Giải KVTT WDSF SuperStars Championships năm 2022
D.sách VĐV theo sự kiện (tải PDF)
Số đeo | Vận động viên |
SK 1: Final Grade E1 Teacher & Student Latin - Điệu C - Giờ: 20:30 11/11 | |
155 | Lê Văn Sơn Phạm Thị Cẩm Chi - Dancing Queen |
396 | Nguyễn Đình Khánh Mỹ Linh - T&T DanceSport |
385 | Hà Như Minh Nguyễn Thị Quyên - SMART DANCE CENTER |
380 | Nguyễn Minh Tấn Bùi Thị Thuỷ - SKYDANCE |
SK 2: Final Grade E2 Teacher & Student Latin - Điệu R - Giờ: 20:32:00 11/11 | |
155 | Lê Văn Sơn Phạm Thị Cẩm Chi - Dancing Queen |
396 | Nguyễn Đình Khánh Mỹ Linh - T&T DanceSport |
385 | Hà Như Minh Nguyễn Thị Quyên - SMART DANCE CENTER |
379 | Nguyễn Minh Tấn Nguyễn Thị Bích Liên - SKYDANCE |
88 | Lê Văn Hùng Nguyễn Thị Tuyết Mai - CLB Phong Ngân Bình Dương |
SK 3: Final Grade E3 Teacher & Student Latin - Điệu J - Giờ: 20:34:00 11/11 | |
396 | Nguyễn Đình Khánh Mỹ Linh - T&T DanceSport |
380 | Nguyễn Minh Tấn Bùi Thị Thuỷ - SKYDANCE |
SK 4: Final Showdance Dancesport Senior - Điệu SD - Giờ: 20:36:00 11/11 | |
386 | Đợi Em Phạm Ngọc Điệp, Đỗ Thuý Huyền - SMART DANCE CENTER |
79 | Phong Ngân Bình Dương Lê Thị Trường Ca, Phạm Thị Thanh Nhuần, Nguyễn Thị Tú Nhi, Nguyễn Thị Thanh Huyền, Trần Thị Kim Liên, Trần Mỹ Duyên, Nguyễn Thị Thu Hạnh - CLB Phong Ngân Bình Dương |
SK 339: Final Showdance FreeStyle Adult - Điệu SD - Giờ: 20:44 11/11 | |
377 | Show Dance Rumba- Jive Võ Thị Thu Hằng, Bùi Thị Thuỷ, Nguyễn Minh Tấn, Hồ Thị Xuân Nga, Trần Diễm Hương, Nguyễn Hữu Liền, Phạm Thị Bích Thuỷ, Đoàn Thu Sương, Huỳnh Hữu Nghĩa, Nguyễn Thị Nhàn, Trần Văn Cuôn, Mã Gia Kỳ, Nguyễn Thị Thu Thảo, Lã Quý Liêm, Lương Lê Hồng Vân, Đặng Hữu Lâm, Nguyễn Huy Hùng, Trần Thị Lệ Chi, Nguyễn Trung Sáng, Dương Thị Tiết - SKYDANCE |
55 | The battle - Dance Passion Phạm Ngọc Thủy, Phạm Đình Phong, Nguyễn Phương Thảo, Trần Trung Nghĩa, Nguyễn Thị Chinh, Trần Thị Mỹ Lệ, Nguyễn Thị Vương Thi - CLB Dance Passion |
253 | Người Lớn Phong Trào Huỳnh Thị Triều Dương, Trần Thị Nhung, Lê Thị Mỹ Dung, Trần Hạnh Nguyệt, Hoàng Minh Hưởng, Lương Hoàng Yến, Nguyễn Khôi Nguyên, Vũ Phương Như, Lê Ngô Thanh Trúc - Học Viện KTA |
SK 346: Final Showdance Teacher & Student - Điệu SD - Giờ: 20:56 11/11 | |
155 | Lê Văn Sơn Phạm Thị Cẩm Chi - Dancing Queen |
78 | Đỗ Ngọc Nghĩa Đặng Thị Thuý Ngân - CLB Phong Ngân Bình Dương |
SK 5: Semi-Final Grade FA Junior II Standard - Điệu W,T,VW,SF,Q - Giờ: 07:30:00 12/11 | |
17 | Nguyễn Thanh Tường Vân - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
326 | Tay Xin Yee - Malaysia |
327 | Chan Zhi Kee - Malaysia |
128 | KANG HSIN-NI - Chinese Taipei |
133 | HAN TUNG-TSE - Chinese Taipei |
134 | LIU ZI YU - Chinese Taipei |
139 | WANG YI-SHAN - Chinese Taipei |
140 | WU TZU-HSUAN - Chinese Taipei |
270 | Frieda Adelia Sidharta - Indonesia |
156 | Phan Lê Gia Hân - EliteDance Studio |
SK 6: Semi-Final Grade FB Juvenile II Latin - Điệu S,C,R,J - Giờ: 07:39:30 12/11 | |
132 | CHEN YU TUNG - Chinese Taipei |
136 | LIN PIN-YI - Chinese Taipei |
13 | Nguyễn Diệp Ngân Bình - BAN ME DANCE |
164 | Lê Lan Phương - Grace Dance Academy |
165 | Lê Phương Nga - Grace Dance Academy |
175 | Nguyễn Bảo Ngọc - Hoàng Sương Dancesport Center |
157 | Bùi Vũ Anh Khôi - EliteDance Studio |
23 | Hoàng Misaki - Bắc Ninh Dancesport |
187 | Trần Tiểu Lâm An - Hà Long Lâm Đồng |
190 | Hồ Thị Hà Linh - Hà Long Lâm Đồng |
192 | Nguyễn Hà Hải Yến - Hà Long Lâm Đồng |
198 | Phạm Thuỳ Ngân Khánh - Hà Long Lâm Đồng |
SK 7: Semi-Final Grade FB Adult Latin - Điệu S,C,R,J - Giờ: 07:48:18 12/11 | |
17 | Nguyễn Thanh Tường Vân - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
20 | Đinh Hà Trà My - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
279 | Nguyễn Thị Xuân Ngân - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
281 | Lê Mai Thư - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
283 | Nguyễn Đỗ Kim Ngọc - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
324 | Ee Jia Xuan - Malaysia |
325 | Vaniece Lim Shi Yi - Malaysia |
388 | Ng Yee Qi - Singapore |
391 | Jane Ang - Singapore |
294 | Nguyễn Vũ Khánh Ngọc - Lion Team |
296 | Nguyễn Hoàng Diệu Anh - Lion Team |
116 | Sok Chenda - Cambodia |
191 | Võ Ngọc Minh Tuyền - Hà Long Lâm Đồng |
SK 8: Final Grade FA Junior II Standard - Điệu W,T,VW,SF,Q (Kết quả của sự kiện 5) - Giờ: 07:57:24 12/11 | |
SK 9: Final Grade FB Adult Latin - Điệu S,C,R,J (Kết quả của sự kiện 7) - Giờ: 08:03:54 12/11 | |
SK 10: Final Grade FB Juvenile II Latin - Điệu S,C,R,J (Kết quả của sự kiện 6) - Giờ: 08:09:06 12/11 | |
SK 11: Final Grade B Senior I Latin - Điệu S,C,R,J - Giờ: 08:14:18 12/11 | |
230 | Trần Minh Tuệ Nguyễn Thị Ngọc Trâm - Học Viện KTA |
381 | Phạm Ngọc Điệp Đỗ Thuý Huyền - SMART DANCE CENTER |
411 | Trần Văn Phúc Nguyễn Hoài Hương - Đồng Nai - Việt Nam |
12 | Frank Sorrentino May Ker - Australia |
395 | Nguyễn Việt Tín Út Giang - T&T DanceSport |
167 | Trần Hoàng Ân Nguyễn Thị Đảm - HARMONY DANCE STUDIO |
SK 12: Semi-Final Grade FB Junior I Latin - Điệu S,C,R,J - Giờ: 08:19:30 12/11 | |
20 | Đinh Hà Trà My - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
280 | Đào Ngọc Khánh An - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
282 | Nguyễn Vương Gia Nghi - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
284 | Võ Phương Vy - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
138 | HUNG KAI-YU - Chinese Taipei |
338 | Nguyễn Đan Quỳnh - NaNa Dance Studio |
340 | Phan Lê Gia Hân - NaNa Dance Studio |
170 | Trần Lan Phương - Hana Dance |
382 | Hoàng Thanh Trúc - SMART DANCE CENTER |
294 | Nguyễn Vũ Khánh Ngọc - Lion Team |
308 | Nguyễn Hà Bảo Lam - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
364 | Nguyễn Thiên An - Ngôi Sao Đồng Nai |
SK 13: Final Grade B Youth Latin - Điệu S,C,R,J - Giờ: 08:28:18 12/11 | |
336 | Enkh-Ulzii Enkhjargal Byambasuren Munkhbaatar - Mongolia |
30 | Trần Bảo Duy Lê Ngọc Tường Vy - CK Team |
166 | Nguyễn Duy Anh Trịnh Lâm Tâm Như - Grace Dance Academy |
334 | Ng Ze Yu Yap Wan Xin - Malaysia |
179 | Phạm Duy Khôi Lê Hồng Thắm - Hà Long Lâm Đồng |
SK 14: Final Grade B Senior II Latin - Điệu S,C,R,J - Giờ: 08:33:30 12/11 | |
12 | Frank Sorrentino May Ker - Australia |
168 | Nguyễn Tấn Bửu Dương Thị Thu Hường - HARMONY DANCE STUDIO |
SK 15: Final Grade FB Junior I Latin - Điệu S,C,R,J (Kết quả của sự kiện 12) - Giờ: 08:38:42 12/11 | |
SK 16: Semi-Final Grade FB Junior II Latin - Điệu S,C,R,J - Giờ: 08:43:54 12/11 | |
19 | Nguyễn Thanh Ngọc Hân - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
20 | Đinh Hà Trà My - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
22 | Nguyễn Ngọc Nguyên My - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
387 | Yulia Krotkova - Singapore |
326 | Tay Xin Yee - Malaysia |
327 | Chan Zhi Kee - Malaysia |
133 | HAN TUNG-TSE - Chinese Taipei |
388 | Ng Yee Qi - Singapore |
389 | Ng Yee Xiean - Singapore |
338 | Nguyễn Đan Quỳnh - NaNa Dance Studio |
340 | Phan Lê Gia Hân - NaNa Dance Studio |
171 | Nguyễn Vũ Hà Phương - Hana Dance |
294 | Nguyễn Vũ Khánh Ngọc - Lion Team |
191 | Võ Ngọc Minh Tuyền - Hà Long Lâm Đồng |
SK 17: Final Grade B Adult Latin - Điệu S,C,R,J - Giờ: 08:53:18 12/11 | |
268 | DAVID HENDRAWAN PATRICIA TRISNO - Indonesia |
269 | Yonathan Maria Gracetania Felly Setiyawan - Indonesia |
151 | Rex Chen Cindy Chen - Chinese Taipei |
393 | Nguyễn Quang Huy Đàm Thuỳ Linh - SỞ VHTTDL THÁI NGUYÊN |
30 | Trần Bảo Duy Lê Ngọc Tường Vy - CK Team |
31 | Nguyễn Tuấn Phong Trần Thị Hương Giang - CK Team |
162 | Trương Tuấn Phong Nguyễn Ngọc Phúc Nhi - Grace Dance Academy |
179 | Phạm Duy Khôi Lê Hồng Thắm - Hà Long Lâm Đồng |
SK 18: Final Grade B Juvenile II Latin - Điệu S,C,R,J - Giờ: 08:58:30 12/11 | |
275 | Nguyễn Minh Cường Đào Vương Gia Hân - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
181 | Vũ Đức Thiện Phạm Thuỳ Ngân Khánh - Hà Long Lâm Đồng |
182 | Nguyễn Khôi Nguyên Trần Đông Nghi - Hà Long Lâm Đồng |
SK 19: Final Grade FB Junior II Latin - Điệu S,C,R,J (Kết quả của sự kiện 16) - Giờ: 09:03:42 12/11 | |
SK 20: Final Grade D Senior I Latin - Điệu C,R - Giờ: 09:08:54 12/11 | |
230 | Trần Minh Tuệ Nguyễn Thị Ngọc Trâm - Học Viện KTA |
381 | Phạm Ngọc Điệp Đỗ Thuý Huyền - SMART DANCE CENTER |
155 | Lê Văn Sơn Phạm Thị Cẩm Chi - Dancing Queen |
98 | Lê Tấn Thiện Tôn Thái Mỹ - CLB The One |
89 | Tống Hữu Phước Trịnh Thị Khánh Ngọc - CLB Phong Ngân Bình Dương |
SK 21: Final Grade D Senior III Latin - Điệu C,R - Giờ: 09:11:30 12/11 | |
408 | Huỳnh Văn Hoàng Tô Tư Phụng - Đồng Nai - Việt Nam |
378 | Nguyễn Huy Hùng Trần Thị Lệ Chi - SKYDANCE |
101 | Đinh Quốc Nam Nguyễn Thị Bích Liên - CLB The One |
400 | Nguyễn Mạnh Tiến Nguyễn Thị Hoa - T&T Dancesport |
SK 22: Final Grade FB Adult Standard - Điệu W,T,SF,Q - Giờ: 09:14:06 12/11 | |
17 | Nguyễn Thanh Tường Vân - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
324 | Ee Jia Xuan - Malaysia |
325 | Vaniece Lim Shi Yi - Malaysia |
272 | Livia Nadia Calista - Indonesia |
SK 23: Final Grade FB Junior I Standard - Điệu W,T,SF,Q - Giờ: 09:19:18 12/11 | |
19 | Nguyễn Thanh Ngọc Hân - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
20 | Đinh Hà Trà My - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
138 | HUNG KAI-YU - Chinese Taipei |
156 | Phan Lê Gia Hân - EliteDance Studio |
350 | Vũ Quỳnh An - Ngôi Sao Đồng Nai |
SK 24: Final Grade E1 Senior III Latin - Điệu C - Giờ: 09:24:30 12/11 | |
408 | Huỳnh Văn Hoàng Tô Tư Phụng - Đồng Nai - Việt Nam |
378 | Nguyễn Huy Hùng Trần Thị Lệ Chi - SKYDANCE |
101 | Đinh Quốc Nam Nguyễn Thị Bích Liên - CLB The One |
400 | Nguyễn Mạnh Tiến Nguyễn Thị Hoa - T&T Dancesport |
SK 25: Final Grade E1 Senior I Latin - Điệu C - Giờ: 09:25:48 12/11 | |
381 | Phạm Ngọc Điệp Đỗ Thuý Huyền - SMART DANCE CENTER |
155 | Lê Văn Sơn Phạm Thị Cẩm Chi - Dancing Queen |
380 | Nguyễn Minh Tấn Bùi Thị Thuỷ - SKYDANCE |
98 | Lê Tấn Thiện Tôn Thái Mỹ - CLB The One |
89 | Tống Hữu Phước Trịnh Thị Khánh Ngọc - CLB Phong Ngân Bình Dương |
SK 26: Final Grade B Junior II Standard - Điệu W,T,SF,Q - Giờ: 09:27:06 12/11 | |
34 | Trần Bảo Minh Nguyễn Hà Vy - CK Team |
334 | Ng Ze Yu Yap Wan Xin - Malaysia |
SK 27: Final Grade FB Juvenile II Standard - Điệu W,T,SF,Q - Giờ: 09:32:18 12/11 | |
132 | CHEN YU TUNG - Chinese Taipei |
136 | LIN PIN-YI - Chinese Taipei |
353 | Phan Ngọc Vân - Ngôi Sao Đồng Nai |
SK 28: Final Grade D Senior II Latin - Điệu C,R - Giờ: 09:37:30 12/11 | |
373 | Nguyễn Trung Sáng Dương Thị Tiết - SKYDANCE |
155 | Lê Văn Sơn Phạm Thị Cẩm Chi - Dancing Queen |
99 | Đoàn Anh Tuấn Trần Thị Yến - CLB The One |
86 | Lê Văn Hùng Hồ Thị Yến - CLB Phong Ngân Bình Dương |
87 | Võ Tấn Tài Nguyễn Thị Tú Nhi - CLB Phong Ngân Bình Dương |
158 | Anon Chatsatar Julie Somsy - France |
SK 29: Final Grade B Senior I Standard - Điệu W,T,SF,Q - Giờ: 09:40:06 12/11 | |
406 | Tăng Cẩm Huy Lê Hiệp Hoà - Đồng Nai - Việt Nam |
409 | Nguyễn Phú Sang Trần Thị Mỹ Thanh - Đồng Nai - Việt Nam |
108 | Hồng Thanh Lâm Nguyễn Thị Thu Hương - CLB khiêu vũ Tân Bình |
SK 30: Final Grade FA Adult Standard - Điệu W,T,VW,SF,Q - Giờ: 09:45:18 12/11 | |
324 | Ee Jia Xuan - Malaysia |
325 | Vaniece Lim Shi Yi - Malaysia |
129 | CHOU CHENG-WEI - Chinese Taipei |
141 | CHEN PO-CHUN - Chinese Taipei |
143 | CHEN TAO - Chinese Taipei |
272 | Livia Nadia Calista - Indonesia |
SK 31: Final Grade A Junior I Standard - Điệu W,T,VW,SF,Q - Giờ: 09:51:48 12/11 | |
146 | LIN PIN YI CHEN YU TUNG - Chinese Taipei |
344 | Nguyễn Trung Hiếu Hoàng Hà Linh - New Life Center |
SK 32: Final Grade E1 Senior II Latin - Điệu C - Giờ: 09:58:18 12/11 | |
373 | Nguyễn Trung Sáng Dương Thị Tiết - SKYDANCE |
155 | Lê Văn Sơn Phạm Thị Cẩm Chi - Dancing Queen |
99 | Đoàn Anh Tuấn Trần Thị Yến - CLB The One |
86 | Lê Văn Hùng Hồ Thị Yến - CLB Phong Ngân Bình Dương |
87 | Võ Tấn Tài Nguyễn Thị Tú Nhi - CLB Phong Ngân Bình Dương |
158 | Anon Chatsatar Julie Somsy - France |
SK 33: Final Grade C Junior I Latin - Điệu C,R,J - Giờ: 09:59:36 12/11 | |
149 | HUNG KAI-YU Lin Sin-Yue - Chinese Taipei |
345 | Ninh Cao Bách Nguyễn Ngân Khánh - MonA Team |
184 | Nguyễn Phan Xuân Trường Nguyễn Vũ Anh Thư - Hà Long Lâm Đồng |
344 | Nguyễn Trung Hiếu Hoàng Hà Linh - New Life Center |
SK 34: Final Grade C Senior II Latin - Điệu C,R,J - Giờ: 10:03:30 12/11 | |
12 | Frank Sorrentino May Ker - Australia |
168 | Nguyễn Tấn Bửu Dương Thị Thu Hường - HARMONY DANCE STUDIO |
86 | Lê Văn Hùng Hồ Thị Yến - CLB Phong Ngân Bình Dương |
56 | Nguyễn Văn Danh Nguyễn Thị Phương Anh - CLB Dancing Win Đà Nẵng |
SK 35: Semi-Final Grade FC Junior II Latin - Điệu C,R,J - Giờ: 10:07:24 12/11 | |
387 | Yulia Krotkova - Singapore |
278 | Trần Ngọc Kim Ngân - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
134 | LIU ZI YU - Chinese Taipei |
388 | Ng Yee Qi - Singapore |
389 | Ng Yee Xiean - Singapore |
338 | Nguyễn Đan Quỳnh - NaNa Dance Studio |
339 | Diệc Thục Mỹ - NaNa Dance Studio |
340 | Phan Lê Gia Hân - NaNa Dance Studio |
383 | Phạm Thuỳ Dương - SMART DANCE CENTER |
333 | Joann Lim Jia En - Malaysia |
119 | Or Rachany - Cambodia |
SK 36: Semi-Final Grade FA Junior I Latin - Điệu S,C,R,P,J - Giờ: 10:14:36 12/11 | |
18 | Nguyễn Thanh Khánh Hân - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
19 | Nguyễn Thanh Ngọc Hân - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
22 | Nguyễn Ngọc Nguyên My - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
282 | Nguyễn Vương Gia Nghi - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
284 | Võ Phương Vy - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
139 | WANG YI-SHAN - Chinese Taipei |
140 | WU TZU-HSUAN - Chinese Taipei |
338 | Nguyễn Đan Quỳnh - NaNa Dance Studio |
339 | Diệc Thục Mỹ - NaNa Dance Studio |
340 | Phan Lê Gia Hân - NaNa Dance Studio |
170 | Trần Lan Phương - Hana Dance |
382 | Hoàng Thanh Trúc - SMART DANCE CENTER |
294 | Nguyễn Vũ Khánh Ngọc - Lion Team |
305 | Nguyễn Kim Ngân - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
306 | Trần Đặng Hương Giang - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
SK 37: Final Grade C Senior III Latin - Điệu C,R,J - Giờ: 10:25:36 12/11 | |
12 | Frank Sorrentino May Ker - Australia |
408 | Huỳnh Văn Hoàng Tô Tư Phụng - Đồng Nai - Việt Nam |
56 | Nguyễn Văn Danh Nguyễn Thị Phương Anh - CLB Dancing Win Đà Nẵng |
SK 38: Final Grade FC Junior II Latin - Điệu C,R,J (Kết quả của sự kiện 35) - Giờ: 10:29:30 12/11 | |
SK 39: Final Grade E3 Senior II Latin - Điệu J - Giờ: 10:33:24 12/11 | |
86 | Lê Văn Hùng Hồ Thị Yến - CLB Phong Ngân Bình Dương |
56 | Nguyễn Văn Danh Nguyễn Thị Phương Anh - CLB Dancing Win Đà Nẵng |
SK 40: Semi-Final Grade FA Adult Latin - Điệu S,C,R,P,J - Giờ: 10:34:42 12/11 | |
17 | Nguyễn Thanh Tường Vân - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
279 | Nguyễn Thị Xuân Ngân - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
281 | Lê Mai Thư - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
283 | Nguyễn Đỗ Kim Ngọc - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
324 | Ee Jia Xuan - Malaysia |
325 | Vaniece Lim Shi Yi - Malaysia |
126 | NA SHU-TING - Chinese Taipei |
129 | CHOU CHENG-WEI - Chinese Taipei |
141 | CHEN PO-CHUN - Chinese Taipei |
143 | CHEN TAO - Chinese Taipei |
388 | Ng Yee Qi - Singapore |
391 | Jane Ang - Singapore |
296 | Nguyễn Hoàng Diệu Anh - Lion Team |
191 | Võ Ngọc Minh Tuyền - Hà Long Lâm Đồng |
SK 41: Final Grade FA Juvenile II Standard - Điệu W,T,VW,SF,Q - Giờ: 10:45:24 12/11 | |
135 | CHUANG MIN-HSUAN - Chinese Taipei |
349 | Vũ An An - Ngôi Sao Đồng Nai |
357 | Lý Nhã Phương - Ngôi Sao Đồng Nai |
SK 42: Final Grade FA Junior I Standard - Điệu W,T,VW,SF,Q - Giờ: 10:51:54 12/11 | |
19 | Nguyễn Thanh Ngọc Hân - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
20 | Đinh Hà Trà My - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
22 | Nguyễn Ngọc Nguyên My - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
139 | WANG YI-SHAN - Chinese Taipei |
140 | WU TZU-HSUAN - Chinese Taipei |
156 | Phan Lê Gia Hân - EliteDance Studio |
350 | Vũ Quỳnh An - Ngôi Sao Đồng Nai |
SK 43: Final Grade E2 Senior I Latin - Điệu R - Giờ: 10:58:24 12/11 | |
381 | Phạm Ngọc Điệp Đỗ Thuý Huyền - SMART DANCE CENTER |
155 | Lê Văn Sơn Phạm Thị Cẩm Chi - Dancing Queen |
380 | Nguyễn Minh Tấn Bùi Thị Thuỷ - SKYDANCE |
98 | Lê Tấn Thiện Tôn Thái Mỹ - CLB The One |
88 | Lê Văn Hùng Nguyễn Thị Tuyết Mai - CLB Phong Ngân Bình Dương |
89 | Tống Hữu Phước Trịnh Thị Khánh Ngọc - CLB Phong Ngân Bình Dương |
SK 44: Final Grade E2 Senior III Latin - Điệu R - Giờ: 10:59:42 12/11 | |
408 | Huỳnh Văn Hoàng Tô Tư Phụng - Đồng Nai - Việt Nam |
378 | Nguyễn Huy Hùng Trần Thị Lệ Chi - SKYDANCE |
101 | Đinh Quốc Nam Nguyễn Thị Bích Liên - CLB The One |
400 | Nguyễn Mạnh Tiến Nguyễn Thị Hoa - T&T Dancesport |
SK 45: Final Grade FA Junior I Latin - Điệu S,C,R,P,J (Kết quả của sự kiện 36) - Giờ: 11:01:00 12/11 | |
SK 46: Final Grade FA Adult Latin - Điệu S,C,R,P,J (Kết quả của sự kiện 40) - Giờ: 11:07:30 12/11 | |
SK 47: Final Grade E4 Senior I Latin - Điệu S - Giờ: 11:14:00 12/11 | |
230 | Trần Minh Tuệ Nguyễn Thị Ngọc Trâm - Học Viện KTA |
381 | Phạm Ngọc Điệp Đỗ Thuý Huyền - SMART DANCE CENTER |
SK 48: Semi-Final Grade FA Juvenile II Latin - Điệu S,C,R,P,J - Giờ: 11:15:18 12/11 | |
135 | CHUANG MIN-HSUAN - Chinese Taipei |
13 | Nguyễn Diệp Ngân Bình - BAN ME DANCE |
164 | Lê Lan Phương - Grace Dance Academy |
165 | Lê Phương Nga - Grace Dance Academy |
157 | Bùi Vũ Anh Khôi - EliteDance Studio |
305 | Nguyễn Kim Ngân - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
306 | Trần Đặng Hương Giang - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
308 | Nguyễn Hà Bảo Lam - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
23 | Hoàng Misaki - Bắc Ninh Dancesport |
357 | Lý Nhã Phương - Ngôi Sao Đồng Nai |
187 | Trần Tiểu Lâm An - Hà Long Lâm Đồng |
190 | Hồ Thị Hà Linh - Hà Long Lâm Đồng |
192 | Nguyễn Hà Hải Yến - Hà Long Lâm Đồng |
198 | Phạm Thuỳ Ngân Khánh - Hà Long Lâm Đồng |
SK 49: Semi-Final Grade FA Junior II Latin - Điệu S,C,R,P,J - Giờ: 11:26:00 12/11 | |
17 | Nguyễn Thanh Tường Vân - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
387 | Yulia Krotkova - Singapore |
326 | Tay Xin Yee - Malaysia |
327 | Chan Zhi Kee - Malaysia |
128 | KANG HSIN-NI - Chinese Taipei |
133 | HAN TUNG-TSE - Chinese Taipei |
134 | LIU ZI YU - Chinese Taipei |
139 | WANG YI-SHAN - Chinese Taipei |
140 | WU TZU-HSUAN - Chinese Taipei |
388 | Ng Yee Qi - Singapore |
389 | Ng Yee Xiean - Singapore |
340 | Phan Lê Gia Hân - NaNa Dance Studio |
119 | Or Rachany - Cambodia |
307 | Mai Nguyễn Hiền Nhi - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
191 | Võ Ngọc Minh Tuyền - Hà Long Lâm Đồng |
SK 50: Final Grade E2 Senior II Latin - Điệu R - Giờ: 11:37:00 12/11 | |
374 | Đặng Hữu Lâm Lương Lê Hồng Vân - SKYDANCE |
155 | Lê Văn Sơn Phạm Thị Cẩm Chi - Dancing Queen |
99 | Đoàn Anh Tuấn Trần Thị Yến - CLB The One |
86 | Lê Văn Hùng Hồ Thị Yến - CLB Phong Ngân Bình Dương |
87 | Võ Tấn Tài Nguyễn Thị Tú Nhi - CLB Phong Ngân Bình Dương |
77 | Ngô Văn Tịnh Trần Thanh Hằng - CLB Nhà Văn hoá LĐ Gia Lai |
158 | Anon Chatsatar Julie Somsy - France |
SK 51: Final Grade B Youth Standard - Điệu W,T,SF,Q - Giờ: 11:38:18 12/11 | |
337 | Temuulen Ganbaatar Michidmaa Buyandelger - Mongolia |
394 | Trần Công Minh Đặng Ngọc Minh Châu - Sở VH&TT TP. Hồ Chí Minh |
334 | Ng Ze Yu Yap Wan Xin - Malaysia |
SK 52: Final Grade B Adult Standard - Điệu W,T,SF,Q - Giờ: 11:43:30 12/11 | |
328 | Tuyo Wen Hao Tuyo Xing Yao - Malaysia |
329 | Lim Haw Ching Chin Bo Zhen - Malaysia |
172 | KWONG Ching Fai DING Xin Yi - Hong Kong |
107 | Nguyễn Hoàng Tuấn Trần Thị Minh Nhân - CLB khiêu vũ Tân Bình |
91 | Huỳnh Tấn Vũ Nguyễn Thị Hằng Nga - CLB Queen Dance |
394 | Trần Công Minh Đặng Ngọc Minh Châu - Sở VH&TT TP. Hồ Chí Minh |
415 | Nguyễn Phú Vinh Phan Nguyễn Thục Lam - Đồng Nai - Việt Nam |
SK 53: Final Grade FA Juvenile II Latin - Điệu S,C,R,P,J (Kết quả của sự kiện 48) - Giờ: 11:48:42 12/11 | |
SK 54: Final Grade FA Junior II Latin - Điệu S,C,R,P,J (Kết quả của sự kiện 49) - Giờ: 11:55:12 12/11 | |
SK 86: Semi-Final Grade F4 Juvenile II Latin - Điệu S - Giờ: 07:50:00 13/11 | |
266 | LEXI WANG - Indonesia |
286 | Nguyễn An Nhiên - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
232 | Nguyễn Xuân Hảo - Học Viện KTA |
299 | Hồ Thanh Thư - Lion Team |
401 | Nguyễn Thùy Mỹ Duyên - Vĩnh Huy DanceSport Bình Định. |
25 | Trần Tú Linh - Bắc Ninh Dancesport |
351 | Nguyễn Lê Khánh Quỳnh - Ngôi Sao Đồng Nai |
353 | Phan Ngọc Vân - Ngôi Sao Đồng Nai |
60 | Nguyễn Vũ Bảo Vy - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
185 | Đào Danh Tường Vy - Hà Long Lâm Đồng |
243 | Phan Kiều Trang - Học Viện KTA |
SK 87: Semi-Final Grade F4 Junior II Latin - Điệu S - Giờ: 07:54:36 13/11 | |
278 | Trần Ngọc Kim Ngân - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
228 | Nguyễn Mai Lan Anh - Học Viện KTA |
388 | Ng Yee Qi - Singapore |
389 | Ng Yee Xiean - Singapore |
338 | Nguyễn Đan Quỳnh - NaNa Dance Studio |
339 | Diệc Thục Mỹ - NaNa Dance Studio |
382 | Hoàng Thanh Trúc - SMART DANCE CENTER |
290 | Vũ Việt Thi Vân - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
177 | Nguyễn Khoa Thy Trang - Hue Talent |
355 | Huỳnh Nguyễn Như Ý - Ngôi Sao Đồng Nai |
195 | Nguyễn Vũ Anh Thư - Hà Long Lâm Đồng |
SK 88: Final Grade FC Children Latin - Điệu C,R,J - Giờ: 08:00:06 13/11 | |
222 | Nguyễn Mạnh Khang - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
174 | Lâm Gia Hân - Hoàng Sương Dancesport Center |
303 | Nguyễn Hà Bảo An - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
189 | Lăng Vũ Khánh Giang - Hà Long Lâm Đồng |
16 | Nguyễn Huỳnh Hải Yến - BAN ME DANCE |
SK 89: Semi-Final Grade FC Juvenile II Latin - Điệu C,R,J - Giờ: 08:04:00 13/11 | |
135 | CHUANG MIN-HSUAN - Chinese Taipei |
137 | LIN SIN-YUE - Chinese Taipei |
14 | Nguyễn Bảo Ngọc - BAN ME DANCE |
176 | Nguyễn Minh Hân - Hoàng Sương Dancesport Center |
157 | Bùi Vũ Anh Khôi - EliteDance Studio |
71 | Nguyễn Đình Khánh Thy - CLB NHÂN HÀ DANCESPORT |
72 | Đặng An Khánh - CLB NHÂN HÀ DANCESPORT |
73 | Trương Du My - CLB NHÂN HÀ DANCESPORT |
357 | Lý Nhã Phương - Ngôi Sao Đồng Nai |
186 | Trần Đông Nghi - Hà Long Lâm Đồng |
187 | Trần Tiểu Lâm An - Hà Long Lâm Đồng |
198 | Phạm Thuỳ Ngân Khánh - Hà Long Lâm Đồng |
SK 90: Final Grade F4 Juvenile II Latin - Điệu S (Kết quả của sự kiện 86) - Giờ: 08:11:30 13/11 | |
SK 91: Final Grade F4 Junior II Latin - Điệu S (Kết quả của sự kiện 87) - Giờ: 08:12:48 13/11 | |
SK 92: Final Grade FC Juvenile II Latin - Điệu C,R,J (Kết quả của sự kiện 89) - Giờ: 08:14:06 13/11 | |
SK 93: Final Grade C Total Age 80 Latin - Điệu C,R,J - Giờ: 08:18:00 13/11 | |
230 | Trần Minh Tuệ Nguyễn Thị Ngọc Trâm - Học Viện KTA |
396 | Nguyễn Đình Khánh Mỹ Linh - T&T DanceSport |
168 | Nguyễn Tấn Bửu Dương Thị Thu Hường - HARMONY DANCE STUDIO |
86 | Lê Văn Hùng Hồ Thị Yến - CLB Phong Ngân Bình Dương |
SK 94: Final Grade C Juvenile II Latin - Điệu C,R,J - Giờ: 08:21:54 13/11 | |
146 | LIN PIN YI CHEN YU TUNG - Chinese Taipei |
399 | Bùi Thanh Phước Mai Nguyễn Thanh Hiền - T&T DanceSport |
40 | Quách Hoàng Phúc Võ Huỳnh Mỹ Tiên - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
SK 95: Final Grade C Youth Latin - Điệu C,R,J - Giờ: 08:25:48 13/11 | |
145 | TSAO PO CHENG CHEN ANGELA - Chinese Taipei |
337 | Temuulen Ganbaatar Michidmaa Buyandelger - Mongolia |
341 | Lê Đình Tuấn Phong Đỗ Xuân Bảo Vy - NaNa Dance Studio |
412 | Hà Như Minh Dương Ngọc Linh - Đồng Nai - Việt Nam |
180 | Nguyễn Viết Anh Khoa Trần Nguyễn Quỳnh Thư - Hà Long Lâm Đồng |
194 | Phạm Duy Khôi Nguyễn Hạnh Tiên - Hà Long Lâm Đồng |
SK 96: Semi-Final Grade FC Junior I Latin - Điệu C,R,J - Giờ: 08:29:42 13/11 | |
280 | Đào Ngọc Khánh An - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
282 | Nguyễn Vương Gia Nghi - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
284 | Võ Phương Vy - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
285 | Hoàng Ngọc Diệu Anh - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
138 | HUNG KAI-YU - Chinese Taipei |
338 | Nguyễn Đan Quỳnh - NaNa Dance Studio |
339 | Diệc Thục Mỹ - NaNa Dance Studio |
340 | Phan Lê Gia Hân - NaNa Dance Studio |
382 | Hoàng Thanh Trúc - SMART DANCE CENTER |
310 | Nguyễn Thiên Thanh - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
SK 97: Final Grade FA Juvenile I Latin - Điệu S,C,R,P,J - Giờ: 08:36:36 13/11 | |
169 | Phạm Phương Anh - Hana Dance |
53 | Nguyễn Hoàng Như Ý - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
157 | Bùi Vũ Anh Khôi - EliteDance Studio |
23 | Hoàng Misaki - Bắc Ninh Dancesport |
349 | Vũ An An - Ngôi Sao Đồng Nai |
11 | Phạm Bảo An - Huyện Chư-sê, Gia Lai |
187 | Trần Tiểu Lâm An - Hà Long Lâm Đồng |
192 | Nguyễn Hà Hải Yến - Hà Long Lâm Đồng |
SK 98: Final Grade C Junior II Latin - Điệu C,R,J - Giờ: 08:43:06 13/11 | |
148 | HAN TUNG-TSE LIU ZI YU - Chinese Taipei |
342 | Lâm Khánh Tuấn Nguyễn Uyên Nghi - NaNa Dance Studio |
345 | Ninh Cao Bách Nguyễn Ngân Khánh - MonA Team |
193 | Phạm Huy Khánh Huỳnh Lê Anh Vi - Hà Long Lâm Đồng |
SK 99: Final Grade FC Junior I Latin - Điệu C,R,J (Kết quả của sự kiện 96) - Giờ: 08:47:00 13/11 | |
SK 100: Semi-Final Grade F1 Juvenile II Latin - Điệu C - Giờ: 08:50:54 13/11 | |
266 | LEXI WANG - Indonesia |
286 | Nguyễn An Nhiên - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
297 | Đàm Quỳnh Hương - Lion Team |
298 | Nguyễn Ngọc Nguyên Sa - Lion Team |
299 | Hồ Thanh Thư - Lion Team |
218 | Nguyễn Anh Minh - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
223 | Trần Gia Phú - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
49 | Nguyễn Hoàng Minh Châu - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
401 | Nguyễn Thùy Mỹ Duyên - Vĩnh Huy DanceSport Bình Định. |
71 | Nguyễn Đình Khánh Thy - CLB NHÂN HÀ DANCESPORT |
25 | Trần Tú Linh - Bắc Ninh Dancesport |
351 | Nguyễn Lê Khánh Quỳnh - Ngôi Sao Đồng Nai |
353 | Phan Ngọc Vân - Ngôi Sao Đồng Nai |
185 | Đào Danh Tường Vy - Hà Long Lâm Đồng |
186 | Trần Đông Nghi - Hà Long Lâm Đồng |
SK 101: Semi-Final Grade F1 Junior II Latin - Điệu C - Giờ: 08:54:54 13/11 | |
277 | Hà Khánh Hằng - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
278 | Trần Ngọc Kim Ngân - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
228 | Nguyễn Mai Lan Anh - Học Viện KTA |
388 | Ng Yee Qi - Singapore |
389 | Ng Yee Xiean - Singapore |
339 | Diệc Thục Mỹ - NaNa Dance Studio |
382 | Hoàng Thanh Trúc - SMART DANCE CENTER |
295 | Nguyễn Phạm Minh Khuê - Lion Team |
290 | Vũ Việt Thi Vân - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
177 | Nguyễn Khoa Thy Trang - Hue Talent |
195 | Nguyễn Vũ Anh Thư - Hà Long Lâm Đồng |
416 | Ngô Hoàng Ngân - SỞ VHTTDL THÁI NGUYÊN |
SK 102: Final Grade F1 Children Latin - Điệu C - Giờ: 08:58:54 13/11 | |
346 | Lê Ngọc Mỹ Anh - MonA Team |
347 | Trần Nguyệt Minh - MonA Team |
43 | Quách Ngọc Phương - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
45 | Lai Gia Linh - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
48 | Nguyễn Lê Gia Hân - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
304 | Trần Lê Hoàng Ny - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
24 | Nguyễn Diệu An - Bắc Ninh Dancesport |
352 | Nguyễn Phạm Trúc Ly - Ngôi Sao Đồng Nai |
66 | Nguyễn Ngọc Minh Anh - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
189 | Lăng Vũ Khánh Giang - Hà Long Lâm Đồng |
SK 103: Final Grade F1 Juvenile II Latin - Điệu C (Kết quả của sự kiện 100) - Giờ: 09:03:12 13/11 | |
SK 104: Final Grade F1 Junior II Latin - Điệu C (Kết quả của sự kiện 101) - Giờ: 09:04:30 13/11 | |
SK 105: Final Grade E1 Total Age 80 Latin - Điệu C - Giờ: 09:05:48 13/11 | |
39 | Nguyễn Văn Hoà Nguyễn Hoàng Bảo Trân - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
155 | Lê Văn Sơn Phạm Thị Cẩm Chi - Dancing Queen |
99 | Đoàn Anh Tuấn Trần Thị Yến - CLB The One |
396 | Nguyễn Đình Khánh Mỹ Linh - T&T DanceSport |
380 | Nguyễn Minh Tấn Bùi Thị Thuỷ - SKYDANCE |
86 | Lê Văn Hùng Hồ Thị Yến - CLB Phong Ngân Bình Dương |
87 | Võ Tấn Tài Nguyễn Thị Tú Nhi - CLB Phong Ngân Bình Dương |
89 | Tống Hữu Phước Trịnh Thị Khánh Ngọc - CLB Phong Ngân Bình Dương |
SK 106: Final Grade FB Juvenile I Latin - Điệu S,C,R,J - Giờ: 09:07:06 13/11 | |
169 | Phạm Phương Anh - Hana Dance |
53 | Nguyễn Hoàng Như Ý - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
157 | Bùi Vũ Anh Khôi - EliteDance Studio |
309 | Đặng Hoàng Gia Nguyên - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
23 | Hoàng Misaki - Bắc Ninh Dancesport |
187 | Trần Tiểu Lâm An - Hà Long Lâm Đồng |
192 | Nguyễn Hà Hải Yến - Hà Long Lâm Đồng |
SK 107: Final Hạng FB Thiếu nhi 1 Latin Vô địch CLB Nhân Hà Dancesport - Điệu S,C,R,J - Giờ: 09:13:06 13/11 | |
73 | Trương Du My - CLB NHÂN HÀ DANCESPORT |
74 | Thái Nguyễn Thảo Vy - CLB NHÂN HÀ DANCESPORT |
76 | Nguyễn Gia Hân - CLB NHÂN HÀ DANCESPORT |
SK 108: Semi-Final Grade FD Juvenile II Latin - Điệu C,R - Giờ: 09:17:06 13/11 | |
266 | LEXI WANG - Indonesia |
132 | CHEN YU TUNG - Chinese Taipei |
137 | LIN SIN-YUE - Chinese Taipei |
401 | Nguyễn Thùy Mỹ Duyên - Vĩnh Huy DanceSport Bình Định. |
176 | Nguyễn Minh Hân - Hoàng Sương Dancesport Center |
25 | Trần Tú Linh - Bắc Ninh Dancesport |
60 | Nguyễn Vũ Bảo Vy - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
185 | Đào Danh Tường Vy - Hà Long Lâm Đồng |
186 | Trần Đông Nghi - Hà Long Lâm Đồng |
SK 109: Semi-Final Grade FD Junior II Latin - Điệu C,R - Giờ: 09:19:42 13/11 | |
21 | Đinh Thùy Trà My - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
387 | Yulia Krotkova - Singapore |
388 | Ng Yee Qi - Singapore |
389 | Ng Yee Xiean - Singapore |
339 | Diệc Thục Mỹ - NaNa Dance Studio |
382 | Hoàng Thanh Trúc - SMART DANCE CENTER |
383 | Phạm Thuỳ Dương - SMART DANCE CENTER |
333 | Joann Lim Jia En - Malaysia |
290 | Vũ Việt Thi Vân - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
177 | Nguyễn Khoa Thy Trang - Hue Talent |
355 | Huỳnh Nguyễn Như Ý - Ngôi Sao Đồng Nai |
416 | Ngô Hoàng Ngân - SỞ VHTTDL THÁI NGUYÊN |
SK 110: Final Grade FD Children Latin - Điệu C,R - Giờ: 09:23:42 13/11 | |
222 | Nguyễn Mạnh Khang - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
46 | Từ Xuân Thanh - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
174 | Lâm Gia Hân - Hoàng Sương Dancesport Center |
303 | Nguyễn Hà Bảo An - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
304 | Trần Lê Hoàng Ny - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
24 | Nguyễn Diệu An - Bắc Ninh Dancesport |
SK 111: Final Grade FD Juvenile II Latin - Điệu C,R (Kết quả của sự kiện 108) - Giờ: 09:26:18 13/11 | |
SK 112: Final Grade FD Junior II Latin - Điệu C,R (Kết quả của sự kiện 109) - Giờ: 09:28:54 13/11 | |
SK 113: Final Grade D Total Age 80 Latin - Điệu C,R - Giờ: 09:31:30 13/11 | |
230 | Trần Minh Tuệ Nguyễn Thị Ngọc Trâm - Học Viện KTA |
155 | Lê Văn Sơn Phạm Thị Cẩm Chi - Dancing Queen |
99 | Đoàn Anh Tuấn Trần Thị Yến - CLB The One |
396 | Nguyễn Đình Khánh Mỹ Linh - T&T DanceSport |
380 | Nguyễn Minh Tấn Bùi Thị Thuỷ - SKYDANCE |
86 | Lê Văn Hùng Hồ Thị Yến - CLB Phong Ngân Bình Dương |
87 | Võ Tấn Tài Nguyễn Thị Tú Nhi - CLB Phong Ngân Bình Dương |
89 | Tống Hữu Phước Trịnh Thị Khánh Ngọc - CLB Phong Ngân Bình Dương |
SK 114: Semi-Final Grade F3 Junior II Latin - Điệu J - Giờ: 09:34:06 13/11 | |
278 | Trần Ngọc Kim Ngân - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
388 | Ng Yee Qi - Singapore |
389 | Ng Yee Xiean - Singapore |
339 | Diệc Thục Mỹ - NaNa Dance Studio |
382 | Hoàng Thanh Trúc - SMART DANCE CENTER |
295 | Nguyễn Phạm Minh Khuê - Lion Team |
290 | Vũ Việt Thi Vân - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
177 | Nguyễn Khoa Thy Trang - Hue Talent |
355 | Huỳnh Nguyễn Như Ý - Ngôi Sao Đồng Nai |
195 | Nguyễn Vũ Anh Thư - Hà Long Lâm Đồng |
SK 115: Final Grade F3 Juvenile II Latin - Điệu J - Giờ: 09:37:06 13/11 | |
266 | LEXI WANG - Indonesia |
14 | Nguyễn Bảo Ngọc - BAN ME DANCE |
297 | Đàm Quỳnh Hương - Lion Team |
401 | Nguyễn Thùy Mỹ Duyên - Vĩnh Huy DanceSport Bình Định. |
25 | Trần Tú Linh - Bắc Ninh Dancesport |
353 | Phan Ngọc Vân - Ngôi Sao Đồng Nai |
185 | Đào Danh Tường Vy - Hà Long Lâm Đồng |
186 | Trần Đông Nghi - Hà Long Lâm Đồng |
SK 116: Final Grade F3 Children Latin - Điệu J - Giờ: 09:38:24 13/11 | |
346 | Lê Ngọc Mỹ Anh - MonA Team |
347 | Trần Nguyệt Minh - MonA Team |
24 | Nguyễn Diệu An - Bắc Ninh Dancesport |
352 | Nguyễn Phạm Trúc Ly - Ngôi Sao Đồng Nai |
358 | Lý Tuấn Kiệt - Ngôi Sao Đồng Nai |
189 | Lăng Vũ Khánh Giang - Hà Long Lâm Đồng |
SK 117: Final Grade F3 Junior II Latin - Điệu J (Kết quả của sự kiện 114) - Giờ: 09:39:42 13/11 | |
SK 118: Final Grade E3 Total Age 80 Latin - Điệu J - Giờ: 09:41:00 13/11 | |
373 | Nguyễn Trung Sáng Dương Thị Tiết - SKYDANCE |
39 | Nguyễn Văn Hoà Nguyễn Hoàng Bảo Trân - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
396 | Nguyễn Đình Khánh Mỹ Linh - T&T DanceSport |
86 | Lê Văn Hùng Hồ Thị Yến - CLB Phong Ngân Bình Dương |
SK 119: Semi-Final Grade F2 Juvenile II Latin - Điệu R - Giờ: 09:42:18 13/11 | |
266 | LEXI WANG - Indonesia |
286 | Nguyễn An Nhiên - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
232 | Nguyễn Xuân Hảo - Học Viện KTA |
14 | Nguyễn Bảo Ngọc - BAN ME DANCE |
297 | Đàm Quỳnh Hương - Lion Team |
298 | Nguyễn Ngọc Nguyên Sa - Lion Team |
401 | Nguyễn Thùy Mỹ Duyên - Vĩnh Huy DanceSport Bình Định. |
25 | Trần Tú Linh - Bắc Ninh Dancesport |
351 | Nguyễn Lê Khánh Quỳnh - Ngôi Sao Đồng Nai |
185 | Đào Danh Tường Vy - Hà Long Lâm Đồng |
186 | Trần Đông Nghi - Hà Long Lâm Đồng |
243 | Phan Kiều Trang - Học Viện KTA |
SK 120: Semi-Final Grade F2 Junior II Latin - Điệu R - Giờ: 09:45:18 13/11 | |
278 | Trần Ngọc Kim Ngân - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
228 | Nguyễn Mai Lan Anh - Học Viện KTA |
388 | Ng Yee Qi - Singapore |
389 | Ng Yee Xiean - Singapore |
339 | Diệc Thục Mỹ - NaNa Dance Studio |
382 | Hoàng Thanh Trúc - SMART DANCE CENTER |
295 | Nguyễn Phạm Minh Khuê - Lion Team |
290 | Vũ Việt Thi Vân - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
177 | Nguyễn Khoa Thy Trang - Hue Talent |
416 | Ngô Hoàng Ngân - SỞ VHTTDL THÁI NGUYÊN |
SK 121: Final Grade F2 Children Latin - Điệu R - Giờ: 09:48:18 13/11 | |
45 | Lai Gia Linh - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
46 | Từ Xuân Thanh - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
48 | Nguyễn Lê Gia Hân - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
24 | Nguyễn Diệu An - Bắc Ninh Dancesport |
352 | Nguyễn Phạm Trúc Ly - Ngôi Sao Đồng Nai |
66 | Nguyễn Ngọc Minh Anh - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
189 | Lăng Vũ Khánh Giang - Hà Long Lâm Đồng |
SK 122: Final Grade F2 Juvenile II Latin - Điệu R (Kết quả của sự kiện 119) - Giờ: 09:49:36 13/11 | |
SK 123: Final Grade F2 Junior II Latin - Điệu R (Kết quả của sự kiện 120) - Giờ: 09:50:54 13/11 | |
SK 124: Final Grade E2 Total Age 80 Latin - Điệu R - Giờ: 09:52:12 13/11 | |
155 | Lê Văn Sơn Phạm Thị Cẩm Chi - Dancing Queen |
99 | Đoàn Anh Tuấn Trần Thị Yến - CLB The One |
104 | Lê Tấn Thiện Lê Thị Hương Lý - CLB The One |
396 | Nguyễn Đình Khánh Mỹ Linh - T&T DanceSport |
380 | Nguyễn Minh Tấn Bùi Thị Thuỷ - SKYDANCE |
86 | Lê Văn Hùng Hồ Thị Yến - CLB Phong Ngân Bình Dương |
87 | Võ Tấn Tài Nguyễn Thị Tú Nhi - CLB Phong Ngân Bình Dương |
89 | Tống Hữu Phước Trịnh Thị Khánh Ngọc - CLB Phong Ngân Bình Dương |
SK 125: Final Grade F5 Juvenile II Latin - Điệu P - Giờ: 09:53:30 13/11 | |
286 | Nguyễn An Nhiên - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
232 | Nguyễn Xuân Hảo - Học Viện KTA |
299 | Hồ Thanh Thư - Lion Team |
52 | Lê Hà My - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
351 | Nguyễn Lê Khánh Quỳnh - Ngôi Sao Đồng Nai |
353 | Phan Ngọc Vân - Ngôi Sao Đồng Nai |
243 | Phan Kiều Trang - Học Viện KTA |
SK 126: Semi-Final Grade F5 Junior II Latin - Điệu P - Giờ: 09:54:48 13/11 | |
278 | Trần Ngọc Kim Ngân - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
388 | Ng Yee Qi - Singapore |
389 | Ng Yee Xiean - Singapore |
338 | Nguyễn Đan Quỳnh - NaNa Dance Studio |
339 | Diệc Thục Mỹ - NaNa Dance Studio |
382 | Hoàng Thanh Trúc - SMART DANCE CENTER |
290 | Vũ Việt Thi Vân - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
SK 127: Semi-Final Grade F1 Junior I Latin - Điệu C - Giờ: 09:56:06 13/11 | |
265 | Beatrix Anindita Larasati - Indonesia |
280 | Đào Ngọc Khánh An - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
282 | Nguyễn Vương Gia Nghi - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
284 | Võ Phương Vy - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
285 | Hoàng Ngọc Diệu Anh - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
339 | Diệc Thục Mỹ - NaNa Dance Studio |
383 | Phạm Thuỳ Dương - SMART DANCE CENTER |
300 | Hồ Minh Quyên - Lion Team |
301 | Nguyễn Thị Ngọc Hân - Lion Team |
302 | Trương Khánh Ngọc - Lion Team |
26 | Bùi Bảo Chi - Bắc Ninh Dancesport |
190 | Hồ Thị Hà Linh - Hà Long Lâm Đồng |
195 | Nguyễn Vũ Anh Thư - Hà Long Lâm Đồng |
416 | Ngô Hoàng Ngân - SỞ VHTTDL THÁI NGUYÊN |
SK 128: Semi-Final Grade F1 Adult Latin - Điệu C - Giờ: 10:00:06 13/11 | |
279 | Nguyễn Thị Xuân Ngân - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
281 | Lê Mai Thư - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
283 | Nguyễn Đỗ Kim Ngọc - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
285 | Hoàng Ngọc Diệu Anh - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
388 | Ng Yee Qi - Singapore |
391 | Jane Ang - Singapore |
296 | Nguyễn Hoàng Diệu Anh - Lion Team |
106 | Phan thị kim ngân - CLB khiêu vũ Tân Bình |
191 | Võ Ngọc Minh Tuyền - Hà Long Lâm Đồng |
SK 129: Final Grade F5 Junior II Latin - Điệu P (Kết quả của sự kiện 126) - Giờ: 10:04:06 13/11 | |
SK 130: Final Grade F1 Junior I Latin - Điệu C (Kết quả của sự kiện 127) - Giờ: 10:05:24 13/11 | |
SK 131: Final Grade F1 Adult Latin - Điệu C (Kết quả của sự kiện 128) - Giờ: 10:06:42 13/11 | |
SK 132: Final Grade F1 Juvenile I Latin - Điệu C - Giờ: 10:08:00 13/11 | |
231 | Nguyễn Trần Hải Phụng - Học Viện KTA |
297 | Đàm Quỳnh Hương - Lion Team |
217 | Vũ Bình Minh - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
50 | Ngô Thanh Vân - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
321 | Phạm Quỳnh Anh - MAI HOA SƠN TIÊN DANCESPORT |
11 | Phạm Bảo An - Huyện Chư-sê, Gia Lai |
160 | Hồ Bảo Ngọc - Future Star Dance Studio |
189 | Lăng Vũ Khánh Giang - Hà Long Lâm Đồng |
SK 133: Final Grade E1 Children Duo Girls Latin - Điệu C - Giờ: 10:09:18 13/11 | |
348 | Lê Ngọc Mỹ Anh Trần Nguyệt Minh - MonA Team |
315 | Nguyễn Hà Bảo An Trần Lê Hoàng Ny - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
SK 134: Final Grade E1 Total Age 90 Latin - Điệu C - Giờ: 10:10:36 13/11 | |
39 | Nguyễn Văn Hoà Nguyễn Hoàng Bảo Trân - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
155 | Lê Văn Sơn Phạm Thị Cẩm Chi - Dancing Queen |
56 | Nguyễn Văn Danh Nguyễn Thị Phương Anh - CLB Dancing Win Đà Nẵng |
SK 135: Semi-Final Grade FD Junior I Latin - Điệu C,R - Giờ: 10:11:54 13/11 | |
265 | Beatrix Anindita Larasati - Indonesia |
280 | Đào Ngọc Khánh An - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
282 | Nguyễn Vương Gia Nghi - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
284 | Võ Phương Vy - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
338 | Nguyễn Đan Quỳnh - NaNa Dance Studio |
339 | Diệc Thục Mỹ - NaNa Dance Studio |
383 | Phạm Thuỳ Dương - SMART DANCE CENTER |
26 | Bùi Bảo Chi - Bắc Ninh Dancesport |
416 | Ngô Hoàng Ngân - SỞ VHTTDL THÁI NGUYÊN |
SK 136: Semi-Final Grade FD Adult Latin - Điệu C,R - Giờ: 10:15:54 13/11 | |
21 | Đinh Thùy Trà My - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
277 | Hà Khánh Hằng - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
281 | Lê Mai Thư - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
283 | Nguyễn Đỗ Kim Ngọc - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
388 | Ng Yee Qi - Singapore |
391 | Jane Ang - Singapore |
106 | Phan thị kim ngân - CLB khiêu vũ Tân Bình |
116 | Sok Chenda - Cambodia |
177 | Nguyễn Khoa Thy Trang - Hue Talent |
SK 137: Final Grade FD Juvenile I Latin - Điệu C,R - Giờ: 10:18:30 13/11 | |
51 | Võ Huỳnh Bảo Trân - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
52 | Lê Hà My - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
75 | Ruby Bảo Nguyễn - CLB NHÂN HÀ DANCESPORT |
352 | Nguyễn Phạm Trúc Ly - Ngôi Sao Đồng Nai |
11 | Phạm Bảo An - Huyện Chư-sê, Gia Lai |
SK 138: Final Grade FD Junior I Latin - Điệu C,R (Kết quả của sự kiện 135) - Giờ: 10:21:06 13/11 | |
SK 139: Final Grade FD Adult Latin - Điệu C,R (Kết quả của sự kiện 136) - Giờ: 10:23:42 13/11 | |
SK 140: Final Grade D Total Age 90 Latin - Điệu C,R - Giờ: 10:26:18 13/11 | |
373 | Nguyễn Trung Sáng Dương Thị Tiết - SKYDANCE |
39 | Nguyễn Văn Hoà Nguyễn Hoàng Bảo Trân - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
155 | Lê Văn Sơn Phạm Thị Cẩm Chi - Dancing Queen |
101 | Đinh Quốc Nam Nguyễn Thị Bích Liên - CLB The One |
SK 141: Semi-Final Grade F3 Junior I Latin - Điệu J - Giờ: 10:28:54 13/11 | |
265 | Beatrix Anindita Larasati - Indonesia |
280 | Đào Ngọc Khánh An - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
282 | Nguyễn Vương Gia Nghi - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
284 | Võ Phương Vy - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
285 | Hoàng Ngọc Diệu Anh - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
339 | Diệc Thục Mỹ - NaNa Dance Studio |
13 | Nguyễn Diệp Ngân Bình - BAN ME DANCE |
383 | Phạm Thuỳ Dương - SMART DANCE CENTER |
26 | Bùi Bảo Chi - Bắc Ninh Dancesport |
190 | Hồ Thị Hà Linh - Hà Long Lâm Đồng |
364 | Nguyễn Thiên An - Ngôi Sao Đồng Nai |
246 | Nguyễn Ngọc Châu Anh - Học Viện KTA |
SK 142: Final Grade F3 Juvenile I Latin - Điệu J - Giờ: 10:32:54 13/11 | |
231 | Nguyễn Trần Hải Phụng - Học Viện KTA |
354 | Vũ Phương Khả Tú - Ngôi Sao Đồng Nai |
11 | Phạm Bảo An - Huyện Chư-sê, Gia Lai |
160 | Hồ Bảo Ngọc - Future Star Dance Studio |
SK 143: Final Grade E3 Children Duo Girls Latin - Điệu J - Giờ: 10:34:12 13/11 | |
348 | Lê Ngọc Mỹ Anh Trần Nguyệt Minh - MonA Team |
315 | Nguyễn Hà Bảo An Trần Lê Hoàng Ny - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
SK 144: Final Grade F3 Junior I Latin - Điệu J (Kết quả của sự kiện 141) - Giờ: 10:35:30 13/11 | |
SK 145: Final Grade F3 Adult Latin - Điệu J - Giờ: 10:36:48 13/11 | |
277 | Hà Khánh Hằng - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
279 | Nguyễn Thị Xuân Ngân - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
281 | Lê Mai Thư - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
283 | Nguyễn Đỗ Kim Ngọc - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
285 | Hoàng Ngọc Diệu Anh - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
388 | Ng Yee Qi - Singapore |
391 | Jane Ang - Singapore |
177 | Nguyễn Khoa Thy Trang - Hue Talent |
SK 146: Final Grade F5 Adult Latin - Điệu P - Giờ: 10:38:06 13/11 | |
20 | Đinh Hà Trà My - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
277 | Hà Khánh Hằng - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
279 | Nguyễn Thị Xuân Ngân - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
281 | Lê Mai Thư - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
283 | Nguyễn Đỗ Kim Ngọc - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
388 | Ng Yee Qi - Singapore |
391 | Jane Ang - Singapore |
SK 147: Semi-Final Grade F5 Junior I Latin - Điệu P - Giờ: 10:39:24 13/11 | |
265 | Beatrix Anindita Larasati - Indonesia |
280 | Đào Ngọc Khánh An - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
282 | Nguyễn Vương Gia Nghi - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
284 | Võ Phương Vy - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
338 | Nguyễn Đan Quỳnh - NaNa Dance Studio |
339 | Diệc Thục Mỹ - NaNa Dance Studio |
383 | Phạm Thuỳ Dương - SMART DANCE CENTER |
302 | Trương Khánh Ngọc - Lion Team |
364 | Nguyễn Thiên An - Ngôi Sao Đồng Nai |
245 | Nguyễn Khánh Vy - Học Viện KTA |
SK 148: Final Grade F5 Juvenile I Latin - Điệu P - Giờ: 10:43:24 13/11 | |
231 | Nguyễn Trần Hải Phụng - Học Viện KTA |
54 | Ngô Đoàn Vân Khánh - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
352 | Nguyễn Phạm Trúc Ly - Ngôi Sao Đồng Nai |
189 | Lăng Vũ Khánh Giang - Hà Long Lâm Đồng |
SK 149: Semi-Final Grade F2 Adult Latin - Điệu R - Giờ: 10:44:42 13/11 | |
277 | Hà Khánh Hằng - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
279 | Nguyễn Thị Xuân Ngân - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
281 | Lê Mai Thư - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
283 | Nguyễn Đỗ Kim Ngọc - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
285 | Hoàng Ngọc Diệu Anh - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
388 | Ng Yee Qi - Singapore |
391 | Jane Ang - Singapore |
106 | Phan thị kim ngân - CLB khiêu vũ Tân Bình |
311 | Nguyễn Thị Hà - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
SK 150: Final Grade F5 Junior I Latin - Điệu P (Kết quả của sự kiện 147) - Giờ: 10:48:42 13/11 | |
SK 151: Semi-Final Grade F2 Junior I Latin - Điệu R - Giờ: 10:50:00 13/11 | |
265 | Beatrix Anindita Larasati - Indonesia |
280 | Đào Ngọc Khánh An - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
282 | Nguyễn Vương Gia Nghi - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
284 | Võ Phương Vy - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
285 | Hoàng Ngọc Diệu Anh - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
339 | Diệc Thục Mỹ - NaNa Dance Studio |
13 | Nguyễn Diệp Ngân Bình - BAN ME DANCE |
383 | Phạm Thuỳ Dương - SMART DANCE CENTER |
302 | Trương Khánh Ngọc - Lion Team |
26 | Bùi Bảo Chi - Bắc Ninh Dancesport |
416 | Ngô Hoàng Ngân - SỞ VHTTDL THÁI NGUYÊN |
SK 152: Final Grade F2 Adult Latin - Điệu R (Kết quả của sự kiện 149) - Giờ: 10:55:30 13/11 | |
SK 153: Final Grade F2 Juvenile I Latin - Điệu R - Giờ: 10:56:48 13/11 | |
231 | Nguyễn Trần Hải Phụng - Học Viện KTA |
297 | Đàm Quỳnh Hương - Lion Team |
50 | Ngô Thanh Vân - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
74 | Thái Nguyễn Thảo Vy - CLB NHÂN HÀ DANCESPORT |
76 | Nguyễn Gia Hân - CLB NHÂN HÀ DANCESPORT |
11 | Phạm Bảo An - Huyện Chư-sê, Gia Lai |
188 | Phùng Hoàng Vy An - Hà Long Lâm Đồng |
SK 154: Final Grade F2 Junior I Latin - Điệu R (Kết quả của sự kiện 151) - Giờ: 10:58:06 13/11 | |
SK 155: Final Grade E2 Total Age 90 Latin - Điệu R - Giờ: 10:59:24 13/11 | |
374 | Đặng Hữu Lâm Lương Lê Hồng Vân - SKYDANCE |
39 | Nguyễn Văn Hoà Nguyễn Hoàng Bảo Trân - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
155 | Lê Văn Sơn Phạm Thị Cẩm Chi - Dancing Queen |
104 | Lê Tấn Thiện Lê Thị Hương Lý - CLB The One |
SK 156: Semi-Final Grade FC Adult Latin - Điệu C,R,J - Giờ: 11:00:42 13/11 | |
279 | Nguyễn Thị Xuân Ngân - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
281 | Lê Mai Thư - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
283 | Nguyễn Đỗ Kim Ngọc - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
285 | Hoàng Ngọc Diệu Anh - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
388 | Ng Yee Qi - Singapore |
391 | Jane Ang - Singapore |
295 | Nguyễn Phạm Minh Khuê - Lion Team |
296 | Nguyễn Hoàng Diệu Anh - Lion Team |
116 | Sok Chenda - Cambodia |
120 | Chum Phounann - Cambodia |
SK 157: Final Grade FC Juvenile I Latin - Điệu C,R,J - Giờ: 11:06:42 13/11 | |
297 | Đàm Quỳnh Hương - Lion Team |
51 | Võ Huỳnh Bảo Trân - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
157 | Bùi Vũ Anh Khôi - EliteDance Studio |
70 | Lê Nguyễn Hải Bằng - CLB NHÂN HÀ DANCESPORT |
187 | Trần Tiểu Lâm An - Hà Long Lâm Đồng |
192 | Nguyễn Hà Hải Yến - Hà Long Lâm Đồng |
SK 158: Final Grade C Total Age 90 Latin - Điệu C,R,J - Giờ: 11:10:36 13/11 | |
381 | Phạm Ngọc Điệp Đỗ Thuý Huyền - SMART DANCE CENTER |
168 | Nguyễn Tấn Bửu Dương Thị Thu Hường - HARMONY DANCE STUDIO |
56 | Nguyễn Văn Danh Nguyễn Thị Phương Anh - CLB Dancing Win Đà Nẵng |
SK 159: Final Grade FC Adult Latin - Điệu C,R,J (Kết quả của sự kiện 156) - Giờ: 11:14:30 13/11 | |
SK 160: Quarter Final Grade F4 Junior I Latin - Điệu S - Giờ: 11:18:24 13/11 | |
265 | Beatrix Anindita Larasati - Indonesia |
280 | Đào Ngọc Khánh An - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
282 | Nguyễn Vương Gia Nghi - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
284 | Võ Phương Vy - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
285 | Hoàng Ngọc Diệu Anh - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
338 | Nguyễn Đan Quỳnh - NaNa Dance Studio |
339 | Diệc Thục Mỹ - NaNa Dance Studio |
13 | Nguyễn Diệp Ngân Bình - BAN ME DANCE |
383 | Phạm Thuỳ Dương - SMART DANCE CENTER |
300 | Hồ Minh Quyên - Lion Team |
301 | Nguyễn Thị Ngọc Hân - Lion Team |
302 | Trương Khánh Ngọc - Lion Team |
310 | Nguyễn Thiên Thanh - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
26 | Bùi Bảo Chi - Bắc Ninh Dancesport |
190 | Hồ Thị Hà Linh - Hà Long Lâm Đồng |
364 | Nguyễn Thiên An - Ngôi Sao Đồng Nai |
SK 161: Final Grade F4 Juvenile I Latin - Điệu S - Giờ: 11:22:24 13/11 | |
352 | Nguyễn Phạm Trúc Ly - Ngôi Sao Đồng Nai |
354 | Vũ Phương Khả Tú - Ngôi Sao Đồng Nai |
188 | Phùng Hoàng Vy An - Hà Long Lâm Đồng |
SK 162: Final Grade F4 Adult Latin - Điệu S - Giờ: 11:23:42 13/11 | |
21 | Đinh Thùy Trà My - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
277 | Hà Khánh Hằng - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
279 | Nguyễn Thị Xuân Ngân - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
281 | Lê Mai Thư - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
283 | Nguyễn Đỗ Kim Ngọc - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
285 | Hoàng Ngọc Diệu Anh - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
388 | Ng Yee Qi - Singapore |
391 | Jane Ang - Singapore |
SK 163: Semi-Final Grade F4 Junior I Latin - Điệu S (Kết quả của sự kiện 160) - Giờ: 11:25:00 13/11 | |
SK 164: Final Grade E1 Children Latin - Điệu C - Giờ: 11:26:18 13/11 | |
15 | Nguyễn Đình Anh Nguyễn Huỳnh Hải Yến - BAN ME DANCE |
204 | Nguyễn Mạnh Khang Trần Phương Khả Di - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
SK 165: Final Grade E1 Juvenile II Latin - Điệu C - Giờ: 11:27:36 13/11 | |
399 | Bùi Thanh Phước Mai Nguyễn Thanh Hiền - T&T DanceSport |
220 | Trần Gia Phú Lê Nguyễn Bích Thuỷ - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
221 | Trương Lê Hào Kiệt Huỳnh Nguyễn Phương Nhi - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
SK 166: Final Grade F4 Junior I Latin - Điệu S (Kết quả của sự kiện 163) - Giờ: 11:28:54 13/11 | |
SK 167: Final Grade E1 Junior II Latin - Điệu C - Giờ: 11:30:12 13/11 | |
342 | Lâm Khánh Tuấn Nguyễn Uyên Nghi - NaNa Dance Studio |
398 | Lê Công Hữu Vũ Hải Ly - T&T DanceSport |
209 | Nguyễn Minh Khang Huỳnh Nguyễn Phương Nhi - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
183 | Nguyễn Viết Tuấn Khoa Mai Phương Anh - Hà Long Lâm Đồng |
SK 168: Final Grade E1 Duo Girls Latin - Điệu C - Giờ: 11:31:30 13/11 | |
390 | Ng Yee Qi Ng Yee Xiean - Singapore |
384 | Hoàng Thanh Trúc Phạm Thuỳ Dương - SMART DANCE CENTER |
320 | Nguyễn Kim Ngân Trần Đặng Hương Giang - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
SK 169: Final Grade D Juvenile II Latin - Điệu C,R - Giờ: 11:32:48 13/11 | |
399 | Bùi Thanh Phước Mai Nguyễn Thanh Hiền - T&T DanceSport |
225 | Trương Lê Hào Kiệt Lê Nguyễn Bích Thuỷ - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
40 | Quách Hoàng Phúc Võ Huỳnh Mỹ Tiên - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
SK 170: Final Grade D Junior II Latin - Điệu C,R - Giờ: 11:35:24 13/11 | |
342 | Lâm Khánh Tuấn Nguyễn Uyên Nghi - NaNa Dance Studio |
184 | Nguyễn Phan Xuân Trường Nguyễn Vũ Anh Thư - Hà Long Lâm Đồng |
344 | Nguyễn Trung Hiếu Hoàng Hà Linh - New Life Center |
SK 171: Final Grade E3 Children Latin - Điệu J - Giờ: 11:38:00 13/11 | |
15 | Nguyễn Đình Anh Nguyễn Huỳnh Hải Yến - BAN ME DANCE |
359 | Lý Tuấn Kiệt Phạm Khánh Ngân - Ngôi Sao Đồng Nai |
SK 172: Final Grade E3 Juvenile II Latin - Điệu J - Giờ: 11:39:18 13/11 | |
399 | Bùi Thanh Phước Mai Nguyễn Thanh Hiền - T&T DanceSport |
181 | Vũ Đức Thiện Phạm Thuỳ Ngân Khánh - Hà Long Lâm Đồng |
182 | Nguyễn Khôi Nguyên Trần Đông Nghi - Hà Long Lâm Đồng |
SK 173: Final Grade E3 Duo Girls Latin - Điệu J - Giờ: 11:40:36 13/11 | |
384 | Hoàng Thanh Trúc Phạm Thuỳ Dương - SMART DANCE CENTER |
251 | Võ Phương Vy Nguyễn Vương Gia Nghi - Học Viện KTA |
227 | Nguyễn Xuân Hảo Trần Hải Phụng - Học Viện KTA |
SK 174: Final Grade E5 Juvenile II Latin - Điệu P - Giờ: 11:41:54 13/11 | |
275 | Nguyễn Minh Cường Đào Vương Gia Hân - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
182 | Nguyễn Khôi Nguyên Trần Đông Nghi - Hà Long Lâm Đồng |
SK 175: Final Grade E5 Duo Girls Latin - Điệu P - Giờ: 11:43:12 13/11 | |
384 | Hoàng Thanh Trúc Phạm Thuỳ Dương - SMART DANCE CENTER |
251 | Võ Phương Vy Nguyễn Vương Gia Nghi - Học Viện KTA |
254 | Nguyễn Thị Xuân Ngân Hà Khánh Hằng - Học Viện KTA |
SK 176: Final Grade E2 Juvenile II Latin - Điệu R - Giờ: 11:44:30 13/11 | |
399 | Bùi Thanh Phước Mai Nguyễn Thanh Hiền - T&T DanceSport |
181 | Vũ Đức Thiện Phạm Thuỳ Ngân Khánh - Hà Long Lâm Đồng |
182 | Nguyễn Khôi Nguyên Trần Đông Nghi - Hà Long Lâm Đồng |
SK 177: Final Grade E2 Junior II Latin - Điệu R - Giờ: 11:45:48 13/11 | |
342 | Lâm Khánh Tuấn Nguyễn Uyên Nghi - NaNa Dance Studio |
184 | Nguyễn Phan Xuân Trường Nguyễn Vũ Anh Thư - Hà Long Lâm Đồng |
SK 178: Final Grade E2 Duo Girls Latin - Điệu R - Giờ: 11:47:06 13/11 | |
390 | Ng Yee Qi Ng Yee Xiean - Singapore |
384 | Hoàng Thanh Trúc Phạm Thuỳ Dương - SMART DANCE CENTER |
319 | Nguyễn Kim Ngân Nguyễn Hà Bảo Lam - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
SK 179: Final Grade E4 Juvenile II Latin - Điệu S - Giờ: 11:48:24 13/11 | |
275 | Nguyễn Minh Cường Đào Vương Gia Hân - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
182 | Nguyễn Khôi Nguyên Trần Đông Nghi - Hà Long Lâm Đồng |
SK 180: Final Grade E4 Junior II Latin - Điệu S - Giờ: 11:49:42 13/11 | |
342 | Lâm Khánh Tuấn Nguyễn Uyên Nghi - NaNa Dance Studio |
183 | Nguyễn Viết Tuấn Khoa Mai Phương Anh - Hà Long Lâm Đồng |
184 | Nguyễn Phan Xuân Trường Nguyễn Vũ Anh Thư - Hà Long Lâm Đồng |
SK 181: Final Grade E4 Duo Girls Latin - Điệu S - Giờ: 11:51:00 13/11 | |
390 | Ng Yee Qi Ng Yee Xiean - Singapore |
384 | Hoàng Thanh Trúc Phạm Thuỳ Dương - SMART DANCE CENTER |
317 | Mai Nguyễn Hiền Nhi Trần Đặng Hương Giang - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
SK 182: Final Grade E1 Juvenile I Latin - Điệu C - Giờ: 11:52:18 13/11 | |
275 | Nguyễn Minh Cường Đào Vương Gia Hân - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
219 | Vũ Bình Minh Trần Phương Khả Di - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
42 | Hồ Mai Nhật Khang Ngô Đoàn Vân Khánh - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
SK 183: Final Grade E1 Youth Latin - Điệu C - Giờ: 11:53:36 13/11 | |
276 | Võ Đình Nguyên Nguyễn Hoàng Ngọc - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
229 | Nguyễn Khánh Duy Nguyễn Ngọc Khánh Vy - Học Viện KTA |
341 | Lê Đình Tuấn Phong Đỗ Xuân Bảo Vy - NaNa Dance Studio |
194 | Phạm Duy Khôi Nguyễn Hạnh Tiên - Hà Long Lâm Đồng |
SK 184: Final Grade E1 Junior I Latin - Điệu C - Giờ: 11:54:54 13/11 | |
345 | Ninh Cao Bách Nguyễn Ngân Khánh - MonA Team |
398 | Lê Công Hữu Vũ Hải Ly - T&T DanceSport |
183 | Nguyễn Viết Tuấn Khoa Mai Phương Anh - Hà Long Lâm Đồng |
SK 185: Final Grade F1 Senior Latin - Điệu C - Giờ: 11:56:12 13/11 | |
105 | Đoàn Anh Tuấn - CLB The One |
402 | Hoàng Thị Thanh Hải - Vĩnh Huy DanceSport Bình Định. |
85 | Lê Thị Trường Ca - CLB Phong Ngân Bình Dương |
365 | Nguyễn Thị Hồng Tơ - Q-Dance Center |
366 | Võ Thúy Kiều - Q-Dance Center |
367 | Trần Thị Kim Hoè - Q-Dance Center |
368 | Nguyễn Thị Bích Sâm - Q-Dance Center |
SK 186: Final Grade E1 Total Age 100 Latin - Điệu C - Giờ: 11:57:30 13/11 | |
373 | Nguyễn Trung Sáng Dương Thị Tiết - SKYDANCE |
378 | Nguyễn Huy Hùng Trần Thị Lệ Chi - SKYDANCE |
101 | Đinh Quốc Nam Nguyễn Thị Bích Liên - CLB The One |
400 | Nguyễn Mạnh Tiến Nguyễn Thị Hoa - T&T Dancesport |
SK 187: Final Hạng F1 Thiếu nhi 1 Latin Vô địch các CLB - Điệu C - Giờ: 11:58:48 13/11 | |
76 | Nguyễn Gia Hân - CLB NHÂN HÀ DANCESPORT |
61 | Lê Nguyễn Bảo Ngọc - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
62 | Võ Ngọc Yumi - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
SK 188: Final Grade D Juvenile I Latin - Điệu C,R - Giờ: 11:59:48 13/11 | |
275 | Nguyễn Minh Cường Đào Vương Gia Hân - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
15 | Nguyễn Đình Anh Nguyễn Huỳnh Hải Yến - BAN ME DANCE |
41 | Lê Nguyễn Tấn Phúc Lê Ngọc Kim Khánh - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
SK 189: Final Grade D Youth Latin - Điệu C,R - Giờ: 12:02:24 13/11 | |
276 | Võ Đình Nguyên Nguyễn Hoàng Ngọc - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
229 | Nguyễn Khánh Duy Nguyễn Ngọc Khánh Vy - Học Viện KTA |
112 | Phun Sivutra San Rosa - Cambodia |
179 | Phạm Duy Khôi Lê Hồng Thắm - Hà Long Lâm Đồng |
180 | Nguyễn Viết Anh Khoa Trần Nguyễn Quỳnh Thư - Hà Long Lâm Đồng |
SK 190: Final Grade D Junior I Latin - Điệu C,R - Giờ: 12:05:00 13/11 | |
149 | HUNG KAI-YU Lin Sin-Yue - Chinese Taipei |
345 | Ninh Cao Bách Nguyễn Ngân Khánh - MonA Team |
221 | Trương Lê Hào Kiệt Huỳnh Nguyễn Phương Nhi - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
SK 191: Final Grade FD Senior Latin - Điệu C,R - Giờ: 12:07:36 13/11 | |
224 | Trần Thị Bích Trang - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
402 | Hoàng Thị Thanh Hải - Vĩnh Huy DanceSport Bình Định. |
311 | Nguyễn Thị Hà - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
312 | Phạm Thị Tường Vy - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
365 | Nguyễn Thị Hồng Tơ - Q-Dance Center |
366 | Võ Thúy Kiều - Q-Dance Center |
367 | Trần Thị Kim Hoè - Q-Dance Center |
368 | Nguyễn Thị Bích Sâm - Q-Dance Center |
SK 192: Final Grade D Adult Latin - Điệu C,R - Giờ: 12:10:12 13/11 | |
288 | Nguyễn Ngọc Sơn Hà Khánh Phượng - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
95 | Trần Nguyễn Thảo Nguyên Lương Thanh Phúc - CLB SAGADANCE |
114 | Seng Sokim Mauv Danita - Cambodia |
117 | Chum Lyheang Or Raksa - Cambodia |
180 | Nguyễn Viết Anh Khoa Trần Nguyễn Quỳnh Thư - Hà Long Lâm Đồng |
SK 193: Final Grade E3 Youth Latin - Điệu J - Giờ: 12:12:48 13/11 | |
229 | Nguyễn Khánh Duy Nguyễn Ngọc Khánh Vy - Học Viện KTA |
341 | Lê Đình Tuấn Phong Đỗ Xuân Bảo Vy - NaNa Dance Studio |
412 | Hà Như Minh Dương Ngọc Linh - Đồng Nai - Việt Nam |
SK 194: Final Grade F3 Senior Latin - Điệu J - Giờ: 12:14:06 13/11 | |
224 | Trần Thị Bích Trang - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
402 | Hoàng Thị Thanh Hải - Vĩnh Huy DanceSport Bình Định. |
SK 195: Final Grade E3 Adult Latin - Điệu J - Giờ: 12:15:24 13/11 | |
393 | Nguyễn Quang Huy Đàm Thuỳ Linh - SỞ VHTTDL THÁI NGUYÊN |
395 | Nguyễn Việt Tín Út Giang - T&T DanceSport |
95 | Trần Nguyễn Thảo Nguyên Lương Thanh Phúc - CLB SAGADANCE |
114 | Seng Sokim Mauv Danita - Cambodia |
194 | Phạm Duy Khôi Nguyễn Hạnh Tiên - Hà Long Lâm Đồng |
SK 196: Final Grade E5 Youth Latin - Điệu P - Giờ: 12:16:42 13/11 | |
229 | Nguyễn Khánh Duy Nguyễn Ngọc Khánh Vy - Học Viện KTA |
341 | Lê Đình Tuấn Phong Đỗ Xuân Bảo Vy - NaNa Dance Studio |
412 | Hà Như Minh Dương Ngọc Linh - Đồng Nai - Việt Nam |
193 | Phạm Huy Khánh Huỳnh Lê Anh Vi - Hà Long Lâm Đồng |
SK 197: Final Hạng F2 Thiếu nhi 1 Latin Vô địch các CLB - Điệu R - Giờ: 12:18:00 13/11 | |
76 | Nguyễn Gia Hân - CLB NHÂN HÀ DANCESPORT |
61 | Lê Nguyễn Bảo Ngọc - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
62 | Võ Ngọc Yumi - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
SK 198: Final Grade E2 Juvenile I Latin - Điệu R - Giờ: 12:19:00 13/11 | |
275 | Nguyễn Minh Cường Đào Vương Gia Hân - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
42 | Hồ Mai Nhật Khang Ngô Đoàn Vân Khánh - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
199 | Nguyễn Khôi Nguyên Nguyễn Hà Hải Yến - Hà Long Lâm Đồng |
SK 199: Final Grade E2 Youth Latin - Điệu R - Giờ: 12:20:18 13/11 | |
276 | Võ Đình Nguyên Nguyễn Hoàng Ngọc - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
229 | Nguyễn Khánh Duy Nguyễn Ngọc Khánh Vy - Học Viện KTA |
341 | Lê Đình Tuấn Phong Đỗ Xuân Bảo Vy - NaNa Dance Studio |
193 | Phạm Huy Khánh Huỳnh Lê Anh Vi - Hà Long Lâm Đồng |
SK 200: Final Grade E2 Junior I Latin - Điệu R - Giờ: 12:21:36 13/11 | |
345 | Ninh Cao Bách Nguyễn Ngân Khánh - MonA Team |
184 | Nguyễn Phan Xuân Trường Nguyễn Vũ Anh Thư - Hà Long Lâm Đồng |
344 | Nguyễn Trung Hiếu Hoàng Hà Linh - New Life Center |
SK 201: Semi-Final Grade F2 Senior Latin - Điệu R - Giờ: 12:22:54 13/11 | |
100 | Trần Thị Yến - CLB The One |
102 | Nguyễn Thị Bích Liên - CLB The One |
103 | Lê Thị Hương Lý - CLB The One |
105 | Đoàn Anh Tuấn - CLB The One |
402 | Hoàng Thị Thanh Hải - Vĩnh Huy DanceSport Bình Định. |
311 | Nguyễn Thị Hà - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
85 | Lê Thị Trường Ca - CLB Phong Ngân Bình Dương |
365 | Nguyễn Thị Hồng Tơ - Q-Dance Center |
366 | Võ Thúy Kiều - Q-Dance Center |
367 | Trần Thị Kim Hoè - Q-Dance Center |
368 | Nguyễn Thị Bích Sâm - Q-Dance Center |
SK 202: Final Grade E2 Adult Latin - Điệu R - Giờ: 12:25:54 13/11 | |
288 | Nguyễn Ngọc Sơn Hà Khánh Phượng - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
395 | Nguyễn Việt Tín Út Giang - T&T DanceSport |
95 | Trần Nguyễn Thảo Nguyên Lương Thanh Phúc - CLB SAGADANCE |
114 | Seng Sokim Mauv Danita - Cambodia |
194 | Phạm Duy Khôi Nguyễn Hạnh Tiên - Hà Long Lâm Đồng |
SK 203: Final Grade F2 Senior Latin - Điệu R (Kết quả của sự kiện 201) - Giờ: 12:27:12 13/11 | |
SK 204: Final Grade E2 Total Age 100 Latin - Điệu R - Giờ: 12:28:30 13/11 | |
101 | Đinh Quốc Nam Nguyễn Thị Bích Liên - CLB The One |
379 | Nguyễn Minh Tấn Nguyễn Thị Bích Liên - SKYDANCE |
215 | Nguyễn Văn Hải Trần Thị Xuân Thu - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
400 | Nguyễn Mạnh Tiến Nguyễn Thị Hoa - T&T Dancesport |
56 | Nguyễn Văn Danh Nguyễn Thị Phương Anh - CLB Dancing Win Đà Nẵng |
SK 205: Final Grade C Juvenile I Latin - Điệu C,R,J - Giờ: 12:29:48 13/11 | |
275 | Nguyễn Minh Cường Đào Vương Gia Hân - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
15 | Nguyễn Đình Anh Nguyễn Huỳnh Hải Yến - BAN ME DANCE |
41 | Lê Nguyễn Tấn Phúc Lê Ngọc Kim Khánh - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
199 | Nguyễn Khôi Nguyên Nguyễn Hà Hải Yến - Hà Long Lâm Đồng |
SK 206: Final Grade C Adult Latin - Điệu C,R,J - Giờ: 12:33:42 13/11 | |
268 | DAVID HENDRAWAN PATRICIA TRISNO - Indonesia |
393 | Nguyễn Quang Huy Đàm Thuỳ Linh - SỞ VHTTDL THÁI NGUYÊN |
30 | Trần Bảo Duy Lê Ngọc Tường Vy - CK Team |
95 | Trần Nguyễn Thảo Nguyên Lương Thanh Phúc - CLB SAGADANCE |
114 | Seng Sokim Mauv Danita - Cambodia |
193 | Phạm Huy Khánh Huỳnh Lê Anh Vi - Hà Long Lâm Đồng |
SK 207: Final Grade E4 Junior I Latin - Điệu S - Giờ: 12:37:36 13/11 | |
345 | Ninh Cao Bách Nguyễn Ngân Khánh - MonA Team |
183 | Nguyễn Viết Tuấn Khoa Mai Phương Anh - Hà Long Lâm Đồng |
184 | Nguyễn Phan Xuân Trường Nguyễn Vũ Anh Thư - Hà Long Lâm Đồng |
SK 208: Final Grade F4 Senior Latin - Điệu S - Giờ: 12:38:54 13/11 | |
224 | Trần Thị Bích Trang - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
85 | Lê Thị Trường Ca - CLB Phong Ngân Bình Dương |
SK 209: Final Grade E4 Youth Latin - Điệu S - Giờ: 12:40:12 13/11 | |
276 | Võ Đình Nguyên Nguyễn Hoàng Ngọc - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
229 | Nguyễn Khánh Duy Nguyễn Ngọc Khánh Vy - Học Viện KTA |
341 | Lê Đình Tuấn Phong Đỗ Xuân Bảo Vy - NaNa Dance Studio |
30 | Trần Bảo Duy Lê Ngọc Tường Vy - CK Team |
180 | Nguyễn Viết Anh Khoa Trần Nguyễn Quỳnh Thư - Hà Long Lâm Đồng |
SK 210: Final Grade E4 Adult Latin - Điệu S - Giờ: 12:41:30 13/11 | |
393 | Nguyễn Quang Huy Đàm Thuỳ Linh - SỞ VHTTDL THÁI NGUYÊN |
32 | Đỗ Hải Thành Nguyễn Thị Quỳnh Nga - CK Team |
395 | Nguyễn Việt Tín Út Giang - T&T DanceSport |
114 | Seng Sokim Mauv Danita - Cambodia |
180 | Nguyễn Viết Anh Khoa Trần Nguyễn Quỳnh Thư - Hà Long Lâm Đồng |
SK 211: Final Formation Dancesport All Girls - Điệu DD - Giờ: 13:00:00 13/11 | |
318 | Đồng diễn Standard Nguyễn Kim Ngân, Trần Đặng Hương Giang, Mai Nguyễn Hiền Nhi, Nguyễn Hà Bảo Lam, Đặng Hoàng Gia Nguyên, Nguyễn Thiên Thanh - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
247 | KTA talent Hoàng Ngọc Diệu Anh, Nguyễn Thị Xuân Ngân, Trần Ngọc Kim Ngân, Đào Ngọc Khánh An, Hà Khánh Hằng, Nguyễn Vương Gia Nghi, Võ Phương Vy, Nguyễn Mai Lan Anh, Nguyễn Đỗ Kim Ngọc, Nguyễn Xuân Hảo, Nguyễn An Nhiên, Lê Mai Thư, Nguyễn Trần Hải Phụng - Học Viện KTA |
255 | Baby girl Dancesport 7/CN Trần Đỗ Trâm Anh, Đặng Chi Lan, Nguyễn Quý Ngọc, Phạm Như Ý, Anjali Kumar Trần, Nguyễn Khánh Vân, Nguyễn Hải Hà, Nguyễn Đỗ Trúc Trang - Học Viện KTA |
SK 213: Final Formation Dancesport All Senior - Điệu DD - Giờ: 13:47:00 13/11 | |
376 | Đồng Diễn Rumba Võ Thị Thu Hằng, Bùi Thị Thuỷ, Hồ Thị Xuân Nga, Trần Diễm Hương, Phạm Thị Bích Thuỷ, Đoàn Thu Sương, Nguyễn Thị Nhàn, Nguyễn Thị Thu Thảo, Trần Lệ Chi, Mã Gia Kỳ - SKYDANCE |
233 | Kiss of Fire Nguyễn Ngọc Trâm, Đào Thị Huyền, Lê Thị Thu Hằng, Phạm Thị Thu Hà - Học Viện KTA |
369 | Rumba Nguyễn Thị Hồng Tơ, Trần Thị Kim Hòe, Nguyễn Thị Bích Sâm, Võ Thúy Kiều - Q-Dance Center |
SK 214: Final Hạng FA Thiếu nhi 2 Latin Vô địch các CLB - Điệu S,C,R,P,J - Giờ: 14:03:00 13/11 | |
18 | Nguyễn Thanh Khánh Hân - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
176 | Nguyễn Minh Hân - Hoàng Sương Dancesport Center |
70 | Lê Nguyễn Hải Bằng - CLB NHÂN HÀ DANCESPORT |
SK 215: Final Hạng FA Thiếu nhi 2 Latin Vô địch Các CLB - Điệu S,C,R,P,J - Giờ: 14:08:00 13/11 | |
20 | Đinh Hà Trà My - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
401 | Nguyễn Thùy Mỹ Duyên - Vĩnh Huy DanceSport Bình Định. |
SK 216: Final Hạng FA Thiếu niên Latin Vô Địch Cúp Các CLB - Điệu S,C,R,P,J - Giờ: 14:13:00 13/11 | |
19 | Nguyễn Thanh Ngọc Hân - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
21 | Đinh Thùy Trà My - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
383 | Phạm Thuỳ Dương - SMART DANCE CENTER |
SK 217: Final Hạng FA Thiếu niên 1 Latin Vô địch Các CLB - Điệu S,C,R,P,J - Giờ: 14:18:00 13/11 | |
17 | Nguyễn Thanh Tường Vân - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
176 | Nguyễn Minh Hân - Hoàng Sương Dancesport Center |
306 | Trần Đặng Hương Giang - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
SK 218: Final Hạng FA Thiếu niên 1 Latin Vô địch các CLB - Điệu S,C,R,P,J - Giờ: 14:23:00 13/11 | |
305 | Nguyễn Kim Ngân - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
307 | Mai Nguyễn Hiền Nhi - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
309 | Đặng Hoàng Gia Nguyên - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
SK 219: Final Hạng FA Thiếu nhi 2 Latin Vô Địch Các CLB - Điệu S,C,R,P,J - Giờ: 14:28:00 13/11 | |
186 | Trần Đông Nghi - Hà Long Lâm Đồng |
192 | Nguyễn Hà Hải Yến - Hà Long Lâm Đồng |
200 | Bùi Vũ Anh Khôi - Future Star Dance Studio |
SK 220: Final Hạng F1 Thiếu nhi Latin Hana Dance - Điệu C - Giờ: 14:33:00 13/11 | |
169 | Phạm Phương Anh - Hana Dance |
170 | Trần Lan Phương - Hana Dance |
171 | Nguyễn Vũ Hà Phương - Hana Dance |
SK 221: Final Hạng E1 Trung Niên Latin CLB The One - Điệu C - Giờ: 14:34:00 13/11 | |
99 | Đoàn Anh Tuấn Trần Thị Yến - CLB The One |
101 | Đinh Quốc Nam Nguyễn Thị Bích Liên - CLB The One |
98 | Lê Tấn Thiện Tôn Thái Mỹ - CLB The One |
SK 222: Final Hạng F1 Thiếu nhi Latin Lion Team - Điệu C - Giờ: 14:35:00 13/11 | |
299 | Hồ Thanh Thư - Lion Team |
300 | Hồ Minh Quyên - Lion Team |
301 | Nguyễn Thị Ngọc Hân - Lion Team |
SK 223: Final Hạng E1 Thiếu nhi 1 Latin Hùng Tuyết Phan Rang - Điệu C - Giờ: 14:36:00 13/11 | |
204 | Nguyễn Mạnh Khang Trần Phương Khả Di - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
205 | Vũ Bình Minh Lê Nguyễn Bích Thuỷ - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
206 | Nguyễn Anh Minh Ngô Ngọc Bảo Tiên - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
SK 224: Final Hạng F1 Nhi đồng Latin Vô địch các CLB - Điệu C - Giờ: 14:37:00 13/11 | |
346 | Lê Ngọc Mỹ Anh - MonA Team |
174 | Lâm Gia Hân - Hoàng Sương Dancesport Center |
303 | Nguyễn Hà Bảo An - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
SK 225: Final Hạng F1 Thiếu nhi 2 Latin Vô địch các CLB - Điệu C - Giờ: 14:38:00 13/11 | |
401 | Nguyễn Thùy Mỹ Duyên - Vĩnh Huy DanceSport Bình Định. |
175 | Nguyễn Bảo Ngọc - Hoàng Sương Dancesport Center |
72 | Đặng An Khánh - CLB NHÂN HÀ DANCESPORT |
SK 226: Final Hạng F1 Thiếu nhi Latin CLB Phong Ngân Bình Dương - Điệu C - Giờ: 14:39:00 13/11 | |
80 | Trương Đặng Ngọc Vy - CLB Phong Ngân Bình Dương |
81 | Võ Nguyễn Thuyên Kim - CLB Phong Ngân Bình Dương |
82 | Lê Tấn Dũng - CLB Phong Ngân Bình Dương |
83 | Lê Tấn Khoa - CLB Phong Ngân Bình Dương |
SK 227: Final Hạng F1 Thiếu nhi 1 Latin Hùng Tuyết Phan Rang - Điệu C - Giờ: 14:40:00 13/11 | |
203 | Trần Phương Khả Di - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
217 | Vũ Bình Minh - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
218 | Nguyễn Anh Minh - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
SK 228: Final Hạng E1 Thiếu nhi Latin Ngôi Sao Đồng Nai - Điệu C - Giờ: 14:41:00 13/11 | |
359 | Lý Tuấn Kiệt Phạm Khánh Ngân - Ngôi Sao Đồng Nai |
360 | Nguyễn Phú Đô Nguyễn Đào Phú Mỹ - Ngôi Sao Đồng Nai |
SK 229: Final Hạng E1 Thiếu nhi 1 Latin Vô địch các CLB - Điệu C - Giờ: 14:42:00 13/11 | |
52 | Lê Hà My - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
72 | Đặng An Khánh - CLB NHÂN HÀ DANCESPORT |
321 | Phạm Quỳnh Anh - MAI HOA SƠN TIÊN DANCESPORT |
SK 230: Final Hạng F1 Thiếu nhi 1 Latin Cúp CLB Phong Trào - Điệu C - Giờ: 14:43:00 13/11 | |
14 | Nguyễn Bảo Ngọc - BAN ME DANCE |
161 | Nguyễn Ngọc Lam Giang - Future Star Dance Studio |
226 | Ngô Ngọc Xuân Quỳnh - Hùng Tuyết Dancesport Phan rang |
SK 231: Final Hạng E1 Thiếu nhi 1 Latin Vô địch các CLB - Điệu C - Giờ: 14:44:00 13/11 | |
75 | Ruby Bảo Nguyễn - CLB NHÂN HÀ DANCESPORT |
60 | Nguyễn Vũ Bảo Vy - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
90 | Nguyễn Hồ Nhã Lam - CLB Phong Ngân Bình Dương |
SK 232: Final Hạng F1 Thiếu nhi Latin Ngôi Sao Đồng Nai - Điệu C - Giờ: 14:45:00 13/11 | |
361 | Hồ Lê Đông Huyên - Ngôi Sao Đồng Nai |
362 | Nguyễn Đào Phú Mỹ - Ngôi Sao Đồng Nai |
363 | Phạm Khánh Ngân - Ngôi Sao Đồng Nai |
SK 233: Final Hạng F1 Nhi đồng Latin Cúp CLB Phong Trào - Điệu C - Giờ: 14:46:00 13/11 | |
217 | Vũ Bình Minh - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
160 | Hồ Bảo Ngọc - Future Star Dance Studio |
16 | Nguyễn Huỳnh Hải Yến - BAN ME DANCE |
SK 234: Final Hạng F1 Thiếu nhi 1 Latin Vô địch các CLB - Điệu C - Giờ: 14:47:00 13/11 | |
74 | Thái Nguyễn Thảo Vy - CLB NHÂN HÀ DANCESPORT |
322 | Cao Hồ Phương Vy - MAI HOA SƠN TIÊN DANCESPORT |
59 | Trần Ngọc Minh Uyên - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
SK 235: Final Hạng F1 Thiếu niên 1 latin Cúp các CLB mở rộng - Điệu C - Giờ: 14:48:00 13/11 | |
282 | Nguyễn Vương Gia Nghi - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
228 | Nguyễn Mai Lan Anh - Học Viện KTA |
26 | Bùi Bảo Chi - Bắc Ninh Dancesport |
SK 236: Final Hạng F1 Thiếu nhi 1 Latin Vô địch các CLB - Điệu C - Giờ: 14:49:00 13/11 | |
73 | Trương Du My - CLB NHÂN HÀ DANCESPORT |
323 | Đỗ Vương Bảo Nghi - MAI HOA SƠN TIÊN DANCESPORT |
60 | Nguyễn Vũ Bảo Vy - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
SK 237: Final Hạng F1 Nhi đồng Latin Vô địch CLB Hoàng Trang Dancesport - Điệu C - Giờ: 14:50:00 13/11 | |
58 | Bùi Hải Yến - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
65 | Lương Mẫn Nghi - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
66 | Nguyễn Ngọc Minh Anh - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
SK 238: Final Hạng F1 Thiếu nhi 2 Latin Vô Địch Các CLB - Điệu C - Giờ: 14:51:00 13/11 | |
217 | Vũ Bình Minh - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
61 | Lê Nguyễn Bảo Ngọc - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
189 | Lăng Vũ Khánh Giang - Hà Long Lâm Đồng |
SK 239: Final Hạng F1 Thiếu nhi Latin Cúp CLB Phong Trào - Điệu C - Giờ: 14:52:00 13/11 | |
14 | Nguyễn Bảo Ngọc - BAN ME DANCE |
190 | Hồ Thị Hà Linh - Hà Long Lâm Đồng |
161 | Nguyễn Ngọc Lam Giang - Future Star Dance Studio |
SK 240: Final Hạng F1 Thiếu niên 2 Latin Cúp các CLB mở rộng - Điệu C - Giờ: 14:53:00 13/11 | |
284 | Võ Phương Vy - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
285 | Hoàng Ngọc Diệu Anh - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
290 | Vũ Việt Thi Vân - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
SK 241: Final Hạng F1 Thiếu nhi 2 Latin Cúp các CLB mở rộng - Điệu C - Giờ: 14:54:00 13/11 | |
286 | Nguyễn An Nhiên - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
232 | Nguyễn Xuân Hảo - Học Viện KTA |
SK 242: Final Hạng F1 Thiếu nhi 2 latin Học Viện KTA - Điệu C - Giờ: 14:55:00 13/11 | |
249 | Bùi Tấn Phúc - Học Viện KTA |
264 | Nguyễn Mai Khanh - Học Viện KTA |
433 | Phạm Ngọc Tuyết Nhi - Học Viện KTA |
SK 243: Final Hạng E1 Thiếu nhi Latin Vô Địch Các CLB - Điệu C - Giờ: 14:56:00 13/11 | |
15 | Nguyễn Đình Anh Nguyễn Huỳnh Hải Yến - BAN ME DANCE |
205 | Vũ Bình Minh Lê Nguyễn Bích Thuỷ - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
41 | Lê Nguyễn Tấn Phúc Lê Ngọc Kim Khánh - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
SK 244: Final Hạng FD Nhi đồng Latin CLB DS Thiên Nam - TP Cần Thơ - Điệu C,R - Giờ: 14:57:00 13/11 | |
43 | Quách Ngọc Phương - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
44 | Nguyễn Ngọc Như Ý - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
45 | Lai Gia Linh - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
SK 245: Final Hạng D Trung Niên Latin CLB The One - Điệu C,R - Giờ: 14:59:00 13/11 | |
99 | Đoàn Anh Tuấn Trần Thị Yến - CLB The One |
101 | Đinh Quốc Nam Nguyễn Thị Bích Liên - CLB The One |
98 | Lê Tấn Thiện Tôn Thái Mỹ - CLB The One |
SK 246: Final Hạng D Thiếu niên Latin Hùng Tuyết Phan Rang - Điệu C,R - Giờ: 15:01:00 13/11 | |
207 | Trần Gia Phú Ngô Ngọc Bảo Tiên - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
208 | Nguyễn Anh Minh Ngô Ngọc Xuân Quỳnh - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
209 | Nguyễn Minh Khang Huỳnh Nguyễn Phương Nhi - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
SK 247: Final Hạng FD Nhi đồng Latin CLB DS Thiên Nam - TP Cần Thơ - Điệu C,R - Giờ: 15:03:00 13/11 | |
46 | Từ Xuân Thanh - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
47 | Phan Ngọc Bảo Anh - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
48 | Nguyễn Lê Gia Hân - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
SK 248: Final Hạng FD Thiếu nhi 1 Latin Vô địch các CLB - Điệu C,R - Giờ: 15:05:00 13/11 | |
53 | Nguyễn Hoàng Như Ý - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
70 | Lê Nguyễn Hải Bằng - CLB NHÂN HÀ DANCESPORT |
321 | Phạm Quỳnh Anh - MAI HOA SƠN TIÊN DANCESPORT |
SK 249: Final Hạng FD Nhi đồng Latin Vô địch CLB Hoàng Trang Dancesport - Điệu C,R - Giờ: 15:07:00 13/11 | |
59 | Trần Ngọc Minh Uyên - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
64 | Nguyễn Ngọc Nhã Uyên - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
65 | Lương Mẫn Nghi - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
SK 250: Final Hạng FD Trung niên 1 Latin Vô địch Các CLB - Điệu C,R - Giờ: 15:09:00 13/11 | |
311 | Nguyễn Thị Hà - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
365 | Nguyễn Thị Hồng Tơ - Q-Dance Center |
367 | Trần Thị Kim Hoè - Q-Dance Center |
SK 251: Final Hạng FD Thiếu nhi Latin CLB DS Thiên Nam - TP Cần Thơ - Điệu C,R - Giờ: 15:11:00 13/11 | |
49 | Nguyễn Hoàng Minh Châu - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
50 | Ngô Thanh Vân - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
53 | Nguyễn Hoàng Như Ý - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
SK 252: Final Hạng FD Trung niên 2 Latin Vô địch Các CLB - Điệu C,R - Giờ: 15:13:00 13/11 | |
311 | Nguyễn Thị Hà - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
312 | Phạm Thị Tường Vy - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
365 | Nguyễn Thị Hồng Tơ - Q-Dance Center |
SK 253: Final Hạng FD Thiếu nhi Latin CLB DS Thiên Nam - TP Cần Thơ - Điệu C,R - Giờ: 15:15:00 13/11 | |
44 | Nguyễn Ngọc Như Ý - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
47 | Phan Ngọc Bảo Anh - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
52 | Lê Hà My - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
SK 254: Final Hạng FD Nhi đồng Latin Vô địch các CLB - Điệu C,R - Giờ: 15:17:00 13/11 | |
174 | Lâm Gia Hân - Hoàng Sương Dancesport Center |
303 | Nguyễn Hà Bảo An - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
304 | Trần Lê Hoàng Ny - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
SK 255: Final Hạng FD Thanh niên Latin Vô địch Các CLB - Điệu C,R - Giờ: 15:19:00 13/11 | |
20 | Đinh Hà Trà My - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
310 | Nguyễn Thiên Thanh - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
177 | Nguyễn Khoa Thy Trang - Hue Talent |
SK 256: Final Hạng FD Thiếu nhi Latin CLB Phong Ngân Bình Dương - Điệu C,R - Giờ: 15:21:00 13/11 | |
80 | Trương Đặng Ngọc Vy - CLB Phong Ngân Bình Dương |
81 | Võ Nguyễn Thuyên Kim - CLB Phong Ngân Bình Dương |
82 | Lê Tấn Dũng - CLB Phong Ngân Bình Dương |
83 | Lê Tấn Khoa - CLB Phong Ngân Bình Dương |
SK 257: Final Hạng FD Thiếu nhi 1 Latin Vô địch các CLB - Điệu C,R - Giờ: 15:23:00 13/11 | |
73 | Trương Du My - CLB NHÂN HÀ DANCESPORT |
322 | Cao Hồ Phương Vy - MAI HOA SƠN TIÊN DANCESPORT |
323 | Đỗ Vương Bảo Nghi - MAI HOA SƠN TIÊN DANCESPORT |
SK 258: Final Hạng FD Thiếu nhi Latin CLB DS Thiên Nam - TP Cần Thơ - Điệu C,R - Giờ: 15:25:00 13/11 | |
49 | Nguyễn Hoàng Minh Châu - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
50 | Ngô Thanh Vân - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
51 | Võ Huỳnh Bảo Trân - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
SK 259: Final Hạng FD Thiếu nhi 1 Latin Vô địch các CLB - Điệu C,R - Giờ: 15:27:00 13/11 | |
75 | Ruby Bảo Nguyễn - CLB NHÂN HÀ DANCESPORT |
63 | Nguyễn Ngọc Khải Đình - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
90 | Nguyễn Hồ Nhã Lam - CLB Phong Ngân Bình Dương |
SK 260: Final Hạng FD Nhi đồng Latin Vô địch CLB Hoàng Trang Dancesport - Điệu C,R - Giờ: 15:29:00 13/11 | |
65 | Lương Mẫn Nghi - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
66 | Nguyễn Ngọc Minh Anh - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
67 | Võ Ngọc Quỳnh Anh - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
SK 261: Final Hạng FD Trung niên 3 Latin Vô địch Các CLB - Điệu C,R - Giờ: 15:31:00 13/11 | |
312 | Phạm Thị Tường Vy - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
366 | Võ Thúy Kiều - Q-Dance Center |
368 | Nguyễn Thị Bích Sâm - Q-Dance Center |
SK 262: Final Hạng FD Thiếu niên Latin Vô Địch CLB - Điệu C,R - Giờ: 15:33:00 13/11 | |
18 | Nguyễn Thanh Khánh Hân - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
21 | Đinh Thùy Trà My - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
106 | Phan thị kim ngân - CLB khiêu vũ Tân Bình |
SK 263: Final Hạng FD Nhi đồng Latin CLB DS Thiên Nam - TP Cần Thơ - Điệu C,R - Giờ: 15:35:00 13/11 | |
43 | Quách Ngọc Phương - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
44 | Nguyễn Ngọc Như Ý - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
47 | Phan Ngọc Bảo Anh - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
SK 264: Final Hạng FD Thiếu nhi 2 Latin Vô Địch Các CLB - Điệu C,R - Giờ: 15:37:00 13/11 | |
64 | Nguyễn Ngọc Nhã Uyên - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
188 | Phùng Hoàng Vy An - Hà Long Lâm Đồng |
189 | Lăng Vũ Khánh Giang - Hà Long Lâm Đồng |
SK 265: Final Hạng FD Nhi đồng Latin Cúp CLB Phong Trào - Điệu C,R - Giờ: 15:39:00 13/11 | |
203 | Trần Phương Khả Di - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
222 | Nguyễn Mạnh Khang - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
16 | Nguyễn Huỳnh Hải Yến - BAN ME DANCE |
SK 266: Final Hạng D Thiếu nhi Latin Vô Địch Các CLB - Điệu C,R - Giờ: 15:41:00 13/11 | |
207 | Trần Gia Phú Ngô Ngọc Bảo Tiên - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
221 | Trương Lê Hào Kiệt Huỳnh Nguyễn Phương Nhi - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
40 | Quách Hoàng Phúc Võ Huỳnh Mỹ Tiên - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
SK 267: Final Hạng D Nhi Đồng Latin Vô Địch Các CLB - Điệu C,R - Giờ: 15:43:00 13/11 | |
15 | Nguyễn Đình Anh Nguyễn Huỳnh Hải Yến - BAN ME DANCE |
204 | Nguyễn Mạnh Khang Trần Phương Khả Di - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
42 | Hồ Mai Nhật Khang Ngô Đoàn Vân Khánh - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
SK 268: Final Hạng FC Thiếu niên 1 Latin Vô địch Các CLB - Điệu C,R,J - Giờ: 15:45:00 13/11 | |
20 | Đinh Hà Trà My - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
310 | Nguyễn Thiên Thanh - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
177 | Nguyễn Khoa Thy Trang - Hue Talent |
SK 269: Final Hạng FC Thiếu nhi 2 Latin Vô địch các CLB - Điệu C,R,J - Giờ: 15:48:00 13/11 | |
175 | Nguyễn Bảo Ngọc - Hoàng Sương Dancesport Center |
71 | Nguyễn Đình Khánh Thy - CLB NHÂN HÀ DANCESPORT |
308 | Nguyễn Hà Bảo Lam - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
SK 270: Final Hạng FC Thiếu nhi 2 Latin Vô Địch Các CLB - Điệu C,R,J - Giờ: 15:51:00 13/11 | |
185 | Đào Danh Tường Vy - Hà Long Lâm Đồng |
188 | Phùng Hoàng Vy An - Hà Long Lâm Đồng |
200 | Bùi Vũ Anh Khôi - Future Star Dance Studio |
SK 271: Final Hạng FC Thiếu niên 1 Latin Vô địch Các CLB - Điệu C,R,J - Giờ: 15:54:00 13/11 | |
19 | Nguyễn Thanh Ngọc Hân - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
21 | Đinh Thùy Trà My - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
177 | Nguyễn Khoa Thy Trang - Hue Talent |
SK 272: Final Hạng FC Nhi đồng Latin Học Viện KTA - Open 6 - Điệu C,R,J - Giờ: 15:57:00 13/11 | |
11 | Phạm Bảo An - Huyện Chư-sê, Gia Lai |
250 | Đào Vương Gia Hân - Học Viện KTA |
SK 273: Final Hạng C Thiếu nhi Latin Vô Địch Các CLB - Điệu C,R.J - Giờ: 16:00:00 13/11 | |
209 | Nguyễn Minh Khang Huỳnh Nguyễn Phương Nhi - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
225 | Trương Lê Hào Kiệt Lê Nguyễn Bích Thuỷ - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
41 | Lê Nguyễn Tấn Phúc Lê Ngọc Kim Khánh - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
SK 274: Final Hạng FC Thiếu niên 2 Latin Vô địch Các CLB - Điệu C,R,J - Giờ: 16:02:00 13/11 | |
20 | Đinh Hà Trà My - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
22 | Nguyễn Ngọc Nguyên My - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
177 | Nguyễn Khoa Thy Trang - Hue Talent |
SK 275: Final Hạng F3 Thiếu nhi 2 Latin Vô địch các CLB - Điệu J - Giờ: 16:05:00 13/11 | |
75 | Ruby Bảo Nguyễn - CLB NHÂN HÀ DANCESPORT |
60 | Nguyễn Vũ Bảo Vy - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
63 | Nguyễn Ngọc Khải Đình - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
SK 276: Final Hạng E3 Thiếu nhi Latin Ngôi Sao Đồng Nai - Điệu J - Giờ: 16:06:00 13/11 | |
359 | Lý Tuấn Kiệt Phạm Khánh Ngân - Ngôi Sao Đồng Nai |
360 | Nguyễn Phú Đô Nguyễn Đào Phú Mỹ - Ngôi Sao Đồng Nai |
SK 277: Final Hạng F3 Thiếu nhi Latin Hana Dance - Điệu J - Giờ: 16:07:00 13/11 | |
169 | Phạm Phương Anh - Hana Dance |
170 | Trần Lan Phương - Hana Dance |
171 | Nguyễn Vũ Hà Phương - Hana Dance |
SK 278: Final Hạng F3 Nhi đồng Latin Vô địch Các CLB - Điệu J - Giờ: 16:08:00 13/11 | |
347 | Trần Nguyệt Minh - MonA Team |
304 | Trần Lê Hoàng Ny - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
249 | Bùi Tấn Phúc - Học Viện KTA |
SK 279: Final Hạng F3 Thiếu nhi Latin Ngôi Sao Đồng Nai - Điệu J - Giờ: 16:09:00 13/11 | |
354 | Vũ Phương Khả Tú - Ngôi Sao Đồng Nai |
361 | Hồ Lê Đông Huyên - Ngôi Sao Đồng Nai |
362 | Nguyễn Đào Phú Mỹ - Ngôi Sao Đồng Nai |
SK 280: Final Hạng F3 Thiếu nhi 2 Latin Vô địch CLB Hoàng Trang Dancesport - Điệu J - Giờ: 16:10:00 13/11 | |
61 | Lê Nguyễn Bảo Ngọc - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
62 | Võ Ngọc Yumi - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
63 | Nguyễn Ngọc Khải Đình - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
SK 281: Final Hạng F3 Nhi đồng Latin Cúp CLB Phong Trào - Điệu J - Giờ: 16:11:00 13/11 | |
14 | Nguyễn Bảo Ngọc - BAN ME DANCE |
160 | Hồ Bảo Ngọc - Future Star Dance Studio |
16 | Nguyễn Huỳnh Hải Yến - BAN ME DANCE |
SK 282: Final Hạng F3 Thiếu nhi 2 latin Cúp các CLB mở rộng - Điệu J - Giờ: 16:12:00 13/11 | |
231 | Nguyễn Trần Hải Phụng - Học Viện KTA |
232 | Nguyễn Xuân Hảo - Học Viện KTA |
SK 283: Final Hạng FB Thiếu niên 2 Latin Vô địch Các CLB - Điệu S,C,R,J - Giờ: 16:13:00 13/11 | |
20 | Đinh Hà Trà My - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
309 | Đặng Hoàng Gia Nguyên - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
177 | Nguyễn Khoa Thy Trang - Hue Talent |
SK 284: Final Hạng FB Thiếu nhi 2 Latin Vô địch CLB Nhân Hà Dancesport - Điệu S,C,R,J - Giờ: 16:17:00 13/11 | |
70 | Lê Nguyễn Hải Bằng - CLB NHÂN HÀ DANCESPORT |
71 | Nguyễn Đình Khánh Thy - CLB NHÂN HÀ DANCESPORT |
72 | Đặng An Khánh - CLB NHÂN HÀ DANCESPORT |
SK 285: Final Hạng FB Thiếu niên 2 Latin Vô địch Các CLB - Điệu S,C,R,J - Giờ: 16:21:00 13/11 | |
20 | Đinh Hà Trà My - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
22 | Nguyễn Ngọc Nguyên My - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
177 | Nguyễn Khoa Thy Trang - Hue Talent |
SK 286: Final Hạng FB Thiếu nhi 2 Latin Vô Địch Các CLB - Điệu S,C,R,J - Giờ: 16:25:00 13/11 | |
185 | Đào Danh Tường Vy - Hà Long Lâm Đồng |
187 | Trần Tiểu Lâm An - Hà Long Lâm Đồng |
200 | Bùi Vũ Anh Khôi - Future Star Dance Studio |
SK 287: Final Hạng FB Thiếu niên 1 Latin Vô địch Các CLB - Điệu S,C,R,J - Giờ: 16:29:00 13/11 | |
18 | Nguyễn Thanh Khánh Hân - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
21 | Đinh Thùy Trà My - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
177 | Nguyễn Khoa Thy Trang - Hue Talent |
SK 288: Final Hạng FB Thiếu nhi 1 Latin Vô địch Các CLB - Điệu S,C,R,J - Giờ: 16:33:00 13/11 | |
303 | Nguyễn Hà Bảo An - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
304 | Trần Lê Hoàng Ny - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
309 | Đặng Hoàng Gia Nguyên - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
SK 289: Final Hạng F4 Thiếu niên Latin Học Viện KTA - Open 9 - Điệu S - Giờ: 16:37:00 13/11 | |
244 | Nguyễn Đỗ Bảo Ngọc - Học Viện KTA |
245 | Nguyễn Khánh Vy - Học Viện KTA |
246 | Nguyễn Ngọc Châu Anh - Học Viện KTA |
SK 290: Final Hạng F5 Thiếu niên Latin Học Viện KTA - Open 10 - Điệu P - Giờ: 16:38:00 13/11 | |
286 | Nguyễn An Nhiên - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
242 | Lê Nguyễn Như Phúc - Học Viện KTA |
243 | Phan Kiều Trang - Học Viện KTA |
SK 291: Final Hạng FC Thiếu nhi Latin Ngôi Sao Đồng Nai - Điệu J,S,P - Giờ: 16:39:00 13/11 | |
352 | Nguyễn Phạm Trúc Ly - Ngôi Sao Đồng Nai |
353 | Phan Ngọc Vân - Ngôi Sao Đồng Nai |
364 | Nguyễn Thiên An - Ngôi Sao Đồng Nai |
SK 292: Final Hạng FC Thanh Niên Latin Ngôi Sao Đồng Nai - Điệu J,S,P - Giờ: 16:42:00 13/11 | |
351 | Nguyễn Lê Khánh Quỳnh - Ngôi Sao Đồng Nai |
355 | Huỳnh Nguyễn Như Ý - Ngôi Sao Đồng Nai |
SK 293: Final Hạng E2 Trung Latin CLB The One - Điệu R - Giờ: 16:45:00 13/11 | |
99 | Đoàn Anh Tuấn Trần Thị Yến - CLB The One |
101 | Đinh Quốc Nam Nguyễn Thị Bích Liên - CLB The One |
98 | Lê Tấn Thiện Tôn Thái Mỹ - CLB The One |
SK 294: Final Hạng F2 Nhi đồng Latin Lion Team - Điệu R - Giờ: 16:46:00 13/11 | |
297 | Đàm Quỳnh Hương - Lion Team |
298 | Nguyễn Ngọc Nguyên Sa - Lion Team |
299 | Hồ Thanh Thư - Lion Team |
SK 295: Final Hạng E2 Thanh niên Latin Cúp Các CLB Mở Rộng - Điệu R - Giờ: 16:47:00 13/11 | |
207 | Trần Gia Phú Ngô Ngọc Bảo Tiên - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
211 | Nguyễn Đầy Trần Thị Xuân Thu - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
212 | Nguyễn Văn Hải Trần Thị Bích Trang - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
SK 296: Final Hạng E2 Trung niên 1 Latin Cúp các CLB mở rộng - Điệu R - Giờ: 16:48:00 13/11 | |
210 | Nguyễn Đầy Trần Thị Hà - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
213 | Nguyễn Văn Hải Nguyễn Thị Hà - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
214 | Trần Gia Phú Trần Thị Xuân Thu - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
SK 297: Final Hạng F2 Nhi Đồng Latin Học Viện KTA - Điệu R - Giờ: 16:49:00 13/11 | |
238 | Nguyễn Nhã Thuyên - Học Viện KTA |
263 | Đặng Chi Lan - Học Viện KTA |
264 | Nguyễn Mai Khanh - Học Viện KTA |
SK 298: Final Hạng F2 Nhi đồng Latin Vô địch CLB Hoàng Trang Dancesport - Điệu R - Giờ: 16:50:00 13/11 | |
58 | Bùi Hải Yến - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
65 | Lương Mẫn Nghi - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
67 | Võ Ngọc Quỳnh Anh - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
SK 299: Final Hạng F2 Thiếu nhi Latin CLB Phong Ngân Bình Dương - Điệu R - Giờ: 16:51:00 13/11 | |
80 | Trương Đặng Ngọc Vy - CLB Phong Ngân Bình Dương |
81 | Võ Nguyễn Thuyên Kim - CLB Phong Ngân Bình Dương |
82 | Lê Tấn Dũng - CLB Phong Ngân Bình Dương |
83 | Lê Tấn Khoa - CLB Phong Ngân Bình Dương |
SK 300: Final Hạng E2 Thiếu nhi 1 Latin Vô địch các CLB - Điệu R - Giờ: 16:52:00 13/11 | |
70 | Lê Nguyễn Hải Bằng - CLB NHÂN HÀ DANCESPORT |
321 | Phạm Quỳnh Anh - MAI HOA SƠN TIÊN DANCESPORT |
90 | Nguyễn Hồ Nhã Lam - CLB Phong Ngân Bình Dương |
SK 301: Final Hạng F2 Thiếu nhi 2 Latin Hoàng Trang Tây Ninh - Điệu R - Giờ: 16:53:00 13/11 | |
58 | Bùi Hải Yến - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
68 | Nguyễn lê phương anh - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
69 | phạm bảo nhi - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
SK 302: Final Hạng F2 Thiếu nhi Latin Học Viện KTA - Open 1 - Điệu R - Giờ: 16:54:00 13/11 | |
239 | Trần Hoàng Châu Giang - Học Viện KTA |
241 | Nguyễn Đức Quỳnh Anh - Học Viện KTA |
243 | Phan Kiều Trang - Học Viện KTA |
SK 303: Final Hạng E2 Trung niên 2 Latin Cúp các CLB mở rộng - Điệu R - Giờ: 16:55:00 13/11 | |
210 | Nguyễn Đầy Trần Thị Hà - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
215 | Nguyễn Văn Hải Trần Thị Xuân Thu - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
216 | Trần Gia Phú Ngô Ngọc Xuân Quỳnh - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
SK 304: Final Hạng F2 Thiếu niên Latin Học Viện KTA - Open 2 - Điệu R - Giờ: 16:56:00 13/11 | |
236 | Nguyễn An Thuyên - Học Viện KTA |
242 | Lê Nguyễn Như Phúc - Học Viện KTA |
244 | Nguyễn Đỗ Bảo Ngọc - Học Viện KTA |
SK 305: Final Hạng F2 Thiếu nhi 1 Latin Vô địch các CLB - Điệu R - Giờ: 16:57:00 13/11 | |
75 | Ruby Bảo Nguyễn - CLB NHÂN HÀ DANCESPORT |
322 | Cao Hồ Phương Vy - MAI HOA SƠN TIÊN DANCESPORT |
59 | Trần Ngọc Minh Uyên - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
SK 306: Final Hạng F2 Thiêu Niên 1 latin Cúp các CLB mở rộng - Điệu R - Giờ: 16:58:00 13/11 | |
282 | Nguyễn Vương Gia Nghi - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
285 | Hoàng Ngọc Diệu Anh - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
228 | Nguyễn Mai Lan Anh - Học Viện KTA |
SK 307: Final Hạng F2 Thiếu nhi Latin Học Viện KTA - Open 3 - Điệu R - Giờ: 16:59:00 13/11 | |
11 | Phạm Bảo An - Huyện Chư-sê, Gia Lai |
238 | Nguyễn Nhã Thuyên - Học Viện KTA |
240 | Võ Hồng Anh - Học Viện KTA |
SK 308: Final Hạng F2 Thiếu nhi 1 Latin Vô địch các CLB - Điệu R - Giờ: 17:00:00 13/11 | |
74 | Thái Nguyễn Thảo Vy - CLB NHÂN HÀ DANCESPORT |
323 | Đỗ Vương Bảo Nghi - MAI HOA SƠN TIÊN DANCESPORT |
60 | Nguyễn Vũ Bảo Vy - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
SK 309: Final Hạng F2 Thiếu nhi Latin Học Viện KTA - Open 4 - Điệu R - Giờ: 17:01:00 13/11 | |
237 | Nguyễn Các Thuyên - Học Viện KTA |
241 | Nguyễn Đức Quỳnh Anh - Học Viện KTA |
246 | Nguyễn Ngọc Châu Anh - Học Viện KTA |
SK 310: Final Hạng E2 Trung Niên Latin Vô Địch Các CLB - Điệu R - Giờ: 17:02:00 13/11 | |
210 | Nguyễn Đầy Trần Thị Hà - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
213 | Nguyễn Văn Hải Nguyễn Thị Hà - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
87 | Võ Tấn Tài Nguyễn Thị Tú Nhi - CLB Phong Ngân Bình Dương |
SK 311: Final Hạng F2 Thiếu nhi Latin Học Viện KTA - Open 5 - Điệu R - Giờ: 17:03:00 13/11 | |
236 | Nguyễn An Thuyên - Học Viện KTA |
245 | Nguyễn Khánh Vy - Học Viện KTA |
422 | Nguyễn Ngô Thảo Linh - Học Viện KTA |
SK 312: Final Hạng F2 Thiếu niên 2 Latin Cúp các CLB mở rộng - Điệu R - Giờ: 17:04:00 13/11 | |
284 | Võ Phương Vy - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
26 | Bùi Bảo Chi - Bắc Ninh Dancesport |
SK 313: Final Hạng F2 Nhi đồng Latin Học Viện KTA - Open 7 - Điệu R - Giờ: 17:05:00 13/11 | |
11 | Phạm Bảo An - Huyện Chư-sê, Gia Lai |
237 | Nguyễn Các Thuyên - Học Viện KTA |
240 | Võ Hồng Anh - Học Viện KTA |
SK 314: Final Hạng F2 Thiếu nhi 2 Latin Cúp các CLB mở rộng - Điệu R - Giờ: 17:06:00 13/11 | |
286 | Nguyễn An Nhiên - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
231 | Nguyễn Trần Hải Phụng - Học Viện KTA |
433 | Phạm Ngọc Tuyết Nhi - Học Viện KTA |
SK 315: Final Hạng E1 Trung Niên Latin Vô Địch Các CLB - Điệu R - Giờ: 17:07:00 13/11 | |
210 | Nguyễn Đầy Trần Thị Hà - Hùng Tuyết Dancesport Phan Rang |
88 | Lê Văn Hùng Nguyễn Thị Tuyết Mai - CLB Phong Ngân Bình Dương |
89 | Tống Hữu Phước Trịnh Thị Khánh Ngọc - CLB Phong Ngân Bình Dương |
SK 316: Final Hạng F2 Thiếu nhi Latin Học Viện KTA - Open 8 - Điệu R - Giờ: 17:08:00 13/11 | |
239 | Trần Hoàng Châu Giang - Học Viện KTA |
250 | Đào Vương Gia Hân - Học Viện KTA |
422 | Nguyễn Ngô Thảo Linh - Học Viện KTA |
SK 317: Final Hạng FA Thiếu niên Standard Vô Địch Các CLB - Điệu W,T,VW,SF,Q - Giờ: 17:09:00 13/11 | |
17 | Nguyễn Thanh Tường Vân - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
19 | Nguyễn Thanh Ngọc Hân - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
20 | Đinh Hà Trà My - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
SK 318: Final Hạng F4 Nhi đồng Latin Lion Team - Điệu S - Giờ: 17:14:00 13/11 | |
298 | Nguyễn Ngọc Nguyên Sa - Lion Team |
300 | Hồ Minh Quyên - Lion Team |
301 | Nguyễn Thị Ngọc Hân - Lion Team |
SK 319: Final Hạng F4 Thiếu nhi 1 Latin Vô địch các CLB - Điệu S - Giờ: 17:15:00 13/11 | |
70 | Lê Nguyễn Hải Bằng - CLB NHÂN HÀ DANCESPORT |
322 | Cao Hồ Phương Vy - MAI HOA SƠN TIÊN DANCESPORT |
63 | Nguyễn Ngọc Khải Đình - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
SK 320: Final Hạng F4 Thiếu nhi 2 Latin Vô địch CLB Hoàng Trang Dancesport - Điệu S - Giờ: 17:16:00 13/11 | |
61 | Lê Nguyễn Bảo Ngọc - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
62 | Võ Ngọc Yumi - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
63 | Nguyễn Ngọc Khải Đình - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
SK 321: Final Hạng F4 Thiếu nhi 2 Latin Vô địch các CLB - Điệu S - Giờ: 17:17:00 13/11 | |
73 | Trương Du My - CLB NHÂN HÀ DANCESPORT |
59 | Trần Ngọc Minh Uyên - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
60 | Nguyễn Vũ Bảo Vy - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
SK 322: Final Hạng FC Thiếu niên Standard Vô Địch Các CLB - Điệu W,T,Q - Giờ: 17:18:00 13/11 | |
17 | Nguyễn Thanh Tường Vân - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
20 | Đinh Hà Trà My - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
21 | Đinh Thùy Trà My - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
SK 323: Final Hạng F4 Thiếu nhi 2 Latin Vô Địch Các CLB - Điệu S - Giờ: 17:21:00 13/11 | |
195 | Nguyễn Vũ Anh Thư - Hà Long Lâm Đồng |
196 | Mai Phương Anh - Hà Long Lâm Đồng |
161 | Nguyễn Ngọc Lam Giang - Future Star Dance Studio |
SK 324: Final Hạng F4 Thiếu nhi 1 Latin Vô địch các CLB - Điệu S - Giờ: 17:22:00 13/11 | |
71 | Nguyễn Đình Khánh Thy - CLB NHÂN HÀ DANCESPORT |
323 | Đỗ Vương Bảo Nghi - MAI HOA SƠN TIÊN DANCESPORT |
62 | Võ Ngọc Yumi - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
SK 325: Final Hạng F4 Nhi đồng Latin Vô địch CLB Hoàng Trang Dancesport - Điệu S - Giờ: 17:23:00 13/11 | |
58 | Bùi Hải Yến - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
64 | Nguyễn Ngọc Nhã Uyên - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
67 | Võ Ngọc Quỳnh Anh - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
SK 326: Final Hạng F4 Thiếu niên 1 Latin Cúp các CLB mở rộng - Điệu S - Giờ: 17:24:00 13/11 | |
282 | Nguyễn Vương Gia Nghi - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
284 | Võ Phương Vy - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
26 | Bùi Bảo Chi - Bắc Ninh Dancesport |
SK 327: Final Hạng FB Thiếu niên Standard Vô Địch Các CLB - Điệu W,T,SF,Q - Giờ: 17:25:00 13/11 | |
20 | Đinh Hà Trà My - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
21 | Đinh Thùy Trà My - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
22 | Nguyễn Ngọc Nguyên My - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
SK 328: Final Hạng F4 Thiếu nhi Latin Cúp CLB Phong Trào - Điệu S - Giờ: 17:29:00 13/11 | |
14 | Nguyễn Bảo Ngọc - BAN ME DANCE |
190 | Hồ Thị Hà Linh - Hà Long Lâm Đồng |
161 | Nguyễn Ngọc Lam Giang - Future Star Dance Studio |
SK 329: Final Hạng F4 Nhi đồng Latin Vô địch CLB Hoàng Trang Dancesport - Điệu S - Giờ: 17:30:00 13/11 | |
59 | Trần Ngọc Minh Uyên - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
64 | Nguyễn Ngọc Nhã Uyên - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
65 | Lương Mẫn Nghi - CLB HOÀNG TRANG DANCESPORT |
SK 330: Final Hạng F4 Thiếu nhi 2 latin Cúp các CLB mở rộng - Điệu S - Giờ: 17:31:00 13/11 | |
228 | Nguyễn Mai Lan Anh - Học Viện KTA |
286 | Nguyễn An Nhiên - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
421 | Nguyễn Thị Tường Vy - Học Viện KTA |
SK 331: Final Hạng F4 Nhi đồng Latin Học Viện KTA - Điệu S - Giờ: 17:32:00 13/11 | |
249 | Bùi Tấn Phúc - Học Viện KTA |
262 | Đỗ Trần Linh San - Học Viện KTA |
421 | Nguyễn Thị Tường Vy - Học Viện KTA |
SK 332: Final Hạng F1 Thiếu Niên Standard Vô Địch Các CLB - Điệu W - Giờ: 17:33:00 13/11 | |
19 | Nguyễn Thanh Ngọc Hân - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
20 | Đinh Hà Trà My - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
106 | Phan thị kim ngân - CLB khiêu vũ Tân Bình |
SK 333: Final Hạng F1 Trung niên Standard Vô địch Các CLB - Điệu W - Giờ: 17:34:00 13/11 | |
311 | Nguyễn Thị Hà - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
312 | Phạm Thị Tường Vy - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
313 | Nguyễn Ngọc Thắng - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
SK 334: Final Hạng E1 Trung niên Standard Vô địch Các CLB - Điệu W - Giờ: 17:35:00 13/11 | |
110 | Nguyễn Hữu Liền Phùng Mai Thùy - CLB khiêu vũ Tân Bình |
314 | Nguyễn Ngọc Thắng Phạm Thị Tường Vy - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
77 | Ngô Văn Tịnh Trần Thanh Hằng - CLB Nhà Văn hoá LĐ Gia Lai |
SK 335: Final Hạng F5 Thiếu niên Standard Vô Địch Các CLB - Điệu VW - Giờ: 17:36:00 13/11 | |
20 | Đinh Hà Trà My - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
21 | Đinh Thùy Trà My - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
106 | Phan thị kim ngân - CLB khiêu vũ Tân Bình |
SK 336: Final Hạng FD Thiếu niên 1 Standard Vô địch Các CLB - Điệu W,T - Giờ: 17:37:00 13/11 | |
20 | Đinh Hà Trà My - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
309 | Đặng Hoàng Gia Nguyên - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
250 | Đào Vương Gia Hân - Học Viện KTA |
SK 337: Final Grade E1 Adult Latin - Điệu C - Giờ: 17:40:00 13/11 | |
287 | Bùi Đức Thiện Nguyễn Anh Thư - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
288 | Nguyễn Ngọc Sơn Hà Khánh Phượng - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
393 | Nguyễn Quang Huy Đàm Thuỳ Linh - SỞ VHTTDL THÁI NGUYÊN |
395 | Nguyễn Việt Tín Út Giang - T&T DanceSport |
95 | Trần Nguyễn Thảo Nguyên Lương Thanh Phúc - CLB SAGADANCE |
180 | Nguyễn Viết Anh Khoa Trần Nguyễn Quỳnh Thư - Hà Long Lâm Đồng |
SK 338: Final Grade E4 Senior II Standard - Điệu SF - Giờ: 17:41:18 13/11 | |
407 | Nguyễn Minh Hùng Lê Thị Thu Hằng - Đồng Nai - Việt Nam |
153 | Nguyễn Xuân Đô Văn thị Thu - Dancing Queen |
SK 340: Final Grade E5 Adult Latin - Điệu P - Giờ: 17:53 13/11 | |
287 | Bùi Đức Thiện Nguyễn Anh Thư - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
288 | Nguyễn Ngọc Sơn Hà Khánh Phượng - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
114 | Seng Sokim Mauv Danita - Cambodia |
193 | Phạm Huy Khánh Huỳnh Lê Anh Vi - Hà Long Lâm Đồng |
SK 341: Final Grade F2 Junior II Standard - Điệu T - Giờ: 17:54:18 13/11 | |
305 | Nguyễn Kim Ngân - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
308 | Nguyễn Hà Bảo Lam - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
310 | Nguyễn Thiên Thanh - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
355 | Huỳnh Nguyễn Như Ý - Ngôi Sao Đồng Nai |
SK 342: Final Grade E2 Senior II Standard - Điệu T - Giờ: 17:55:36 13/11 | |
407 | Nguyễn Minh Hùng Lê Thị Thu Hằng - Đồng Nai - Việt Nam |
57 | Nguyễn Xuân Đô Văn Thị Thu - CLB FDC Nhà thiếu nhi Hải Dương |
93 | Nguyễn Xuân Thành Nguyễn Hồng Phượng - CLB Queen Dance |
SK 343: Final Grade F2 Juvenile II Standard - Điệu T - Giờ: 17:56:54 13/11 | |
305 | Nguyễn Kim Ngân - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
309 | Đặng Hoàng Gia Nguyên - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
351 | Nguyễn Lê Khánh Quỳnh - Ngôi Sao Đồng Nai |
SK 344: Final Grade E2 Total Age 80 Standard - Điệu T - Giờ: 17:58:12 13/11 | |
97 | Văn Hoàng Anh Phạm Thị Tố Ngân - CLB SAGADANCE |
92 | Đỗ Hoàng Anh Tuấn Lê Thị Thanh Thảo - CLB Queen Dance |
SK 345: Final Grade F2 Adult Standard - Điệu T - Giờ: 17:59:30 13/11 | |
20 | Đinh Hà Trà My - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
113 | San Rosa - Cambodia |
156 | Phan Lê Gia Hân - EliteDance Studio |
355 | Huỳnh Nguyễn Như Ý - Ngôi Sao Đồng Nai |
SK 347: Final Grade F5 Junior II Standard - Điệu VW - Giờ: 18:03 13/11 | |
278 | Trần Ngọc Kim Ngân - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
281 | Lê Mai Thư - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
307 | Mai Nguyễn Hiền Nhi - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
355 | Huỳnh Nguyễn Như Ý - Ngôi Sao Đồng Nai |
SK 348: Final Grade F5 Juvenile II Standard - Điệu VW - Giờ: 18:04:18 13/11 | |
306 | Trần Đặng Hương Giang - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
351 | Nguyễn Lê Khánh Quỳnh - Ngôi Sao Đồng Nai |
353 | Phan Ngọc Vân - Ngôi Sao Đồng Nai |
SK 349: Final Grade F5 Adult Standard - Điệu VW - Giờ: 18:05:36 13/11 | |
279 | Nguyễn Thị Xuân Ngân - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
106 | Phan thị kim ngân - CLB khiêu vũ Tân Bình |
311 | Nguyễn Thị Hà - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
355 | Huỳnh Nguyễn Như Ý - Ngôi Sao Đồng Nai |
SK 350: Final Grade FC Junior I Standard - Điệu W,T,Q - Giờ: 18:06:54 13/11 | |
20 | Đinh Hà Trà My - Bình Liên Dancesport - TTHĐTTN Lâm Đồng |
138 | HUNG KAI-YU - Chinese Taipei |
156 | Phan Lê Gia Hân - EliteDance Studio |
SK 351: Final Grade C Senior II Standard - Điệu W,T,Q - Giờ: 18:10:48 13/11 | |
407 | Nguyễn Minh Hùng Lê Thị Thu Hằng - Đồng Nai - Việt Nam |
94 | Nguyễn Văn Tùng Nguyễn Thị Phương Lan - CLB SAGADANCE |
SK 352: Final Grade F1 Junior II Standard - Điệu W - Giờ: 18:14:42 13/11 | |
278 | Trần Ngọc Kim Ngân - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
281 | Lê Mai Thư - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
310 | Nguyễn Thiên Thanh - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
355 | Huỳnh Nguyễn Như Ý - Ngôi Sao Đồng Nai |
SK 353: Final Grade E1 Senior II Standard - Điệu W - Giờ: 18:16:00 13/11 | |
110 | Nguyễn Hữu Liền Phùng Mai Thùy - CLB khiêu vũ Tân Bình |
57 | Nguyễn Xuân Đô Văn Thị Thu - CLB FDC Nhà thiếu nhi Hải Dương |
314 | Nguyễn Ngọc Thắng Phạm Thị Tường Vy - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
93 | Nguyễn Xuân Thành Nguyễn Hồng Phượng - CLB Queen Dance |
SK 354: Final Grade F1 Juvenile II Standard - Điệu W - Giờ: 18:17:18 13/11 | |
305 | Nguyễn Kim Ngân - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
308 | Nguyễn Hà Bảo Lam - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
309 | Đặng Hoàng Gia Nguyên - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
SK 355: Final Grade E1 Total Age 80 Standard - Điệu W - Giờ: 18:18:36 13/11 | |
97 | Văn Hoàng Anh Phạm Thị Tố Ngân - CLB SAGADANCE |
92 | Đỗ Hoàng Anh Tuấn Lê Thị Thanh Thảo - CLB Queen Dance |
SK 356: Final Grade F1 Adult Standard - Điệu W - Giờ: 18:19:54 13/11 | |
279 | Nguyễn Thị Xuân Ngân - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
106 | Phan thị kim ngân - CLB khiêu vũ Tân Bình |
113 | San Rosa - Cambodia |
115 | Seng Sokkorng - Cambodia |
311 | Nguyễn Thị Hà - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
274 | Patricia Trisno - Indonesia |
SK 357: Final Grade D Senior II Standard - Điệu W,T - Giờ: 18:21:12 13/11 | |
153 | Nguyễn Xuân Đô Văn thị Thu - Dancing Queen |
93 | Nguyễn Xuân Thành Nguyễn Hồng Phượng - CLB Queen Dance |
94 | Nguyễn Văn Tùng Nguyễn Thị Phương Lan - CLB SAGADANCE |
SK 358: Final Grade FD Juvenile II Standard - Điệu W,T - Giờ: 18:23:48 13/11 | |
132 | CHEN YU TUNG - Chinese Taipei |
137 | LIN SIN-YUE - Chinese Taipei |
353 | Phan Ngọc Vân - Ngôi Sao Đồng Nai |
SK 359: Final Grade D Total Age 80 Standard - Điệu W,T - Giờ: 18:26:24 13/11 | |
97 | Văn Hoàng Anh Phạm Thị Tố Ngân - CLB SAGADANCE |
93 | Nguyễn Xuân Thành Nguyễn Hồng Phượng - CLB Queen Dance |
94 | Nguyễn Văn Tùng Nguyễn Thị Phương Lan - CLB SAGADANCE |
SK 360: Final Grade FD Adult Standard - Điệu W,T - Giờ: 18:29:00 13/11 | |
113 | San Rosa - Cambodia |
115 | Seng Sokkorng - Cambodia |
120 | Chum Phounann - Cambodia |
355 | Huỳnh Nguyễn Như Ý - Ngôi Sao Đồng Nai |
SK 361: Final Grade FC Junior II Standard - Điệu W,T,Q - Giờ: 18:31:36 13/11 | |
134 | LIU ZI YU - Chinese Taipei |
270 | Frieda Adelia Sidharta - Indonesia |
271 | Elaine Hillary Ong - Indonesia |
156 | Phan Lê Gia Hân - EliteDance Studio |
SK 362: Final Grade FC Juvenile II Standard - Điệu W,T,Q - Giờ: 18:35:30 13/11 | |
135 | CHUANG MIN-HSUAN - Chinese Taipei |
137 | LIN SIN-YUE - Chinese Taipei |
357 | Lý Nhã Phương - Ngôi Sao Đồng Nai |
SK 363: Final Grade FB Junior II Standard - Điệu W,T,SF,Q - Giờ: 18:39:24 13/11 | |
326 | Tay Xin Yee - Malaysia |
327 | Chan Zhi Kee - Malaysia |
133 | HAN TUNG-TSE - Chinese Taipei |
271 | Elaine Hillary Ong - Indonesia |
156 | Phan Lê Gia Hân - EliteDance Studio |
SK 364: Final Grade B Senior II Standard - Điệu W,T,SF,Q - Giờ: 18:44:36 13/11 | |
407 | Nguyễn Minh Hùng Lê Thị Thu Hằng - Đồng Nai - Việt Nam |
108 | Hồng Thanh Lâm Nguyễn Thị Thu Hương - CLB khiêu vũ Tân Bình |
94 | Nguyễn Văn Tùng Nguyễn Thị Phương Lan - CLB SAGADANCE |
SK 365: Final Grade E4 Senior I Standard - Điệu SF - Giờ: 18:49:48 13/11 | |
153 | Nguyễn Xuân Đô Văn thị Thu - Dancing Queen |
108 | Hồng Thanh Lâm Nguyễn Thị Thu Hương - CLB khiêu vũ Tân Bình |
110 | Nguyễn Hữu Liền Phùng Mai Thùy - CLB khiêu vũ Tân Bình |
SK 366: Final Grade E2 Total Age 100 Standard - Điệu T - Giờ: 18:51:06 13/11 | |
38 | Ngô Do Dương Thuý Phương - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
154 | Trần Anh Dũng Trần Thị mộng Tuyền - Dancing Queen |
110 | Nguyễn Hữu Liền Phùng Mai Thùy - CLB khiêu vũ Tân Bình |
SK 367: Final Grade E2 Adult Standard - Điệu T - Giờ: 18:52:24 13/11 | |
108 | Hồng Thanh Lâm Nguyễn Thị Thu Hương - CLB khiêu vũ Tân Bình |
96 | Lương Thanh Phúc Bùi Thị Hương - CLB SAGADANCE |
109 | Nguyễn Trung Hữu Yanti - CLB khiêu vũ Tân Bình |
92 | Đỗ Hoàng Anh Tuấn Lê Thị Thanh Thảo - CLB Queen Dance |
SK 368: Final Grade E2 Total Age 90 Standard - Điệu T - Giờ: 18:53:42 13/11 | |
154 | Trần Anh Dũng Trần Thị mộng Tuyền - Dancing Queen |
97 | Văn Hoàng Anh Phạm Thị Tố Ngân - CLB SAGADANCE |
110 | Nguyễn Hữu Liền Phùng Mai Thùy - CLB khiêu vũ Tân Bình |
SK 369: Final Grade E2 Youth Standard - Điệu T - Giờ: 18:55:00 13/11 | |
344 | Nguyễn Trung Hiếu Hoàng Hà Linh - New Life Center |
SK 370: Final Grade E2 Senior III Standard - Điệu T - Giờ: 18:56:18 13/11 | |
408 | Huỳnh Văn Hoàng Tô Tư Phụng - Đồng Nai - Việt Nam |
154 | Trần Anh Dũng Trần Thị mộng Tuyền - Dancing Queen |
SK 371: Final Grade E2 Senior I Standard - Điệu T - Giờ: 18:57:36 13/11 | |
153 | Nguyễn Xuân Đô Văn thị Thu - Dancing Queen |
97 | Văn Hoàng Anh Phạm Thị Tố Ngân - CLB SAGADANCE |
109 | Nguyễn Trung Hữu Yanti - CLB khiêu vũ Tân Bình |
SK 372: Final Grade E1 Total Age 100 Standard - Điệu W - Giờ: 18:58:54 13/11 | |
38 | Ngô Do Dương Thuý Phương - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
154 | Trần Anh Dũng Trần Thị mộng Tuyền - Dancing Queen |
110 | Nguyễn Hữu Liền Phùng Mai Thùy - CLB khiêu vũ Tân Bình |
77 | Ngô Văn Tịnh Trần Thanh Hằng - CLB Nhà Văn hoá LĐ Gia Lai |
SK 373: Final Grade F1 Junior I Standard - Điệu W - Giờ: 19:00:12 13/11 | |
265 | Beatrix Anindita Larasati - Indonesia |
280 | Đào Ngọc Khánh An - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
307 | Mai Nguyễn Hiền Nhi - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
310 | Nguyễn Thiên Thanh - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
364 | Nguyễn Thiên An - Ngôi Sao Đồng Nai |
SK 374: Final Grade E1 Total Age 90 Standard - Điệu W - Giờ: 19:01:30 13/11 | |
154 | Trần Anh Dũng Trần Thị mộng Tuyền - Dancing Queen |
97 | Văn Hoàng Anh Phạm Thị Tố Ngân - CLB SAGADANCE |
110 | Nguyễn Hữu Liền Phùng Mai Thùy - CLB khiêu vũ Tân Bình |
SK 375: Final Grade E1 Adult Standard - Điệu W - Giờ: 19:02:48 13/11 | |
32 | Đỗ Hải Thành Nguyễn Thị Quỳnh Nga - CK Team |
96 | Lương Thanh Phúc Bùi Thị Hương - CLB SAGADANCE |
109 | Nguyễn Trung Hữu Yanti - CLB khiêu vũ Tân Bình |
92 | Đỗ Hoàng Anh Tuấn Lê Thị Thanh Thảo - CLB Queen Dance |
SK 376: Final Grade F1 Senior Standard - Điệu W - Giờ: 19:04:06 13/11 | |
311 | Nguyễn Thị Hà - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
312 | Phạm Thị Tường Vy - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
313 | Nguyễn Ngọc Thắng - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
SK 377: Final Grade E1 Senior III Standard - Điệu W - Giờ: 19:05:24 13/11 | |
408 | Huỳnh Văn Hoàng Tô Tư Phụng - Đồng Nai - Việt Nam |
154 | Trần Anh Dũng Trần Thị mộng Tuyền - Dancing Queen |
314 | Nguyễn Ngọc Thắng Phạm Thị Tường Vy - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
SK 378: Final Grade E1 Duo Girls Standard - Điệu W - Giờ: 19:06:42 13/11 | |
273 | Frieda Adelia Sidharta Elaine Hillary Ong - Indonesia |
316 | Đặng Hoàng Gia Nguyên Nguyễn Hà Bảo Lam - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
SK 379: Final Grade E1 Senior I Standard - Điệu W - Giờ: 19:08:00 13/11 | |
153 | Nguyễn Xuân Đô Văn thị Thu - Dancing Queen |
97 | Văn Hoàng Anh Phạm Thị Tố Ngân - CLB SAGADANCE |
109 | Nguyễn Trung Hữu Yanti - CLB khiêu vũ Tân Bình |
SK 380: Final Grade FD Junior I Standard - Điệu W,T - Giờ: 19:09:18 13/11 | |
156 | Phan Lê Gia Hân - EliteDance Studio |
306 | Trần Đặng Hương Giang - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
307 | Mai Nguyễn Hiền Nhi - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
SK 381: Final Grade D Total Age 100 Standard - Điệu W,T - Giờ: 19:11:54 13/11 | |
38 | Ngô Do Dương Thuý Phương - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
154 | Trần Anh Dũng Trần Thị mộng Tuyền - Dancing Queen |
94 | Nguyễn Văn Tùng Nguyễn Thị Phương Lan - CLB SAGADANCE |
SK 382: Final Grade D Adult Standard - Điệu W,T - Giờ: 19:14:30 13/11 | |
108 | Hồng Thanh Lâm Nguyễn Thị Thu Hương - CLB khiêu vũ Tân Bình |
109 | Nguyễn Trung Hữu Yanti - CLB khiêu vũ Tân Bình |
92 | Đỗ Hoàng Anh Tuấn Lê Thị Thanh Thảo - CLB Queen Dance |
SK 383: Final Grade D Total Age 90 Standard - Điệu W,T - Giờ: 19:17:06 13/11 | |
154 | Trần Anh Dũng Trần Thị mộng Tuyền - Dancing Queen |
97 | Văn Hoàng Anh Phạm Thị Tố Ngân - CLB SAGADANCE |
110 | Nguyễn Hữu Liền Phùng Mai Thùy - CLB khiêu vũ Tân Bình |
93 | Nguyễn Xuân Thành Nguyễn Hồng Phượng - CLB Queen Dance |
SK 384: Final Grade D Youth Standard - Điệu W,T - Giờ: 19:19:42 13/11 | |
336 | Enkh-Ulzii Enkhjargal Byambasuren Munkhbaatar - Mongolia |
112 | Phun Sivutra San Rosa - Cambodia |
SK 385: Final Grade D Senior III Standard - Điệu W,T - Giờ: 19:22:18 13/11 | |
408 | Huỳnh Văn Hoàng Tô Tư Phụng - Đồng Nai - Việt Nam |
38 | Ngô Do Dương Thuý Phương - CLB DanceSport Thiên Nam - TP Cần Thơ |
154 | Trần Anh Dũng Trần Thị mộng Tuyền - Dancing Queen |
SK 386: Final Grade D Junior I Standard - Điệu W,T - Giờ: 19:24:54 13/11 | |
146 | LIN PIN YI CHEN YU TUNG - Chinese Taipei |
149 | HUNG KAI-YU Lin Sin-Yue - Chinese Taipei |
344 | Nguyễn Trung Hiếu Hoàng Hà Linh - New Life Center |
SK 387: Final Grade D Senior I Standard - Điệu W,T - Giờ: 19:27:30 13/11 | |
153 | Nguyễn Xuân Đô Văn thị Thu - Dancing Queen |
97 | Văn Hoàng Anh Phạm Thị Tố Ngân - CLB SAGADANCE |
109 | Nguyễn Trung Hữu Yanti - CLB khiêu vũ Tân Bình |
92 | Đỗ Hoàng Anh Tuấn Lê Thị Thanh Thảo - CLB Queen Dance |
SK 388: Final Grade E5 Adult Standard - Điệu VW - Giờ: 19:30:06 13/11 | |
32 | Đỗ Hải Thành Nguyễn Thị Quỳnh Nga - CK Team |
109 | Nguyễn Trung Hữu Yanti - CLB khiêu vũ Tân Bình |
110 | Nguyễn Hữu Liền Phùng Mai Thùy - CLB khiêu vũ Tân Bình |
SK 389: Final Grade F5 Junior I Standard - Điệu VW - Giờ: 19:31:24 13/11 | |
280 | Đào Ngọc Khánh An - Sở Văn Hóa Thể Thao Và Du Lịch Đồng Nai |
307 | Mai Nguyễn Hiền Nhi - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
309 | Đặng Hoàng Gia Nguyên - Lực Thư Dancesport Đà Nẵng |
SK 390: Final Grade E5 Senior I Standard - Điệu VW - Giờ: 19:32:42 13/11 | |
407 | Nguyễn Minh Hùng Lê Thị Thu Hằng - Đồng Nai - Việt Nam |
109 | Nguyễn Trung Hữu Yanti - CLB khiêu vũ Tân Bình |
110 | Nguyễn Hữu Liền Phùng Mai Thùy - CLB khiêu vũ Tân Bình |
SK 391: Final Grade C Junior II Standard - Điệu W,T,Q - Giờ: 19:34:00 13/11 | |
148 | HAN TUNG-TSE LIU ZI YU - Chinese Taipei |
34 | Trần Bảo Minh Nguyễn Hà Vy - CK Team |
SK 392: Final Grade C Youth Standard - Điệu W,T,Q - Giờ: 19:37:54 13/11 | |
145 | TSAO PO CHENG CHEN ANGELA - Chinese Taipei |
394 | Trần Công Minh Đặng Ngọc Minh Châu - Sở VH&TT TP. Hồ Chí Minh |
343 | Đỗ Tiến Lực Lê Ngọc Khánh - New Life Center |
SK 393: Final Grade C Adult Standard - Điệu W,T,Q - Giờ: 19:41:48 13/11 | |
406 | Tăng Cẩm Huy Lê Hiệp Hoà - Đồng Nai - Việt Nam |
107 | Nguyễn Hoàng Tuấn Trần Thị Minh Nhân - CLB khiêu vũ Tân Bình |
91 | Huỳnh Tấn Vũ Nguyễn Thị Hằng Nga - CLB Queen Dance |
96 | Lương Thanh Phúc Bùi Thị Hương - CLB SAGADANCE |
SK 394: Final Grade C Senior I Standard - Điệu W,T,Q - Giờ: 19:45:42 13/11 | |
406 | Tăng Cẩm Huy Lê Hiệp Hoà - Đồng Nai - Việt Nam |
409 | Nguyễn Phú Sang Trần Thị Mỹ Thanh - Đồng Nai - Việt Nam |
94 | Nguyễn Văn Tùng Nguyễn Thị Phương Lan - CLB SAGADANCE |
SK 395: Final Grade C Junior I Standard - Điệu W,T,Q - Giờ: 19:49:36 13/11 | |
146 | LIN PIN YI CHEN YU TUNG - Chinese Taipei |
149 | HUNG KAI-YU Lin Sin-Yue - Chinese Taipei |
344 | Nguyễn Trung Hiếu Hoàng Hà Linh - New Life Center |