thuỳ Anh - CLB FUTURE STAR |
SK 32: Chung kết Hạng F2 Thiếu Nhi Nhóm 1 Latin Khánh Khi Academy GV - Hoàng Minh 7/CN - Điệu Rumba - Giờ: 09:10:00 2/8 | |
86 | Phạm Bảo Châu - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
90 | Đặng Trâm Anh - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
91 | Nguyễn Trần Hải Phụng - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
SK 33: Chung kết Hạng F2 Thiếu Nhi Nhóm 2 Latin Khánh Khi Academy GV - Hoàng Minh 7/CN - Điệu Rumba - Giờ: 09:11:00 2/8 | |
147 | Phạm Ngọc Phương Chi - Trường TH Trần Quốc Tuấn Tân Bình HCM |
89 | Nguyễn Quỳnh Như - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
156 | Lê Nguyễn Uyên Kim - Trường Tiểu Học Cao Bá Quát |
SK 34: Chung kết Hạng F2 Thiếu Nhi Nhóm 3 Latin Khánh Khi Academy GV - Hoàng Minh 7/CN - Điệu Rumba - Giờ: 09:12:00 2/8 | |
87 | Nguyễn Ngọc Hân - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
88 | Dương Ngọc Minh Thư - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
154 | Hoàng Minh Phương - Trường Tiểu Học Cao Bá Quát HCM |
SK 35: Chung kết Hạng F2 Thiếu Nhi Nhóm 4 Latin Cúp Các CLB Toàn Quốc - Điệu Rumba - Giờ: 09:09:00 2/8 | |
19 | Trương Thuỳ Anh - CLB FUTURE STAR |
20 | Trương Quỳnh Anh - CLB FUTURE STAR |
62 | Nguyễn Vương Gia Nghi - Khánh Thi Acadamy GV Nhật Hạ |
159 | Đàm Anh Thư - Trường Tiểu Học Tân Hương HCM |
SK 36: Chung kết Hạng F2 Thiếu Nhi Latin Khánh Thi Academy GV Nhật Hạ - Điệu Rumba - Giờ: 09:13:00 2/8 | |
99 | Hoàng Ngọc Diệu Anh - Khánh Thi Academy GV Nhật Hạ |
63 | Võ Phương Vy - Khánh Thi Acadamy GV Nhật Hạ |
100 | Nguyễn Huỳnh Bảo Trâm Anh - Khánh Thi Academy GV Nhật Hạ |
SK 37: Chung kết Hạng E2 Thiếu Nhi 2 Latin Cúp Các CLB Toàn Quốc - Điệu Rumba - Giờ: 09:14:00 2/8 | |
71 | Nguyễn Hiền Quân Nguyễn An Nhiên - Khánh Thi Academy |
55 | HUỲNH HOÀNG QUY ĐÀO CẨM BÌNH - CLB khiêu vũ Tân Bình |
29 | Trương Lê Hào Kiệt Đỗ Nguyễn Quỳnh Quyên - CLB Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
SK 38: Chung kết Hạng F2 Thiếu nhi nhóm 5 Latin Cúp CLB Toàn Quốc - Điệu Rumba - Giờ: 09:15:00 2/8 | |
152 | Huỳnh Hoàng Quy - Trường THCS Đồng Khởi |
23 | Đỗ Nguyễn Quỳnh Quyên - Trường TH Tấn Tài 3 |
159 | Đàm Anh Thư - Trường Tiểu Học Tân Hương HCM |
SK 39: Chung kết Hạng F4 Trẻ Em nhóm 1 Latin Khánh Thi Academy lớp 3/5 - Điệu Samba - Giờ: 09:16:00 2/8 | |
74 | Trương Nghệ Na - Khánh Thi Academy |
158 | Phan Kiều Trang - Trường Tiểu Học Thân Nhân Trung HCM |
81 | Nguyễn Ngọc Quỳnh Như - Khánh Thi Academy |
SK 40: Chung kết Hạng F4 Trẻ Em nhóm 2 Latin Khánh Thi Academy lớp 3/5 - Điệu Samba - Giờ: 09:17:00 2/8 | |
82 | Lê Nguyễn Như Phúc - Khánh Thi Academy |
83 | Nguyễn Khánh Vy - Khánh Thi Academy |
84 | Nguyễn Ngọc Châu Anh - Khánh Thi Academy |
SK 41: Chung kết Hạng F4 Trẻ Em nhóm 1 Latin Khánh Thi Academy GV Hoàng Minh - Điệu Samba - Giờ: 09:18:00 2/8 | |
92 | Bùi Ngọc Băng Nhi - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
93 | Nguyễn Cát Thuyên - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
94 | Lý Thanh Nhã - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
SK 42: Chung kết Hạng F4 Thiếu Nhi Nhóm 3 Latin Cúp Các CLB Toàn Quốc - Điệu Samba - Giờ: 09:23:00 2/8 | |
62 | Nguyễn Vương Gia Nghi - Khánh Thi Acadamy GV Nhật Hạ |
99 | Hoàng Ngọc Diệu Anh - Khánh Thi Academy GV Nhật Hạ |
159 | Đàm Anh Thư - Trường Tiểu Học Tân Hương HCM |
SK 43: Chung kết Hạng F4 Trẻ Em Nhóm 2 Latin Khánh Thi Academy GV Hoàng Minh - Điệu Samba - Giờ: 09:19:00 2/8 | |
95 | Nguyễn An Thuyên - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
96 | Võ Ngoc Hương Thủy - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
97 | Nguyễn Ngô Thảo Linh - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
98 | Nguyễn Hoàng Bảo Ngân - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
SK 44: Chung kết Hạng F4 Trẻ Em 1 latin Khánh Thi Academy GV Đức Thiện - Điệu Samba - Giờ: 09:20:00 2/8 | |
104 | Đỗ Nguyễn Khánh Chi - Khánh Thi Academy GV Đức Thiện |
105 | Đỗ Nguyễn Khánh Ngọc - Khánh Thi Academy GV Đức Thiện |
160 | Nguyễn Đỗ Bảo Ngọc - Trường Tiểu Học Tân Sơn Nhất |
SK 45: Chung kết Hạng F4 Trẻ Em Nhóm Nam latin Khánh Thi Academy GV Đức Thiện - Điệu Samba - Giờ: 09:21:00 2/8 | |
106 | Bùi Tấn Phúc - Khánh Thi Academy GV Đức Thiện |
148 | Lâm Tuấn Khang - Trường THCS Lý Chính Thắng HCM |
85 | Nguyễn Hiền Quân - Khánh Thi Academy |
SK 46: Chung kết Hạng F4 Thiếu Nhi Nhóm 2 Latin Cúp Các CLB Toàn Quốc - Điệu Samba - Giờ: 09:22:00 2/8 | |
64 | Nguyễn An Nhiên - Khánh Thi Academy |
19 | Trương Thuỳ Anh - CLB FUTURE STAR |
20 | Trương Quỳnh Anh - CLB FUTURE STAR |
SK 47: Chung kết Hạng F4 Thiếu Nhi Nhóm 1 Latin Khánh Khi Academy GV - Hoàng Minh 7/CN - Điệu Samba - Giờ: 09:25:00 2/8 | |
86 | Phạm Bảo Châu - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
90 | Đặng Trâm Anh - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
91 | Nguyễn Trần Hải Phụng - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
SK 48: Chung kết Hạng F4 Thiếu Nhi Nhóm 2 Latin Khánh Khi Academy GV - Hoàng Minh 7/CN - Điệu Samba - Giờ: 09:26:00 2/8 | |
147 | Phạm Ngọc Phương Chi - Trường TH Trần Quốc Tuấn Tân Bình HCM |
89 | Nguyễn Quỳnh Như - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
156 | Lê Nguyễn Uyên Kim - Trường Tiểu Học Cao Bá Quát |
SK 49: Chung kết Hạng F4 Thiếu Nhi Nhóm 4 Latin Cúp Các CLB Toàn Quốc - Điệu Samba - Giờ: 09:24:00 2/8 | |
159 | Đàm Anh Thư - Trường Tiểu Học Tân Hương HCM |
112 | Hồ Thanh Thư - Nhà Thiếu Nhi Quận Phú Nhuận |
SK 50: Chung kết Hạng F4 Thiếu Nhi Nhóm 3 Latin Khánh Khi Academy GV - Hoàng Minh 7/CN - Điệu Samba - Giờ: 09:27:00 2/8 | |
87 | Nguyễn Ngọc Hân - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
88 | Dương Ngọc Minh Thư - Khánh Thi Academy GV - Hoàng Minh |
154 | Hoàng Minh Phương - Trường Tiểu Học Cao Bá Quát HCM |
SK 51: Chung kết Hạng F4 Thiếu Nhi Latin Khánh Thi Academy GV Nhật Hạ - Điệu Samba - Giờ: 09:28:00 2/8 | |
63 | Võ Phương Vy - Khánh Thi Acadamy GV Nhật Hạ |
142 | Trần Hoàng Phương Anh - Trường Cổ Loa Phú Nhuận |
100 | Nguyễn Huỳnh Bảo Trâm Anh - Khánh Thi Academy GV Nhật Hạ |
SK 52: Chung kết Hạng F4 Thiếu nhi nhóm 6 Latin Cúp CLB Toàn Quốc - Điệu Samba - Giờ: 09:29:00 2/8 | |
45 | Nguyễn Thị Kim Ngân - CLB Phong Ngân Dancesport Bình Dương |
83 | Nguyễn Khánh Vy - Khánh Thi Academy |
84 | Nguyễn Ngọc Châu Anh - Khánh Thi Academy |
SK 53: Chung kết Hạng A Vô địch Thanh niên Standard - Điệu W(s),VW,SF,T(s),Q - Giờ: 10:30:00 2/8 | |
50 | PHẠM TRƯỜNG GIANG NGUYỄN THỊ NGỌC LIÊN - CLB khiêu vũ Tân Bình |
139 | Nguyễn Phú Vinh Phan Nguyễn Thục Lam - Sở VHTtTDL Đồng Nai |
138 | Nguyễn Đức Hòa Nguyễn Thị Hải Yến - Sở VHTTDL Đồng Nai |
123 | Lê Thọ Sơn Chu Thị Thanh Huyền - Sở VHTTDL Tỉnh Bình Dương |
122 | Nguyễn Ngọc Hiếu Hoàng Quỳnh Trang - Sở VHTTDL TP Hồ Chí Minh |
SK 54: Chung kết Hạng A Vô địch Thanh niên Latin - Điệu S(s),C,P,R(s),J - Giờ: 10:45:00 2/8 | |
124 | Nguyễn Ngọc Sơn Trần Nguyễn Hoàng Diệu - Sở VHTTDL Tỉnh Gia Lai |
129 | Nguyễn Đức Tùng Lâm Nguyễn Thị Ninh Ngọc - Sở VHTTDL Đồng Nai |
130 | Nguyễn Hoàng Minh Phạm Thiên Hương - Sở VHTTDL Đồng Nai |
131 | Bùi Đức Thiện Nguyễn Anh Thư - Sở VHTTDL Đồng Nai |
132 | Trương Vũ Toàn Lâm Nhật Hạ - Sở VHTTDL Đồng Nai |
136 | Ngọc An Lê Tố Uyên - Sở VHTTDL Đồng Nai |
137 | Trần Thanh Phúc Nguyễn Hoài Hương - Sở VHTTDL Đồng Nai |
120 | Nguyễn Trung Kiên Phạm Hồng Anh - Sở VHTTDL Hà Nội |
SK 55: Chung kết Hạng A Trước Thanh niên Latin - Điệu S,C,R,P,J - Giờ: 11:05:00 2/8 | |
133 | Võ Đình Nguyên Hà Nhật Vy - Sở VHTTDL Đồng Nai |
134 | Trần Viết Phú Dương Thanh Vy - Sở VHTTDL Đồng Nai |
135 | Phạm Trương Đình Phong Nguyễn Hoàng Ngọc - Sở VHTTDL Đồng Nai |
121 | Nguyễn Thanh Tùng Nguyễn Hồng Anh - Sở VHTTDL Hà Nội |
SK 56: Chung kết Hạng E1 Vô địch Thanh niên Latin - Điệu C - Giờ: 11:12:30 2/8 | |
124 | Nguyễn Ngọc Sơn Trần Nguyễn Hoàng Diệu - Sở VHTTDL Tỉnh Gia Lai |
129 | Nguyễn Đức Tùng Lâm Nguyễn Thị Ninh Ngọc - Sở VHTTDL Đồng Nai |
131 | Bùi Đức Thiện Nguyễn Anh Thư - Sở VHTTDL Đồng Nai |
137 | Trần Thanh Phúc Nguyễn Hoài Hương - Sở VHTTDL Đồng Nai |
61 | Nguyễn Hoàng Tuấn Trần Thị Minh Nhân - DANCE PASSIOn |
SK 57: Chung kết Hạng E3 Vô địch Thanh niên Latin - Điệu J - Giờ: 11:22:30 2/8 | |
124 | Nguyễn Ngọc Sơn Trần Nguyễn Hoàng Diệu - Sở VHTTDL Tỉnh Gia Lai |
129 | Nguyễn Đức Tùng Lâm Nguyễn Thị Ninh Ngọc - Sở VHTTDL Đồng Nai |
130 | Nguyễn Hoàng Minh Phạm Thiên Hương - Sở VHTTDL Đồng Nai |
131 | Bùi Đức Thiện Nguyễn Anh Thư - Sở VHTTDL Đồng Nai |
SK 58: Chung kết Hạng E4 Vô địch Thanh niên Latin - Điệu S - Giờ: 11:27:30 2/8 | |
130 | Nguyễn Hoàng Minh Phạm Thiên Hương - Sở VHTTDL Đồng Nai |
132 | Trương Vũ Toàn Lâm Nhật Hạ - Sở VHTTDL Đồng Nai |
137 | Trần Thanh Phúc Nguyễn Hoài Hương - Sở VHTTDL Đồng Nai |
SK 59: Chung kết Hạng E2 Vô địch Thanh niên Latin - Điệu R - Giờ: 11:17:30 2/8 | |
129 | Nguyễn Đức Tùng Lâm Nguyễn Thị Ninh Ngọc - Sở VHTTDL Đồng Nai |
130 | Nguyễn Hoàng Minh Phạm Thiên Hương - Sở VHTTDL Đồng Nai |
131 | Bùi Đức Thiện Nguyễn Anh Thư - Sở VHTTDL Đồng Nai |
137 | Trần Thanh Phúc Nguyễn Hoài Hương - Sở VHTTDL Đồng Nai |
60 | Phạm Đình Phong Phạm Minh Thu - DANCE PASSIOn |
61 | Nguyễn Hoàng Tuấn Trần Thị Minh Nhân - DANCE PASSIOn |
SK 60: Chung kết Hạng E5 Vô địch Thanh niên Latin - Điệu P - Giờ: 11:32:30 2/8 | |
124 | Nguyễn Ngọc Sơn Trần Nguyễn Hoàng Diệu - Sở VHTTDL Tỉnh Gia Lai |
130 | Nguyễn Hoàng Minh Phạm Thiên Hương - Sở VHTTDL Đồng Nai |
132 | Trương Vũ Toàn Lâm Nhật Hạ - Sở VHTTDL Đồng Nai |
SK 61: Chung kết Hạng FA Thiếu nhi 2 Latin - Điệu S,C,R,P,J - Giờ: 11:37:30 2/8 | |
125 | Đỗ Ngọc Hân - Sở VHTTDL Tỉnh Gia Lai |
107 | Diệc Thục Mỹ - NaNa Dance Studio |
14 | Hoàng Gia My - CLB FUTURE STAR |
SK 62: Chung kết Hạng F2 Thiếu nhi 2 Latin Nữ - Điệu R - Giờ: 11:45:00 2/8 | |
65 | Trần Ngọc Minh Khuê - Khánh Thi Academy |
155 | Đào Cẩm Bình - Trường Tiểu Học Bắc Hải |
15 | Nguyễn Hà My - CLB FUTURE STAR |
146 | Nguyễn Võ Gia Nhi - Trường TH Mỹ Hương Phan Rang Ninh Thuận |
45 | Nguyễn Thị Kim Ngân - CLB Phong Ngân Dancesport Bình Dương |
62 | Nguyễn Vương Gia Nghi - Khánh Thi Acadamy GV Nhật Hạ |
99 | Hoàng Ngọc Diệu Anh - Khánh Thi Academy GV Nhật Hạ |
63 | Võ Phương Vy - Khánh Thi Acadamy GV Nhật Hạ |
SK 63: Chung kết Hạng E1 Đôi nữ Trẻ em Latin - Điệu C - Giờ: 11:46:30 2/8 | |
68 | Nguyễn An Nhiên Trần Ngọc Minh Khuê - Khánh Thi Academy |
69 | Trần Ngọc Kim Ngân Nguyễn Thị Xuân Ngân - Khánh Thi Academy |
18 | Trần Vũ Minh Minh Hoàng Gia My - CLB FUTURE STAR |
32 | Nguyễn Phương Quỳnh Nguyễn Ngọc Kim Ngân - CLB Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
21 | NGuyễn CHâu Anh Bùi Khánh Vy - CLB FUTURE STAR |
SK 64: Chung kết Hạng F2 Thiếu nhi 1 Latin Nữ - Điệu R - Giờ: 11:48:00 2/8 | |
64 | Nguyễn An Nhiên - Khánh Thi Academy |
158 | Phan Kiều Trang - Trường Tiểu Học Thân Nhân Trung HCM |
154 | Hoàng Minh Phương - Trường Tiểu Học Cao Bá Quát HCM |
156 | Lê Nguyễn Uyên Kim - Trường Tiểu Học Cao Bá Quát |
110 | Nguyễn Thanh Ngọc Minh - Nhà Thiếu Nhi Quận Phú Nhuận |
111 | Nguyễn Ngọc Nguyễn Sa - Nhà Thiếu Nhi Quận Phú Nhuận |
113 | Võ Hoàng Ngọc Nhi - Nhà Thiếu Nhi Quận Phú Nhuận |
SK 65: Chung kết Hạng E1 Vô địch Thanh niên Standard - Điệu W - Giờ: 11:52:30 2/8 | |
130 | Nguyễn Hoàng Minh Phạm Thiên Hương - Sở VHTTDL Đồng Nai |
131 | Bùi Đức Thiện Nguyễn Anh Thư - Sở VHTTDL Đồng Nai |
132 | Trương Vũ Toàn Lâm Nhật Hạ - Sở VHTTDL Đồng Nai |
50 | PHẠM TRƯỜNG GIANG NGUYỄN THỊ NGỌC LIÊN - CLB khiêu vũ Tân Bình |
53 | NGUYỄN HOÀNG TUẤN TRẦN THỊ MINH NHÂN - CLB khiêu vũ Tân Bình |
122 | Nguyễn Ngọc Hiếu Hoàng Quỳnh Trang - Sở VHTTDL TP Hồ Chí Minh |
SK 66: Chung kết Hạng E3 Vô địch Thanh niên Standard - Điệu Q - Giờ: 11:57:30 2/8 | |
139 | Nguyễn Phú Vinh Phan Nguyễn Thục Lam - Sở VHTtTDL Đồng Nai |
123 | Lê Thọ Sơn Chu Thị Thanh Huyền - Sở VHTTDL Tỉnh Bình Dương |
122 | Nguyễn Ngọc Hiếu Hoàng Quỳnh Trang - Sở VHTTDL TP Hồ Chí Minh |
SK 67: Chung kết Hạng E2 Vô địch Thanh niên Standard - Điệu T - Giờ: 12:07:30 2/8 | |
130 | Nguyễn Hoàng Minh Phạm Thiên Hương - Sở VHTTDL Đồng Nai |
131 | Bùi Đức Thiện Nguyễn Anh Thư - Sở VHTTDL Đồng Nai |
132 | Trương Vũ Toàn Lâm Nhật Hạ - Sở VHTTDL Đồng Nai |
139 | Nguyễn Phú Vinh Phan Nguyễn Thục Lam - Sở VHTtTDL Đồng Nai |
138 | Nguyễn Đức Hòa Nguyễn Thị Hải Yến - Sở VHTTDL Đồng Nai |
SK 68: Chung kết Hạng E4 Vô địch Thanh niên Standard - Điệu SF - Giờ: 12:02:30 2/8 | |
50 | PHẠM TRƯỜNG GIANG NGUYỄN THỊ NGỌC LIÊN - CLB khiêu vũ Tân Bình |
53 | NGUYỄN HOÀNG TUẤN TRẦN THỊ MINH NHÂN - CLB khiêu vũ Tân Bình |
138 | Nguyễn Đức Hòa Nguyễn Thị Hải Yến - Sở VHTTDL Đồng Nai |
122 | Nguyễn Ngọc Hiếu Hoàng Quỳnh Trang - Sở VHTTDL TP Hồ Chí Minh |
SK 69: Chung kết Hạng E5 Vô địch Thanh niên Standard - Điệu VW - Giờ: 12:12:30 2/8 | |
50 | PHẠM TRƯỜNG GIANG NGUYỄN THỊ NGỌC LIÊN - CLB khiêu vũ Tân Bình |
52 | NGUYỄN HOÀNG TUẤN PHẠM THỊ ÁNH - CLB khiêu vũ Tân Bình |
139 | Nguyễn Phú Vinh Phan Nguyễn Thục Lam - Sở VHTtTDL Đồng Nai |
123 | Lê Thọ Sơn Chu Thị Thanh Huyền - Sở VHTTDL Tỉnh Bình Dương |
SK 70: Chung kết Hạng FA Thiếu niên 2 Latin Nữ - Điệu S,C,R,P,J - Giờ: 12:17:30 2/8 | |
109 | Hồ Bảo Ngọc - NaNa Dance Studio |
78 | Hà Khánh Phượng - Khánh Thi Academy |
119 | Võ Nam Anh - Q-Dance Center |
11 | Nguyễn Hoàng Ý Nhi - A.N Dance Team |
SK 71: Chung kết Hạng E1 Nhi đồng 2 Latin - Điệu C - Giờ: 12:25:00 2/8 | |
72 | Nguyễn Minh Cường Đào Vương Gia Hân - Khánh Thi Academy |
162 | Nguyễn Mạnh Khang Phạm Tuyển Băng Di - Trường Tiểu Học Tấn Tài 1 Phan Rang |
SK 72: Chung kết Hạng F1 Nhi đồng 2 Latin Nữ - Điệu C - Giờ: 12:26:30 2/8 | |
73 | Đào Vương Gia Hân - Khánh Thi Academy |
115 | Phạm Khánh Phương - Nhà Thiếu Nhi Quận Phú Nhuận |
SK 73: Chung kết Hạng E1 Trung niên 2 Latin - Điệu C - Giờ: 12:28:00 2/8 | |
70 | Nguyễn Phi Lợi Lê Thị Kiều - Khánh Thi Academy |
43 | Vũ Mạnh Hùng Trần Thị Mai - CLB Phong Ngân Dancesport Bình Dương |
SK 74: Chung kết Hạng E1 Thiếu nhi 2 Latin - Điệu C - Giờ: 12:29:30 2/8 | |
54 | HẮC NGỌC HOÀNG ĐĂNG ĐÀO CẨM BÌNH - CLB khiêu vũ Tân Bình |
76 | Nguyễn Cao Tuấn Vinh Đàm Anh Thư - Khánh Thi Academy |
27 | Trương Lê Hào Kiệt Nguyễn Lê Anh Thư - CLB Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
SK 75: Chung kết Hạng F1 Thiếu nhi 2 Latin Nữ - Điệu C - Giờ: 12:31:00 2/8 | |
107 | Diệc Thục Mỹ - NaNa Dance Studio |
65 | Trần Ngọc Minh Khuê - Khánh Thi Academy |
15 | Nguyễn Hà My - CLB FUTURE STAR |
146 | Nguyễn Võ Gia Nhi - Trường TH Mỹ Hương Phan Rang Ninh Thuận |
45 | Nguyễn Thị Kim Ngân - CLB Phong Ngân Dancesport Bình Dương |
SK 76: Chung kết Hạng E1 Thiếu niên 2 Latin - Điệu C - Giờ: 12:32:30 2/8 | |
135 | Phạm Trương Đình Phong Nguyễn Hoàng Ngọc - Sở VHTTDL Đồng Nai |
30 | Nguyễn Minh Khang Nguyễn Ngọc Kim Ngân - CLB Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
SK 77: Chung kết Hạng F1 Thiếu niên 2 Latin Nữ - Điệu C - Giờ: 12:34:00 2/8 | |
66 | Nguyễn Thị Xuân Ngân - Khánh Thi Academy |
78 | Hà Khánh Phượng - Khánh Thi Academy |
SK 78: Chung kết Hạng FB Thiếu nhi 2 Latin Nữ - Điệu S,C,R,J - Giờ: 13:00:00 2/8 | |
65 | Trần Ngọc Minh Khuê - Khánh Thi Academy |
14 | Hoàng Gia My - CLB FUTURE STAR |
17 | Trần Vũ Minh Minh - CLB FUTURE STAR |
SK 79: Chung kết Hạng FB Thiếu niên 2 Latin Nữ - Điệu S,C,R,J - Giờ: 13:06:00 2/8 | |
118 | Hoàng Tuyết Nhi - Q-Dance Center |
119 | Võ Nam Anh - Q-Dance Center |
116 | Bùi Ngọc Trâm - Nhà Thiếu Nhi Quận Phú Nhuận |
SK 80: Chung kết Hạng D1 Thiếu nhi 2 Latin - Điệu C,R - Giờ: 13:12:00 2/8 | |
54 | HẮC NGỌC HOÀNG ĐĂNG ĐÀO CẨM BÌNH - CLB khiêu vũ Tân Bình |
76 | Nguyễn Cao Tuấn Vinh Đàm Anh Thư - Khánh Thi Academy |
28 | Trương Lê Hào Kiệt Huỳnh Nguyễn Phương Nhi - CLB Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
SK 81: Chung kết Hạng FD1 Thiếu nhi 2 Latin Nữ - Điệu C,R - Giờ: 13:15:00 2/8 | |
155 | Đào Cẩm Bình - Trường Tiểu Học Bắc Hải |
15 | Nguyễn Hà My - CLB FUTURE STAR |
17 | Trần Vũ Minh Minh - CLB FUTURE STAR |
146 | Nguyễn Võ Gia Nhi - Trường TH Mỹ Hương Phan Rang Ninh Thuận |
45 | Nguyễn Thị Kim Ngân - CLB Phong Ngân Dancesport Bình Dương |
SK 82: Chung kết Hạng FD1 Thiếu nhi 2 Latin - Điệu C,R - Giờ: 13:18:00 2/8 | |
157 | Hăc Ngọc Hoàng Đăng - Trường Tiểu Học Lê Đình Chinh HCM |
79 | Đào Ngọc Khánh An - Khánh Thi Academy |
143 | Nguyễn Cao Tuấn Vinh - Trường Quốc Tế Tây Úc HCM |
SK 83: Chung kết Hạng D1 Thiếu niên 2 Latin - Điệu C,R - Giờ: 13:21:00 2/8 | |
135 | Phạm Trương Đình Phong Nguyễn Hoàng Ngọc - Sở VHTTDL Đồng Nai |
31 | Nguyễn Minh Khang Nguyễn Phương Quỳnh - CLB Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
SK 84: Chung kết Hạng FD1 Thiếu niên 2 Latin Nữ - Điệu C,R - Giờ: 13:24:00 2/8 | |
66 | Nguyễn Thị Xuân Ngân - Khánh Thi Academy |
78 | Hà Khánh Phượng - Khánh Thi Academy |
118 | Hoàng Tuyết Nhi - Q-Dance Center |
SK 85: Chung kết Hạng FC Thiếu nhi 2 Latin Nữ - Điệu C,R,J - Giờ: 13:27:00 2/8 | |
107 | Diệc Thục Mỹ - NaNa Dance Studio |
14 | Hoàng Gia My - CLB FUTURE STAR |
17 | Trần Vũ Minh Minh - CLB FUTURE STAR |
146 | Nguyễn Võ Gia Nhi - Trường TH Mỹ Hương Phan Rang Ninh Thuận |
SK 86: Chung kết Hạng FC Thiếu niên 2 Latin Nữ - Điệu C,R,J - Giờ: 13:31:30 2/8 | |
118 | Hoàng Tuyết Nhi - Q-Dance Center |
119 | Võ Nam Anh - Q-Dance Center |
116 | Bùi Ngọc Trâm - Nhà Thiếu Nhi Quận Phú Nhuận |
SK 87: Chung kết Hạng F2 Nhi đồng 2 Latin Nữ - Điệu R - Giờ: 13:36:00 2/8 | |
73 | Đào Vương Gia Hân - Khánh Thi Academy |
114 | Nguyễn Hoàng Trân Châu - Nhà Thiếu Nhi Quận Phú Nhuận |
SK 88: Chung kết Hạng E2 Trung niên 2 Latin - Điệu R - Giờ: 13:37:30 2/8 | |
70 | Nguyễn Phi Lợi Lê Thị Kiều - Khánh Thi Academy |
37 | Nguyễn Thuận Lê Bảo Nguyệt - CLB Nguyễn Thuận Dancesport |
43 | Vũ Mạnh Hùng Trần Thị Mai - CLB Phong Ngân Dancesport Bình Dương |
SK 89: Chung kết Hạng E2 Thiếu nhi 2 Latin - Điệu R - Giờ: 13:39:00 2/8 | |
72 | Nguyễn Minh Cường Đào Vương Gia Hân - Khánh Thi Academy |
55 | HUỲNH HOÀNG QUY ĐÀO CẨM BÌNH - CLB khiêu vũ Tân Bình |
76 | Nguyễn Cao Tuấn Vinh Đàm Anh Thư - Khánh Thi Academy |
SK 90: Chung kết Hạng F2 Thiếu nhi 2 Latin Nam - Điệu R - Giờ: 13:40:30 2/8 | |
152 | Huỳnh Hoàng Quy - Trường THCS Đồng Khởi |
143 | Nguyễn Cao Tuấn Vinh - Trường Quốc Tế Tây Úc HCM |
SK 91: Chung kết Hạng E2 Thiếu niên 2 Latin - Điệu R - Giờ: 13:42:00 2/8 | |
135 | Phạm Trương Đình Phong Nguyễn Hoàng Ngọc - Sở VHTTDL Đồng Nai |
31 | Nguyễn Minh Khang Nguyễn Phương Quỳnh - CLB Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
SK 92: Chung kết Hạng F2 Thiếu niên 2 Latin Nữ - Điệu R - Giờ: 13:43:30 2/8 | |
66 | Nguyễn Thị Xuân Ngân - Khánh Thi Academy |
78 | Hà Khánh Phượng - Khánh Thi Academy |
SK 93: Chung kết Hạng FD2 Thiếu nhi 2 Latin Nữ - Điệu C,S - Giờ: 13:45:00 2/8 | |
15 | Nguyễn Hà My - CLB FUTURE STAR |
17 | Trần Vũ Minh Minh - CLB FUTURE STAR |
SK 94: Chung kết Hạng FD2 Thiếu niên 2 Latin Nữ - Điệu C,S - Giờ: 13:48:00 2/8 | |
109 | Hồ Bảo Ngọc - NaNa Dance Studio |
66 | Nguyễn Thị Xuân Ngân - Khánh Thi Academy |
SK 95: Chung kết Hạng F3 Thiếu nhi 2 Latin Nữ - Điệu J - Giờ: 13:51:00 2/8 | |
107 | Diệc Thục Mỹ - NaNa Dance Studio |
65 | Trần Ngọc Minh Khuê - Khánh Thi Academy |
SK 96: Chung kết Hạng F3 Thiếu niên 2 Latin Nữ - Điệu J - Giờ: 13:52:30 2/8 | |
66 | Nguyễn Thị Xuân Ngân - Khánh Thi Academy |
153 | Vũ Việt Thi Vân - Trường THPT ISCHOOL Ninh Thuận |
78 | Hà Khánh Phượng - Khánh Thi Academy |
SK 97: Chung kết Hạng F5 Thiếu nhi 2 Latin Nữ - Điệu P - Giờ: 13:54:00 2/8 | |
128 | Lê Thị Hà Trang - Sở VHTTDL Tỉnh Gia Lai |
107 | Diệc Thục Mỹ - NaNa Dance Studio |
65 | Trần Ngọc Minh Khuê - Khánh Thi Academy |
SK 98: Chung kết Hạng F5 Thiếu niên 2 Latin Nữ - Điệu P - Giờ: 13:55:30 2/8 | |
66 | Nguyễn Thị Xuân Ngân - Khánh Thi Academy |
153 | Vũ Việt Thi Vân - Trường THPT ISCHOOL Ninh Thuận |
78 | Hà Khánh Phượng - Khánh Thi Academy |
SK 99: Chung kết Hạng D3 Thiếu nhi 2 Latin - Điệu C,J - Giờ: 13:57:00 2/8 | |
76 | Nguyễn Cao Tuấn Vinh Đàm Anh Thư - Khánh Thi Academy |
29 | Trương Lê Hào Kiệt Đỗ Nguyễn Quỳnh Quyên - CLB Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
SK 100: Chung kết Hạng FD3 Thiếu nhi 2 Latin Nữ - Điệu C,J - Giờ: 14:00:00 2/8 | |
125 | Đỗ Ngọc Hân - Sở VHTTDL Tỉnh Gia Lai |
65 | Trần Ngọc Minh Khuê - Khánh Thi Academy |
SK 101: Chung kết Hạng FD3 Thiếu niên 2 Latin Nữ - Điệu C,J - Giờ: 14:03:00 2/8 | |
66 | Nguyễn Thị Xuân Ngân - Khánh Thi Academy |
118 | Hoàng Tuyết Nhi - Q-Dance Center |
119 | Võ Nam Anh - Q-Dance Center |
SK 102: Chung kết Hạng FD4 Thiếu nhi 2 Latin Nữ - Điệu C,P - Giờ: 14:06:00 2/8 | |
125 | Đỗ Ngọc Hân - Sở VHTTDL Tỉnh Gia Lai |
79 | Đào Ngọc Khánh An - Khánh Thi Academy |
SK 103: Chung kết Hạng FD4 Thiếu niên 2 Latin Nữ - Điệu C,P - Giờ: 14:09:00 2/8 | |
109 | Hồ Bảo Ngọc - NaNa Dance Studio |
66 | Nguyễn Thị Xuân Ngân - Khánh Thi Academy |
119 | Võ Nam Anh - Q-Dance Center |
SK 104: Chung kết Hạng F4 Nhi đồng 2 Latin Nữ - Điệu S - Giờ: 14:12:00 2/8 | |
127 | Lê Thị Minh Hằng - Sở VHTTDL Tỉnh Gia Lai |
73 | Đào Vương Gia Hân - Khánh Thi Academy |
SK 105: Chung kết Hạng F4 Thiếu nhi 2 Latin Nữ - Điệu S - Giờ: 14:13:30 2/8 | |
107 | Diệc Thục Mỹ - NaNa Dance Studio |
65 | Trần Ngọc Minh Khuê - Khánh Thi Academy |
15 | Nguyễn Hà My - CLB FUTURE STAR |
45 | Nguyễn Thị Kim Ngân - CLB Phong Ngân Dancesport Bình Dương |
99 | Hoàng Ngọc Diệu Anh - Khánh Thi Academy GV Nhật Hạ |
63 | Võ Phương Vy - Khánh Thi Acadamy GV Nhật Hạ |
SK 106: Chung kết Hạng F4 Thiếu niên 2 Latin Nữ - Điệu S - Giờ: 14:15:00 2/8 | |
66 | Nguyễn Thị Xuân Ngân - Khánh Thi Academy |
153 | Vũ Việt Thi Vân - Trường THPT ISCHOOL Ninh Thuận |
78 | Hà Khánh Phượng - Khánh Thi Academy |
SK 107: Chung kết Hạng FAA Thiếu nhi 2 TenDance - Điệu S,C,R,P,J,W,T,VW,SF, - Giờ: 14:16:30 2/8 | |
125 | Đỗ Ngọc Hân - Sở VHTTDL Tỉnh Gia Lai |
128 | Lê Thị Hà Trang - Sở VHTTDL Tỉnh Gia Lai |
14 | Hoàng Gia My - CLB FUTURE STAR |
SK 108: Chung kết Hạng FAA Thiếu niên 2 TenDance - Điệu S,C,R,P,J,W,T,VW,SF, - Giờ: 14:31:30 2/8 | |
126 | Lê Phương Thảo - Sở VHTTDL Tỉnh Gia Lai |
11 | Nguyễn Hoàng Ý Nhi - A.N Dance Team |
SK 109: Chung kết Hạng FAA Thiếu nhi 1 TenDance - Điệu S,C,R,P,J,W,T,VW,SF, - Giờ: 14:46:30 2/8 | |
127 | Lê Thị Minh Hằng - Sở VHTTDL Tỉnh Gia Lai |
128 | Lê Thị Hà Trang - Sở VHTTDL Tỉnh Gia Lai |
SK 110: Chung kết Hạng DĐ Đồng diễn Người Trung Cao tuổi Formation - Điệu SD - Giờ: 15:01:30 2/8 | |
12 | Đồng Diễn samba Nguyễn Thư Minh, Nguyễn Thị Thanh Xuân, Lê Minh Cúc Quỳnh, Bùi Thị Phượng, Phạm Thị Thanh Lan, Đinh Thị Miên, Hoàng Thị Thu Hà, Nguyễn Thanh Hằng , Trần Thị Thanh Xuân, Đoàn Thị Thùy Dung, Nguyễn Thị Hường, Nguyễn Mai Khanh, Nguyễn Phụng - CLB CaLi Biên Hòa |
13 | Đồng Diễn Chachacha Nguyễn Thư Minh, Nguyễn Thị Thanh Xuân, Lê Minh Cúc Quỳnh, Bùi Thị Phượng, Phạm Thị Thanh Lan, Đoàn Thị Thùy Hương, Bùi Thị Phương Thủy, Trần Thu Anh, Nguyễn Thị Kim Nhật, Nguyễn Thị Như Hà, Đinh Thị Miên, Hoàng Thị Thu Hà, Trịnh Mai Loan, Vũ Đỗ Hoàng Anh, Bùi Thị Ngọc Băng, Nguyễn Thanh Hằng, Phạm Thị Ngọc Hà, Trần Thị Thanh Xuân, Trần Thị Nữ, Phạm Thị Công, Phạm Thị Bá Huê, Võ Thị Tuyết Hồng, Nguyễn Thị Nhiệm, Nguyễn Thị Huỳnh Lý, Trương Ánh Mai, Lê Thị Hoa, Võ Thị Kim Hằng, Nguyễn Thị Hường, Nguyễn Thị Như Ngọc, Nguyễn Mai Khanh, Bùi Thị Kim Bích, Nguyễn Thị Thu Hà, Nguyễn Phụng - CLB CaLi Biên Hòa |
46 | Người Lớn Chachacha Nguyễn Thị Kim Ngân, Võ Thị Huyền Trang, Hồ Thu Hà, Lê Thị Mai Hồng, Trần Thị Mai, Lê Ca, Lê Thị Hoà, Ngô Thanh Nhàn, Huỳnh Thị Nhân Phượng, Vũ Mạnh Hùng, - CLB Phong Ngân Dancesport Bình Dương |
SK 111: Chung kết Hạng A Team march Latin Khánh Thi Academy - Điệu S,C,R,P,J - Giờ: 15:03:00 2/8 | |
130 | Nguyễn Hoàng Minh Phạm Thiên Hương - Sở VHTTDL Đồng Nai |
131 | Bùi Đức Thiện Nguyễn Anh Thư - Sở VHTTDL Đồng Nai |
132 | Trương Vũ Toàn Lâm Nhật Hạ - Sở VHTTDL Đồng Nai |
133 | Võ Đình Nguyên Hà Nhật Vy - Sở VHTTDL Đồng Nai |
134 | Trần Viết Phú Dương Thanh Vy - Sở VHTTDL Đồng Nai |
135 | Phạm Trương Đình Phong Nguyễn Hoàng Ngọc - Sở VHTTDL Đồng Nai |
SK 112: Chung kết Hạng E2 Trung niên 2 Standard - Điệu T - Giờ: 15:08:00 2/8 | |
51 | HOÀNG VĂN HIỂN NGUYỄN THỊ KIM LIÊN - CLB khiêu vũ Tân Bình |
141 | Vương Đức Long Vũ Bích Oanh - Thăng Long |
SK 113: Chung kết Hạng F2 Thiếu nhi 2 Standard Nữ - Điệu T - Giờ: 15:09:30 2/8 | |
65 | Trần Ngọc Minh Khuê - Khánh Thi Academy |
14 | Hoàng Gia My - CLB FUTURE STAR |
79 | Đào Ngọc Khánh An - Khánh Thi Academy |
SK 114: Chung kết Hạng F2 Thiếu niên 1 Standard Nữ - Điệu T - Giờ: 15:11:00 2/8 | |
67 | Trần Ngọc Kim Ngân - Khánh Thi Academy |
77 | Hà Khánh Hằng - Khánh Thi Academy |
149 | Phạm Gia Tuệ - Trường THCS Nguyễn An Khương |
SK 115: Chung kết Hạng E3 Trung niên 3 Standard - Điệu T - Giờ: 15:12:30 2/8 | |
51 | HOÀNG VĂN HIỂN NGUYỄN THỊ KIM LIÊN - CLB khiêu vũ Tân Bình |
141 | Vương Đức Long Vũ Bích Oanh - Thăng Long |
SK 116: Chung kết Hạng E2 Thanh niên Beginner Standard - Điệu T - Giờ: 15:14:00 2/8 | |
134 | Trần Viết Phú Dương Thanh Vy - Sở VHTTDL Đồng Nai |
35 | Nguyễn Văn Cường Huỳnh Thị Lệ Cúc - CLB Minh Trí Dancesport |
59 | Tăng Cẩm Huy Lê Hiệp Hòa - CLB khiêu vũ Tân Bình |
SK 117: Chung kết Hạng F5 Thiếu nhi 2 Standard Nữ - Điệu VW - Giờ: 15:15:30 2/8 | |
65 | Trần Ngọc Minh Khuê - Khánh Thi Academy |
14 | Hoàng Gia My - CLB FUTURE STAR |
SK 118: Chung kết Hạng F5 Thiếu niên 1 Standard Nữ - Điệu VW - Giờ: 15:17:00 2/8 | |
126 | Lê Phương Thảo - Sở VHTTDL Tỉnh Gia Lai |
149 | Phạm Gia Tuệ - Trường THCS Nguyễn An Khương |
SK 119: Chung kết Hạng E5 Trung niên 1 Standard - Điệu VW - Giờ: 15:18:30 2/8 | |
52 | NGUYỄN HOÀNG TUẤN PHẠM THỊ ÁNH - CLB khiêu vũ Tân Bình |
140 | Nguyễn Quốc Quân Nguyễn Thị Thu Thủy - Thăng Long |
SK 120: Chung kết Hạng E1 Trung niên 2 Standard - Điệu W - Giờ: 15:20:00 2/8 | |
51 | HOÀNG VĂN HIỂN NGUYỄN THỊ KIM LIÊN - CLB khiêu vũ Tân Bình |
141 | Vương Đức Long Vũ Bích Oanh - Thăng Long |
SK 121: Chung kết Hạng F1 Thiếu nhi 2 Standard Nữ - Điệu W - Giờ: 15:21:30 2/8 | |
65 | Trần Ngọc Minh Khuê - Khánh Thi Academy |
14 | Hoàng Gia My - CLB FUTURE STAR |
79 | Đào Ngọc Khánh An - Khánh Thi Academy |
SK 122: Chung kết Hạng F1 Thiếu Nhi Standard Các CLB Mở Rộng - Điệu W - Giờ: 15:23:00 2/8 | |
157 | Hăc Ngọc Hoàng Đăng - Trường Tiểu Học Lê Đình Chinh HCM |
SK 123: Chung kết Hạng E1 Trung niên 4 Standard - Điệu W - Giờ: 15:24:00 2/8 | |
35 | Nguyễn Văn Cường Huỳnh Thị Lệ Cúc - CLB Minh Trí Dancesport |
52 | NGUYỄN HOÀNG TUẤN PHẠM THỊ ÁNH - CLB khiêu vũ Tân Bình |
140 | Nguyễn Quốc Quân Nguyễn Thị Thu Thủy - Thăng Long |
141 | Vương Đức Long Vũ Bích Oanh - Thăng Long |
SK 124: Chung kết Hạng F1 Thiếu niên 1 Standard Nữ - Điệu W - Giờ: 15:25:30 2/8 | |
126 | Lê Phương Thảo - Sở VHTTDL Tỉnh Gia Lai |
153 | Vũ Việt Thi Vân - Trường THPT ISCHOOL Ninh Thuận |
149 | Phạm Gia Tuệ - Trường THCS Nguyễn An Khương |
SK 125: Chung kết Hạng E1 Trung niên 1 Standard - Điệu W - Giờ: 15:27:00 2/8 | |
34 | Nguyễn Văn Thanh Mông Thị Mỹ Duyên - CLB Minh Trí Dancesport |
52 | NGUYỄN HOÀNG TUẤN PHẠM THỊ ÁNH - CLB khiêu vũ Tân Bình |
140 | Nguyễn Quốc Quân Nguyễn Thị Thu Thủy - Thăng Long |
SK 126: Chung kết Hạng E2 Trung niên 3 Standard - Điệu W - Giờ: 15:28:30 2/8 | |
51 | HOÀNG VĂN HIỂN NGUYỄN THỊ KIM LIÊN - CLB khiêu vũ Tân Bình |
141 | Vương Đức Long Vũ Bích Oanh - Thăng Long |
SK 127: Chung kết Hạng E1 Thanh niên Beginner Standard - Điệu W - Giờ: 15:30:00 2/8 | |
133 | Võ Đình Nguyên Hà Nhật Vy - Sở VHTTDL Đồng Nai |
134 | Trần Viết Phú Dương Thanh Vy - Sở VHTTDL Đồng Nai |
35 | Nguyễn Văn Cường Huỳnh Thị Lệ Cúc - CLB Minh Trí Dancesport |
59 | Tăng Cẩm Huy Lê Hiệp Hòa - CLB khiêu vũ Tân Bình |
SK 128: Chung kết Hạng FA Thiếu niên 2 Standard - Điệu W,T,VW,SF,Q - Giờ: 15:49:30 2/8 | |
157 | Hăc Ngọc Hoàng Đăng - Trường Tiểu Học Lê Đình Chinh HCM |
11 | Nguyễn Hoàng Ý Nhi - A.N Dance Team |
SK 129: Chung kết Hạng C Trung niên 1 Standard - Điệu W,T,Q - Giờ: 15:31:30 2/8 | |
34 | Nguyễn Văn Thanh Mông Thị Mỹ Duyên - CLB Minh Trí Dancesport |
140 | Nguyễn Quốc Quân Nguyễn Thị Thu Thủy - Thăng Long |
141 | Vương Đức Long Vũ Bích Oanh - Thăng Long |
SK 130: Chung kết Hạng FD1 Nhi đồng 2 Standard Nữ - Điệu W,T - Giờ: 15:36:00 2/8 | |
127 | Lê Thị Minh Hằng - Sở VHTTDL Tỉnh Gia Lai |
65 | Trần Ngọc Minh Khuê - Khánh Thi Academy |
SK 131: Chung kết Hạng D1 Trung niên 2 Standard - Điệu W,T - Giờ: 15:39:00 2/8 | |
51 | HOÀNG VĂN HIỂN NGUYỄN THỊ KIM LIÊN - CLB khiêu vũ Tân Bình |
141 | Vương Đức Long Vũ Bích Oanh - Thăng Long |
SK 132: Chung kết Hạng FA Thiếu nhi 2 Standard - Điệu W,T,VW,SF,Q - Giờ: 15:42:00 2/8 | |
125 | Đỗ Ngọc Hân - Sở VHTTDL Tỉnh Gia Lai |
128 | Lê Thị Hà Trang - Sở VHTTDL Tỉnh Gia Lai |
157 | Hăc Ngọc Hoàng Đăng - Trường Tiểu Học Lê Đình Chinh HCM |
SK 133: Chung kết Hạng E6 Khiêu vũ Nghệ thuật Social - Điệu Bebop - Giờ: 15:57:00 2/8 | |
70 | Nguyễn Phi Lợi Lê Thị Kiều - Khánh Thi Academy |
49 | Nguyễn Chí Tâm Nguyễn Thị Thanh Ân - CLB Thiên Ân |
44 | Ngô Thanh Nhàn Huỳnh Thị Như Phượng - CLB Phong Ngân Dancesport Bình Dương |
SK 134: Chung kết Hạng FD1 Thiếu niên 1 Standard Nữ - Điệu W,T - Giờ: 15:58:30 2/8 | |
153 | Vũ Việt Thi Vân - Trường THPT ISCHOOL Ninh Thuận |
77 | Hà Khánh Hằng - Khánh Thi Academy |
149 | Phạm Gia Tuệ - Trường THCS Nguyễn An Khương |
SK 135: Chung kết Hạng D1 Trung niên 1 Standard - Điệu W,T - Giờ: 16:01:30 2/8 | |
34 | Nguyễn Văn Thanh Mông Thị Mỹ Duyên - CLB Minh Trí Dancesport |
140 | Nguyễn Quốc Quân Nguyễn Thị Thu Thủy - Thăng Long |
SK 136: Chung kết Hạng D1 Trung niên 3 Standard - Điệu W,T - Giờ: 16:04:30 2/8 | |
51 | HOÀNG VĂN HIỂN NGUYỄN THỊ KIM LIÊN - CLB khiêu vũ Tân Bình |
141 | Vương Đức Long Vũ Bích Oanh - Thăng Long |
SK 137: Chung kết Hạng FA Thiếu nhi 1 Standard Nữ - Điệu W,T,VW,SF,Q - Giờ: 16:07:30 2/8 | |
127 | Lê Thị Minh Hằng - Sở VHTTDL Tỉnh Gia Lai |
128 | Lê Thị Hà Trang - Sở VHTTDL Tỉnh Gia Lai |
SK 138: Chung kết Hạng FA Thiếu niên 1 Standard - Điệu W,T,VW,SF,Q - Giờ: 16:15:00 2/8 | |
126 | Lê Phương Thảo - Sở VHTTDL Tỉnh Gia Lai |
157 | Hăc Ngọc Hoàng Đăng - Trường Tiểu Học Lê Đình Chinh HCM |
SK 139: Chung kết Hạng E5 Khiêu vũ Nghệ thuật Social - Điệu Tango - Giờ: 16:22:30 2/8 | |
70 | Nguyễn Phi Lợi Lê Thị Kiều - Khánh Thi Academy |
49 | Nguyễn Chí Tâm Nguyễn Thị Thanh Ân - CLB Thiên Ân |
44 | Ngô Thanh Nhàn Huỳnh Thị Như Phượng - CLB Phong Ngân Dancesport Bình Dương |
SK 140: Chung kết Hạng E1 Thiếu nhi 1 Latin - Điệu C - Giờ: 16:24:00 2/8 | |
71 | Nguyễn Hiền Quân Nguyễn An Nhiên - Khánh Thi Academy |
72 | Nguyễn Minh Cường Đào Vương Gia Hân - Khánh Thi Academy |
162 | Nguyễn Mạnh Khang Phạm Tuyển Băng Di - Trường Tiểu Học Tấn Tài 1 Phan Rang |
SK 141: Chung kết Hạng F1 Thiếu nhi 1 Latin Nữ - Điệu C - Giờ: 16:25:30 2/8 | |
64 | Nguyễn An Nhiên - Khánh Thi Academy |
144 | Nguyễn Lê Anh Thư - Trường TH Bảo An 2 Phan Rang Ninh Thuận |
23 | Đỗ Nguyễn Quỳnh Quyên - Trường TH Tấn Tài 3 |
SK 142: Chung kết Hạng F1 Thiếu niên 1 Latin Nữ - Điệu C - Giờ: 16:27:00 2/8 | |
67 | Trần Ngọc Kim Ngân - Khánh Thi Academy |
14 | Hoàng Gia My - CLB FUTURE STAR |
149 | Phạm Gia Tuệ - Trường THCS Nguyễn An Khương |
150 | Nguyễn Ngọc Kim Ngân - Trường THCS Võ Thị Sáu PR NT |
SK 143: Chung kết Hạng E1 Trung niên 1 Latin - Điệu C - Giờ: 16:28:30 2/8 | |
70 | Nguyễn Phi Lợi Lê Thị Kiều - Khánh Thi Academy |
SK 144: Chung kết Hạng FD3 Thiếu nhi 1 Latin Nữ - Điệu C,J - Giờ: 16:30:00 2/8 | |
128 | Lê Thị Hà Trang - Sở VHTTDL Tỉnh Gia Lai |
73 | Đào Vương Gia Hân - Khánh Thi Academy |
115 | Phạm Khánh Phương - Nhà Thiếu Nhi Quận Phú Nhuận |
SK 145: Chung kết Hạng FD3 Thiếu niên 1 Latin Nữ - Điệu C,J - Giờ: 16:33:00 2/8 | |
67 | Trần Ngọc Kim Ngân - Khánh Thi Academy |
153 | Vũ Việt Thi Vân - Trường THPT ISCHOOL Ninh Thuận |
77 | Hà Khánh Hằng - Khánh Thi Academy |
SK 146: Chung kết Hạng FD3 Trước Thanh niên Latin - Điệu C,J - Giờ: 16:36:00 2/8 | |
119 | Võ Nam Anh - Q-Dance Center |
117 | Nguyễn Vũ Khánh Ngọc - Nhà Thiếu Nhi Quận Phú Nhuận |
SK 147: Chung kết Hạng F5 Thiếu niên 1 Latin - Điệu P - Giờ: 16:39:00 2/8 | |
108 | Lâm Khánh Tuấn - NaNa Dance Studio |
67 | Trần Ngọc Kim Ngân - Khánh Thi Academy |
153 | Vũ Việt Thi Vân - Trường THPT ISCHOOL Ninh Thuận |
77 | Hà Khánh Hằng - Khánh Thi Academy |
SK 148: Chung kết Hạng FD4 Thiếu nhi 1 Latin Nữ - Điệu C,P - Giờ: 16:40:30 2/8 | |
127 | Lê Thị Minh Hằng - Sở VHTTDL Tỉnh Gia Lai |
128 | Lê Thị Hà Trang - Sở VHTTDL Tỉnh Gia Lai |
73 | Đào Vương Gia Hân - Khánh Thi Academy |
SK 149: Chung kết Hạng FD4 Thiếu niên 1 Latin Nữ - Điệu C,P - Giờ: 16:43:30 2/8 | |
108 | Lâm Khánh Tuấn - NaNa Dance Studio |
67 | Trần Ngọc Kim Ngân - Khánh Thi Academy |
16 | Bùi Khánh Vy - CLB FUTURE STAR |
SK 150: Chung kết Hạng FD1 Thiếu nhi 1 Latin Nữ - Điệu C,R - Giờ: 16:46:30 2/8 | |
73 | Đào Vương Gia Hân - Khánh Thi Academy |
115 | Phạm Khánh Phương - Nhà Thiếu Nhi Quận Phú Nhuận |
SK 151: Chung kết Hạng FD1 Thiếu niên 1 Latin Nữ - Điệu C,R - Giờ: 16:49:30 2/8 | |
108 | Lâm Khánh Tuấn - NaNa Dance Studio |
67 | Trần Ngọc Kim Ngân - Khánh Thi Academy |
16 | Bùi Khánh Vy - CLB FUTURE STAR |
149 | Phạm Gia Tuệ - Trường THCS Nguyễn An Khương |
151 | Nguyễn Phương Quỳnh - Trường THCS Đinh Bộ Lĩnh Ninh Hải NT |
SK 152: Chung kết Hạng D1 Trung niên 1 Latin - Điệu C,R - Giờ: 16:52:30 2/8 | |
70 | Nguyễn Phi Lợi Lê Thị Kiều - Khánh Thi Academy |
43 | Vũ Mạnh Hùng Trần Thị Mai - CLB Phong Ngân Dancesport Bình Dương |
SK 153: Chung kết Hạng FD1 Trước Thanh niên Latin - Điệu C,R - Giờ: 16:55:30 2/8 | |
66 | Nguyễn Thị Xuân Ngân - Khánh Thi Academy |
118 | Hoàng Tuyết Nhi - Q-Dance Center |
117 | Nguyễn Vũ Khánh Ngọc - Nhà Thiếu Nhi Quận Phú Nhuận |
SK 154: Chung kết Hạng FC Thiếu nhi 1 Latin Nữ - Điệu C,R,J - Giờ: 16:58:30 2/8 | |
64 | Nguyễn An Nhiên - Khánh Thi Academy |
145 | Huỳnh Nguyễn Phương Nhi - Trường TH Mỹ Hương Phan Rang Ninh Thuận |
23 | Đỗ Nguyễn Quỳnh Quyên - Trường TH Tấn Tài 3 |
SK 155: Chung kết Hạng FC Thiếu niên 1 Latin Nữ - Điệu C,R,J - Giờ: 17:03:00 2/8 | |
153 | Vũ Việt Thi Vân - Trường THPT ISCHOOL Ninh Thuận |
SK 156: Chung kết Hạng FC Trước Thanh niên Latin - Điệu C,R,J - Giờ: 17:07:30 2/8 | |
66 | Nguyễn Thị Xuân Ngân - Khánh Thi Academy |
118 | Hoàng Tuyết Nhi - Q-Dance Center |
117 | Nguyễn Vũ Khánh Ngọc - Nhà Thiếu Nhi Quận Phú Nhuận |
SK 157: Chung kết Hạng C Trước Thanh niên Latin - Điệu C,R,J - Giờ: 17:12:00 2/8 | |
133 | Võ Đình Nguyên Hà Nhật Vy - Sở VHTTDL Đồng Nai |
134 | Trần Viết Phú Dương Thanh Vy - Sở VHTTDL Đồng Nai |
135 | Phạm Trương Đình Phong Nguyễn Hoàng Ngọc - Sở VHTTDL Đồng Nai |
SK 158: Chung kết Hạng F2 Thiếu niên 1 Latin Nữ - Điệu R - Giờ: 17:16:30 2/8 | |
67 | Trần Ngọc Kim Ngân - Khánh Thi Academy |
153 | Vũ Việt Thi Vân - Trường THPT ISCHOOL Ninh Thuận |
16 | Bùi Khánh Vy - CLB FUTURE STAR |
149 | Phạm Gia Tuệ - Trường THCS Nguyễn An Khương |
SK 159: Chung kết Hạng E2 Trung niên 1 Latin - Điệu R - Giờ: 17:18:00 2/8 | |
70 | Nguyễn Phi Lợi Lê Thị Kiều - Khánh Thi Academy |
60 | Phạm Đình Phong Phạm Minh Thu - DANCE PASSIOn |
44 | Ngô Thanh Nhàn Huỳnh Thị Như Phượng - CLB Phong Ngân Dancesport Bình Dương |
SK 160: Chung kết Hạng E2 Đôi nữ Trẻ em Latin - Điệu R - Giờ: 17:19:30 2/8 | |
18 | Trần Vũ Minh Minh Hoàng Gia My - CLB FUTURE STAR |
80 | Hà Khánh Hằng Đào Ngọc Khánh An - Khánh Thi Academy |
21 | NGuyễn CHâu Anh Bùi Khánh Vy - CLB FUTURE STAR |
SK 161: Chung kết Hạng F2 Trung niên 5 Latin - Điệu R - Giờ: 17:21:00 2/8 | |
24 | Trần Thị Bích Trang - CLB Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
47 | Huỳnh Thị Nhân Phượng - CLB Phong Ngân Dancesport Bình Dương |
48 | Ngô Thanh Nhàn - CLB Phong Ngân Dancesport Bình Dương |
SK 162: Chung kết Hạng D2 Thiếu nhi 1 Latin - Điệu C,S - Giờ: 17:22:30 2/8 | |
71 | Nguyễn Hiền Quân Nguyễn An Nhiên - Khánh Thi Academy |
72 | Nguyễn Minh Cường Đào Vương Gia Hân - Khánh Thi Academy |
SK 163: Chung kết Hạng FD2 Thiếu niên 1 Latin Nữ - Điệu C,S - Giờ: 17:25:30 2/8 | |
67 | Trần Ngọc Kim Ngân - Khánh Thi Academy |
153 | Vũ Việt Thi Vân - Trường THPT ISCHOOL Ninh Thuận |
149 | Phạm Gia Tuệ - Trường THCS Nguyễn An Khương |
SK 164: Chung kết Hạng FD2 Trước Thanh niên Latin - Điệu C,S - Giờ: 17:28:30 2/8 | |
118 | Hoàng Tuyết Nhi - Q-Dance Center |
116 | Bùi Ngọc Trâm - Nhà Thiếu Nhi Quận Phú Nhuận |
117 | Nguyễn Vũ Khánh Ngọc - Nhà Thiếu Nhi Quận Phú Nhuận |
SK 165: Chung kết Hạng F3 Thiếu nhi 1 Latin Nữ - Điệu J - Giờ: 17:31:30 2/8 | |
64 | Nguyễn An Nhiên - Khánh Thi Academy |
154 | Hoàng Minh Phương - Trường Tiểu Học Cao Bá Quát HCM |
156 | Lê Nguyễn Uyên Kim - Trường Tiểu Học Cao Bá Quát |
SK 166: Chung kết Hạng F3 Thiếu niên 1 Latin Nữ - Điệu J - Giờ: 17:33:00 2/8 | |
67 | Trần Ngọc Kim Ngân - Khánh Thi Academy |
153 | Vũ Việt Thi Vân - Trường THPT ISCHOOL Ninh Thuận |
77 | Hà Khánh Hằng - Khánh Thi Academy |
SK 167: Chung kết Hạng E3 Trước Thanh niên Latin - Điệu J - Giờ: 17:34:30 2/8 | |
133 | Võ Đình Nguyên Hà Nhật Vy - Sở VHTTDL Đồng Nai |
134 | Trần Viết Phú Dương Thanh Vy - Sở VHTTDL Đồng Nai |
135 | Phạm Trương Đình Phong Nguyễn Hoàng Ngọc - Sở VHTTDL Đồng Nai |
SK 168: Chung kết Hạng FB Thiếu nhi 1 Latin Nữ - Điệu S,C,R,J - Giờ: 17:36:00 2/8 | |
127 | Lê Thị Minh Hằng - Sở VHTTDL Tỉnh Gia Lai |
64 | Nguyễn An Nhiên - Khánh Thi Academy |
145 | Huỳnh Nguyễn Phương Nhi - Trường TH Mỹ Hương Phan Rang Ninh Thuận |
SK 169: Chung kết Hạng FB Trước Thanh niên Latin - Điệu S,C,R,J - Giờ: 17:42:00 2/8 | |
118 | Hoàng Tuyết Nhi - Q-Dance Center |
119 | Võ Nam Anh - Q-Dance Center |
SK 170: Chung kết Hạng E4 Thiếu nhi 1 Latin - Điệu S - Giờ: 17:48:00 2/8 | |
71 | Nguyễn Hiền Quân Nguyễn An Nhiên - Khánh Thi Academy |
72 | Nguyễn Minh Cường Đào Vương Gia Hân - Khánh Thi Academy |
SK 171: Chung kết Hạng E4 Đôi nữ Trẻ em Latin - Điệu S - Giờ: 17:49:30 2/8 | |
68 | Nguyễn An Nhiên Trần Ngọc Minh Khuê - Khánh Thi Academy |
18 | Trần Vũ Minh Minh Hoàng Gia My - CLB FUTURE STAR |
80 | Hà Khánh Hằng Đào Ngọc Khánh An - Khánh Thi Academy |
21 | NGuyễn CHâu Anh Bùi Khánh Vy - CLB FUTURE STAR |
SK 172: Chung kết Hạng F4 Thiếu nhi 1 Latin Nữ - Điệu S - Giờ: 17:51:00 2/8 | |
64 | Nguyễn An Nhiên - Khánh Thi Academy |
158 | Phan Kiều Trang - Trường Tiểu Học Thân Nhân Trung HCM |
154 | Hoàng Minh Phương - Trường Tiểu Học Cao Bá Quát HCM |
156 | Lê Nguyễn Uyên Kim - Trường Tiểu Học Cao Bá Quát |
112 | Hồ Thanh Thư - Nhà Thiếu Nhi Quận Phú Nhuận |
SK 173: Chung kết Hạng F4 Thiếu niên 1 Latin Nữ - Điệu S - Giờ: 17:52:30 2/8 | |
108 | Lâm Khánh Tuấn - NaNa Dance Studio |
67 | Trần Ngọc Kim Ngân - Khánh Thi Academy |
153 | Vũ Việt Thi Vân - Trường THPT ISCHOOL Ninh Thuận |
149 | Phạm Gia Tuệ - Trường THCS Nguyễn An Khương |
SK 174: Chung kết Hạng E4 Trước Thanh niên Latin - Điệu S - Giờ: 17:54:00 2/8 | |
133 | Võ Đình Nguyên Hà Nhật Vy - Sở VHTTDL Đồng Nai |
134 | Trần Viết Phú Dương Thanh Vy - Sở VHTTDL Đồng Nai |
135 | Phạm Trương Đình Phong Nguyễn Hoàng Ngọc - Sở VHTTDL Đồng Nai |
SK 175: Chung kết Hạng FA Trước Thanh niên Latin - Điệu S,C,R,P,J - Giờ: 17:55:30 2/8 | |
119 | Võ Nam Anh - Q-Dance Center |
117 | Nguyễn Vũ Khánh Ngọc - Nhà Thiếu Nhi Quận Phú Nhuận |
SK 176: Chung kết Hạng FA Thiếu nhi 1 Latin Nữ - Điệu S,C,R,P,J - Giờ: 18:03:00 2/8 | |
127 | Lê Thị Minh Hằng - Sở VHTTDL Tỉnh Gia Lai |
128 | Lê Thị Hà Trang - Sở VHTTDL Tỉnh Gia Lai |
64 | Nguyễn An Nhiên - Khánh Thi Academy |
SK 177: Chung kết Hạng FA Thiếu niên 1 Latin - Điệu S,C,R,P,J - Giờ: 18:10:30 2/8 | |
126 | Lê Phương Thảo - Sở VHTTDL Tỉnh Gia Lai |
108 | Lâm Khánh Tuấn - NaNa Dance Studio |
153 | Vũ Việt Thi Vân - Trường THPT ISCHOOL Ninh Thuận |
SK 178: Chung kết Thầy trò Lê Việt Hùng - Kim Ngân - Điệu Cha Cha - Giờ: 18:18:00 2/8 | |
25 | Lê Việt Hùng Nguyễn Ngọc Kim Ngân - CLB Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
SK 179: Chung kết Thầy trò Chí Tâm - Thành Ân - Điệu Rumba - Giờ: 18:19:30 2/8 | |
49 | Nguyễn Chí Tâm Nguyễn Thị Thanh Ân - CLB Thiên Ân |
SK 180: Chung kết Thầy trò Hoàng Tuấn - Thị Ánh - Điệu Waltz - Giờ: 18:21:00 2/8 | |
52 | NGUYỄN HOÀNG TUẤN PHẠM THỊ ÁNH - CLB khiêu vũ Tân Bình |
SK 181: Chung kết Thầy trò Nguyễn Thuận - Thanh Hằng - Điệu Cha Cha - Giờ: 18:22:30 2/8 | |
39 | Nguyễn Thuận Trần Thanh Hằng - CLB Nguyễn Thuận Dancesport |
SK 182: Chung kết Thầy trò Hoàng Tuấn - Thị Ánh - Điệu SlowFoxtrot - Giờ: 18:24:00 2/8 | |
52 | NGUYỄN HOÀNG TUẤN PHẠM THỊ ÁNH - CLB khiêu vũ Tân Bình |
SK 183: Chung kết Thầy trò Thanh Hằng - Như Phượng - Điệu Jive - Giờ: 18:25:30 2/8 | |
44 | Ngô Thanh Nhàn Huỳnh Thị Như Phượng - CLB Phong Ngân Dancesport Bình Dương |
SK 184: Chung kết Thầy trò Phi Lợi - Thị Kiều - Điệu Rumba - Giờ: 18:27:00 2/8 | |
70 | Nguyễn Phi Lợi Lê Thị Kiều - Khánh Thi Academy |
SK 185: Chung kết Thầy trò Chí Tâm - Thành Ân - Điệu Cha Cha - Giờ: 18:28:30 2/8 | |
49 | Nguyễn Chí Tâm Nguyễn Thị Thanh Ân - CLB Thiên Ân |
SK 186: Chung kết Thầy trò Lê Việt Hùng - Bích Trang - Điệu Waltz - Giờ: 18:30:00 2/8 | |
26 | Lê Việt Hùng Trần Thị Bích Trang - CLB Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
SK 187: Chung kết Thầy trò Hoàng Minh - Thu Thủy - Điệu Rumba - Giờ: 18:31:30 2/8 | |
75 | Nguyễn Hoàng Minh Nguyễn Thị Thu Thủy - Khánh Thi Academy |
SK 188: Chung kết Thầy trò Hoàng Tuấn - Thị Ánh - Điệu Viennese Waltz - Giờ: 18:33:00 2/8 | |
52 | NGUYỄN HOÀNG TUẤN PHẠM THỊ ÁNH - CLB khiêu vũ Tân Bình |
SK 189: Chung kết Thầy trò Nguyễn Thuận - Khánh Hà - Điệu Rumba - Giờ: 18:34:30 2/8 | |
38 | Nguyễn Thuận Khánh Hà - CLB Nguyễn Thuận Dancesport |
SK 190: Chung kết Hạng D Adult Standard Rising Star - Điệu Slow Waltz,Tango - Giờ: 18:36:00 2/8 | |
130 | Nguyễn Hoàng Minh Phạm Thiên Hương - Sở VHTTDL Đồng Nai |
131 | Bùi Đức Thiện Nguyễn Anh Thư - Sở VHTTDL Đồng Nai |
132 | Trương Vũ Toàn Lâm Nhật Hạ - Sở VHTTDL Đồng Nai |
133 | Võ Đình Nguyên Hà Nhật Vy - Sở VHTTDL Đồng Nai |
134 | Trần Viết Phú Dương Thanh Vy - Sở VHTTDL Đồng Nai |
135 | Phạm Trương Đình Phong Nguyễn Hoàng Ngọc - Sở VHTTDL Đồng Nai |