Số đeo | Vận động viên |
SK | SK KQ | Heat | Điệu | Mã ND |
Ngày giờ | Vòng | Nội dung |
11 | Ôn Quốc Trung - Trần Thị Phương Lan - CLB Bình An | 6 | | 1 | Rumba | 17 | 14:15:00 15/12 | Chung kết | Hạng E2 Nhóm tuổi 4 Latin |
13 | Nguyễn Xuân Anh - Nguyễn Thị Hồng - CLB Bình Minh - Khoái Châu | 14 | | 1 | SlowWaltz | 12 | 14:39:00 15/12 | Chung kết | Hạng E1 Nhóm tuổi 2 Standard |
14 | Nguyễn Văn Huy - Đào Thị Thu Hiền - CLB Bình Minh - Khoái Châu | 8 | 16 | 1 | ChaCha | 10 | 14:45:00 15/12 | Chung kết | Hạng E1 Nhóm tuổi 2 Latin |
15 | Nguyễn Đức Lèn - Hoàng Thị Phi Yến - CLB Bình Minh - Khoái Châu | 14 | | 1 | SlowWaltz | 12 | 14:39:00 15/12 | Chung kết | Hạng E1 Nhóm tuổi 2 Standard |
16 | Đỗ Thành Lượng - Nguyễn Thị Biên - CLB Bình Minh - Khoái Châu | 11 | | 1 | ChaCha | 13 | 14:30:00 15/12 | Chung kết | Hạng E1 Nhóm tuổi 3 Latin |
17 | Doãn Thị Hạ - Nguyễn Thị Linh - CLB Bình Minh - Khoái Châu | 17 | | 1 | SlowWaltz | 18 | 14:48:00 15/12 | Chung kết | Hạng E1 Nhóm tuổi 4 Standard |
18 | Nguyễn Văn Côi - Hoàng Thị Thái - CLB Bạch Dương | 11 | | 1 | ChaCha | 13 | 14:30:00 15/12 | Chung kết | Hạng E1 Nhóm tuổi 3 Latin |
19 | Nguyễn Anh Tuấn - Nguyễn Thị Hướng - CLB Bạch Dương | 13 | | 1 | SlowWaltz | 15 | 14:36:00 15/12 | Chung kết | Hạng E1 Nhóm tuổi 3 Standard |
20 | Nguyễn Văn Chiến - Đỗ Thị Dung - CLB Bạch Dương | 9 | 15 | 1 | Rumba | 14 | 14:42:00 15/12 | Chung kết | Hạng E2 Nhóm tuổi 3 Latin |
21 | Hoàng Thị Lợi - Đoàn Thị Tuyết Lê - CLB Bạch Dương | 9 | 15 | 1 | Rumba | 14 | 14:42:00 15/12 | Chung kết | Hạng E2 Nhóm tuổi 3 Latin |
22 | Doãn Thị Mây - Trần Thị Đào - CLB Bạch Dương | 3 | | 1 | ChaCha | 16 | 14:06:00 15/12 | Chung kết | Hạng E1 Nhóm tuổi 4 Latin |
23 | Hoàng Đại Thành - Trần Ngọc Minh - CLB DanceSport Nhà thiếu nhi tỉnh HY | 12 | | 1 | ChaCha | 7 | 14:33:00 15/12 | Chung kết | Hạng E1 Nhóm tuổi 1 Latin |
24 | Nguyễn Đức Tài - Đặng Phương Linh - CLB DanceSport Nhà thiếu nhi tỉnh HY | 12 | | 1 | ChaCha | 7 | 14:33:00 15/12 | Chung kết | Hạng E1 Nhóm tuổi 1 Latin |
25 | Nguyễn Khánh Chi - CLB DanceSport Nhà thiếu nhi tỉnh HY | 1 | 7 | 1 | ChaCha | 1 | 14:18:00 15/12 | Chung kết | Hạng F1 Nhóm tuổi 1 Latin |
26 | Đỗ Trúc Linh - CLB DanceSport Nhà thiếu nhi tỉnh HY | 4 | | 1 | Rumba | 2 | 14:09:00 15/12 | Chung kết | Hạng F2 Nhóm tuổi 1 Latin |
27 | Lê Hoàng Khánh Thy - CLB DanceSport Nhà thiếu nhi tỉnh HY | 1 | 7 | 2 | ChaCha | 1 | 14:00 15/12 | Bán kết | Hạng F1 Nhóm tuổi 1 Latin |
28 | Bạch Diệp Anh - CLB DanceSport Nhà thiếu nhi tỉnh HY | 4 | | 1 | Rumba | 2 | 14:09:00 15/12 | Chung kết | Hạng F2 Nhóm tuổi 1 Latin |
31 | Tô Văn Công - Nguyễn Thị Hoài Hương - CLB DanceSport Quảng Trường | 11 | | 1 | ChaCha | 13 | 14:30:00 15/12 | Chung kết | Hạng E1 Nhóm tuổi 3 Latin |
32 | Hoàng Ngọc Toản - Trần Thị Tình - CLB DanceSport Quảng Trường | 9 | 15 | 2 | Rumba | 14 | 14:24:00 15/12 | Bán kết | Hạng E2 Nhóm tuổi 3 Latin |
33 | Đỗ Thị Hoa - Nguyễn Thị Nguyệt - CLB DanceSport Quảng Trường | 9 | 15 | 1 | Rumba | 14 | 14:42:00 15/12 | Chung kết | Hạng E2 Nhóm tuổi 3 Latin |
34 | Hoàng Văn Minh - Phan Thị Lan - CLB DanceSport Quảng Trường | 2 | | 1 | Rumba | 11 | 14:03:00 15/12 | Chung kết | Hạng E2 Nhóm tuổi 2 Latin |
35 | Lê Thị Nga - Vũ Thị Cúc - CLB DanceSport Quảng Trường | 8 | 16 | 2 | ChaCha | 10 | 14:21:00 15/12 | Bán kết | Hạng E1 Nhóm tuổi 2 Latin |
36 | Mai Công Chức - Bùi Thị Loan - CLB Hoa Dương - TTVH Tỉnh Hưng Yên | 3 | | 1 | ChaCha | 16 | 14:06:00 15/12 | Chung kết | Hạng E1 Nhóm tuổi 4 Latin |
37 | Đào Hải Yến - Đỗ Thị Thanh Thủy - CLB Hoa Dương - TTVH tỉnh Hưng Yên | 2 | | 1 | Rumba | 11 | 14:03:00 15/12 | Chung kết | Hạng E2 Nhóm tuổi 2 Latin |
38 | Nguyễn Thị Hoa - Hoàng Thị Thục - CLB Hoa Dương - TTVH tỉnh Hưng Yên | 2 | | 1 | Rumba | 11 | 14:03:00 15/12 | Chung kết | Hạng E2 Nhóm tuổi 2 Latin |
39 | Trần Thị Mai Sinh - Vũ Thị Toán - CLB Hoa Dương - TTVH tỉnh Hưng Yên | 8 | 16 | 2 | ChaCha | 10 | 14:21:00 15/12 | Bán kết | Hạng E1 Nhóm tuổi 2 Latin |
40 | Nguyễn Thanh Lâm - Vũ Thị Thu - CLB Hoa Dương - TTVH tỉnh Hưng Yên | 9 | 15 | 2 | Rumba | 14 | 14:24:00 15/12 | Bán kết | Hạng E2 Nhóm tuổi 3 Latin |
41 | Trịnh Minh Nghĩa - Nguyễn Thị Mỹ Bình - CLB Hoa Dương - TTVH tỉnh Hưng Yên | 6 | | 1 | Rumba | 17 | 14:15:00 15/12 | Chung kết | Hạng E2 Nhóm tuổi 4 Latin |
42 | Nguyễn Ngọc Phúc - Mai Thị Ngần - CLB Hoa Dương - TTVH tỉnh Hưng Yên | 6 | | 1 | Rumba | 17 | 14:15:00 15/12 | Chung kết | Hạng E2 Nhóm tuổi 4 Latin |
43 | Lê Thị Dung - Lều Thị Tỉnh - CLB Hưu trí Bãi Sậy | 3 | | 1 | ChaCha | 16 | 14:06:00 15/12 | Chung kết | Hạng E1 Nhóm tuổi 4 Latin |
44 | Hoàng Văn Thơ - Đào Thị Thúy - CLB Hưu trí Bãi Sậy | 9 | 15 | 2 | Rumba | 14 | 14:24:00 15/12 | Bán kết | Hạng E2 Nhóm tuổi 3 Latin |
45 | Hà Mạnh Quân - Bùi Thanh Thủy - CLB Khiêu vũ An Đông | 12 | | 1 | ChaCha | 7 | 14:33:00 15/12 | Chung kết | Hạng E1 Nhóm tuổi 1 Latin |
46 | Mai Thái Thùy Chi - CLB Khiêu vũ An Đông | 5 | | 1 | ChaCha | 4 | 14:12:00 15/12 | Chung kết | Hạng F1 Nhóm tuổi 2 Latin |
47 | Nguyễn Khánh Chi - CLB Khiêu vũ An Đông | 1 | 7 | 2 | ChaCha | 1 | 14:00 15/12 | Bán kết | Hạng F1 Nhóm tuổi 1 Latin |
48 | Bùi Vũ Diệu Anh - CLB Khiêu vũ An Đông | 4 | | 1 | Rumba | 2 | 14:09:00 15/12 | Chung kết | Hạng F2 Nhóm tuổi 1 Latin |
49 | Nguyễn Vũ Đan Nhi - CLB Khiêu vũ An Đông | 10 | | 1 | Rumba | 5 | 14:27:00 15/12 | Chung kết | Hạng F2 Nhóm tuổi 2 Latin |
50 | Bùi Đoàn Ngọc Hà - CLB Khiêu vũ An Đông | 10 | | 1 | Rumba | 5 | 14:27:00 15/12 | Chung kết | Hạng F2 Nhóm tuổi 2 Latin |
51 | Hoàng Quỳnh Trang - CLB Khiêu vũ An Đông | 5 | | 1 | ChaCha | 4 | 14:12:00 15/12 | Chung kết | Hạng F1 Nhóm tuổi 2 Latin |
52 | Nguyễn Hà Châu - CLB Khiêu vũ An Đông | 1 | 7 | 1 | ChaCha | 1 | 14:18:00 15/12 | Chung kết | Hạng F1 Nhóm tuổi 1 Latin |
53 | Phạm Ngân Giang - CLB Khiêu vũ An Đông | 4 | | 1 | Rumba | 2 | 14:09:00 15/12 | Chung kết | Hạng F2 Nhóm tuổi 1 Latin |
54 | Nguyễn Thị Thắm - Vũ Thị Thuận Châu - CLB Khiêu vũ An Đông | 8 | 16 | 2 | ChaCha | 10 | 14:21:00 15/12 | Bán kết | Hạng E1 Nhóm tuổi 2 Latin |
55 | Đoàn Thị Ngọc Hương - Đặng Thị Nga - CLB Khiêu vũ An Đông | 2 | | 1 | Rumba | 11 | 14:03:00 15/12 | Chung kết | Hạng E2 Nhóm tuổi 2 Latin |
56 | Nguyễn Thu Quỳ - Nguyễn Thị Thanh Xuân - CLB Khiêu vũ An Đông | 2 | | 1 | Rumba | 11 | 14:03:00 15/12 | Chung kết | Hạng E2 Nhóm tuổi 2 Latin |
57 | Vũ Thị Phương Châm - Lê Thị Tuyết - CLB Khiêu vũ An Đông | 11 | | 1 | ChaCha | 13 | 14:30:00 15/12 | Chung kết | Hạng E1 Nhóm tuổi 3 Latin |
58 | Nguyễn Thị Phương - Nguyễn Thúy Dương - CLB Phương Thúy | 8 | 16 | 2 | ChaCha | 10 | 14:21:00 15/12 | Bán kết | Hạng E1 Nhóm tuổi 2 Latin |
59 | Đỗ Đức Thuận - Hoàng Thị Nhung - CLB Phố Hiến | 14 | | 1 | SlowWaltz | 12 | 14:39:00 15/12 | Chung kết | Hạng E1 Nhóm tuổi 2 Standard |
60 | Bùi Thị Mến - Nguyễn Thị Dung - CLB Phố Hiến | 14 | | 1 | SlowWaltz | 12 | 14:39:00 15/12 | Chung kết | Hạng E1 Nhóm tuổi 2 Standard |
61 | Vương Thị Nguyệt - Nguyễn Thị Bích Ngọc - CLB Phố Hiến | 8 | 16 | 2 | ChaCha | 10 | 14:21:00 15/12 | Bán kết | Hạng E1 Nhóm tuổi 2 Latin |
62 | Đào Ngọc Lại - Nguyễn Thúy Lan - CLB Phố Hiến | 13 | | 1 | SlowWaltz | 15 | 14:36:00 15/12 | Chung kết | Hạng E1 Nhóm tuổi 3 Standard |
63 | Nguyễn Công Hoan - Nguyễn Thị Thủy - CLB Phố Hiến | 8 | 16 | 1 | ChaCha | 10 | 14:45:00 15/12 | Chung kết | Hạng E1 Nhóm tuổi 2 Latin |
64 | Nguyễn Thị Ánh - Nguyễn Phương Lan - CLB Phố Hiến | 11 | | 1 | ChaCha | 13 | 14:30:00 15/12 | Chung kết | Hạng E1 Nhóm tuổi 3 Latin |
65 | Nguyễn Huy Hùng - Bùi Thị Thu Lan - CLB Phố Hiến | 9 | 15 | 2 | Rumba | 14 | 14:24:00 15/12 | Bán kết | Hạng E2 Nhóm tuổi 3 Latin |
66 | Mai Xuân Tuynh - Hoàng Thị Minh Thịnh - CLB Phố Hiến | 9 | 15 | 1 | Rumba | 14 | 14:42:00 15/12 | Chung kết | Hạng E2 Nhóm tuổi 3 Latin |
67 | Bùi Ngọc Tính - Lương Thị Ngoan - CLB Phố Hiến | 17 | | 1 | SlowWaltz | 18 | 14:48:00 15/12 | Chung kết | Hạng E1 Nhóm tuổi 4 Standard |
68 | Nguyễn Công Hoan - Nguyễn Thị Nhụ - CLB Phố Hiến | 17 | | 1 | SlowWaltz | 18 | 14:48:00 15/12 | Chung kết | Hạng E1 Nhóm tuổi 4 Standard |
69 | Lê Quốc Kỳ - Nguyễn Thị Hà - CLB Phố Hiến | 3 | | 1 | ChaCha | 16 | 14:06:00 15/12 | Chung kết | Hạng E1 Nhóm tuổi 4 Latin |
70 | Đặng Bảo Châu - CLB Sao Mai | 1 | 7 | 2 | ChaCha | 1 | 14:00 15/12 | Bán kết | Hạng F1 Nhóm tuổi 1 Latin |
71 | Nguyễn Gia Linh - CLB Sao Mai | 1 | 7 | 2 | ChaCha | 1 | 14:00 15/12 | Bán kết | Hạng F1 Nhóm tuổi 1 Latin |
72 | Chử Hoàng Phương Ly - CLB Sao Mai | 4 | | 1 | Rumba | 2 | 14:09:00 15/12 | Chung kết | Hạng F2 Nhóm tuổi 1 Latin |
73 | Nguyễn Ngọc Anh Thư - CLB Sao Mai | 10 | | 1 | Rumba | 5 | 14:27:00 15/12 | Chung kết | Hạng F2 Nhóm tuổi 2 Latin |
74 | Đào Ngọc Bích - CLB Sao Mai | 4 | | 1 | Rumba | 2 | 14:09:00 15/12 | Chung kết | Hạng F2 Nhóm tuổi 1 Latin |
75 | Nguyễn Hương Thảo - CLB Sao Mai | 5 | | 1 | ChaCha | 4 | 14:12:00 15/12 | Chung kết | Hạng F1 Nhóm tuổi 2 Latin |
76 | Nguyễn Minh Châu - CLB Sao Mai | 10 | | 1 | Rumba | 5 | 14:27:00 15/12 | Chung kết | Hạng F2 Nhóm tuổi 2 Latin |
77 | Phạm Ngọc Trường Đức - CLB Phương Thúy | 5 | | 1 | ChaCha | 4 | 14:12:00 15/12 | Chung kết | Hạng F1 Nhóm tuổi 2 Latin |
78 | Nguyễn Minh Phong - CLB Phương Thúy | 5 | | 1 | ChaCha | 4 | 14:12:00 15/12 | Chung kết | Hạng F1 Nhóm tuổi 2 Latin |
79 | Phạm Dương Hà My - CLB Phương Thúy | 1 | 7 | 2 | ChaCha | 1 | 14:00 15/12 | Bán kết | Hạng F1 Nhóm tuổi 1 Latin |
80 | Trần Thị Yến Nhi - CLB Phương Thúy | 1 | 7 | 2 | ChaCha | 1 | 14:00 15/12 | Bán kết | Hạng F1 Nhóm tuổi 1 Latin |
81 | Chachacha - Phạm Ngọc Trường Đức, Nguyễn Minh Phong, Phạm Dương Hà My, Trần Thị Yến Nhi, Nguyễn Quỳnh Chi, Mai Quỳnh Chi - CLB Phương Thúy | 18 | | 1 | Showdance | 19 | 14:51:00 15/12 | Chung kết | Đồng diễn Nhóm tuổi 1 |
82 | Chachacha - Nguyễn Thanh Lâm & Nguyễn Thị Thu Huyền, Phạm Ngọc Thắng & Vũ Thị Thu, Nguyễn Thị Hoa & Đỗ Thị Thanh Thủy, Đào Thị Yến & Vũ Thị Toan - CLB Hoa Dương - TTVH tỉnh Hưng Yên | 18 | | 1 | Showdance | 19 | 14:51:00 15/12 | Chung kết | Đồng diễn Nhóm tuổi 1 |
83 | Rumba - Trịnh Minh Nghĩa & Nguyễn Thị Mỹ Bình, Nguyễn Tiến Dung & Hà Thị Yến, Nguyễn Ngọc Phúc & Ngyễn Thị Hương, Phạm Ngọc Thắng & Trần Thị Mai Sinh - CLB Hoa Dương - TTVH tỉnh Hưng Yên | 19 | | 1 | Showdance | 20 | 15:31:00 15/12 | Chung kết | Đồng diễn Nhóm tuổi 2 |
84 | Chachacha - Vũ Thị Vân, Kiều Thị Thoan, Doãn Thị Lương, Nguyễn Thị Lệ, Nguyễn Thị Gấm, Nguyễn Thị Phương Giang, Nguyễn Thị Mùa, Trần Thị Lan, Ngô Thị Yên, Nguyễn Thị Tú, Lê Thị Hồng, Trần Thị Lệ, Phạm Thị Thủy - Huyện Phù Cừ | 18 | | 1 | Showdance | 19 | 14:51:00 15/12 | Chung kết | Đồng diễn Nhóm tuổi 1 |
85 | Chachacha - Nguyễn Thúy Hồng, Doãn Thị Phương, Doãn Thị Hảo, Bùi Thị Oanh, Hoàng Thị Mượt, Đỗ Thị The, Phan Thị Mền - Huyện Phù Cừ | 19 | | 1 | Showdance | 20 | 15:31:00 15/12 | Chung kết | Đồng diễn Nhóm tuổi 2 |
86 | Rumba - Vũ Thị Thuận Châu, Đoàn Thị Ngọc Hương, Nguyễn Thị Thanh Xuân, Nguyễn Thị Thắm, Đỗ Thị Xuân, Phạm Thị Đam, Vũ Thị Phương Châm, Nguyễn Thu Quỳ, Giang Bích Phương, Lê Thị Tuyết, Đặng Thị Nga - CLB An Đông | 19 | | 1 | Showdance | 20 | 15:31:00 15/12 | Chung kết | Đồng diễn Nhóm tuổi 2 |
87 | Rumba - Trần Anh Thư, Hà Mạnh Quân, Bùi Vũ Diệu Anh, Nguyễn Bảo Linh, Ngô Thu Huyền, Mai Thái Thùy Chi, Vũ Phương Thảo, Nguyễn Thanh Hà, Nguyễn Khánh Chi, Bùi Thanh Thủy, Nguyễn Thị Ngọc Bích, Trần Hoan Mỹ, Nguyễn Vũ Minh Tâm, Phạm Vân Anh, Lê Như Ngọc, Nguyễn Thị Khánh Vân, Nguyễn Diệu Linh, Đoàn Phương Linh - CLB An Đông | 18 | | 1 | Showdance | 19 | 14:51:00 15/12 | Chung kết | Đồng diễn Nhóm tuổi 1 |
88 | Waltz - Nguyễn Anh Tuấn & Nguyễn Thị Hương, Hoàng Thị Lợi & Đoàn Thị Tuyết Lê, Đỗ Ánh Nguyệt & Vũ Lan Hương, Nguyễn Văn Chiến & Đỗ Thị Dung, Doãn Thị Mây & Trần Thị Đào - CLB Bạch Dương | 19 | | 1 | Showdance | 20 | 15:31:00 15/12 | Chung kết | Đồng diễn Nhóm tuổi 2 |
89 | Chachacha - Hoàng Đại Thành, Trần Ngọc Minh, Nguyễn Đức Tài, Đặng Phương Linh, Nguyễn Khánh Chi, Đoàn Ngọc Linh, Đỗ Trúc Linh, Bạch Diệp Anh, Lê Hoàn Khánh Thi, Nguyễn Đàm Huyền Anh - Dancesport Nhà thiếu nhi tỉnh Hưng yên | 18 | | 1 | Showdance | 19 | 14:51:00 15/12 | Chung kết | Đồng diễn Nhóm tuổi 1 |
90 | Chachacha - Tô Văn Công & NGuyễn Thị Hoài Hương, Hoàng Ngọc Toản & Trần Thị Tình, Nguyễn Thị Nguyệt & Đỗ Thị Hoa, Hoàng Văn Minh & Phan Thị Lan, Lê Thị Nga & Vũ Thị Cúc - CLB Dancesport Quảng Trường | 18 | | 1 | Showdance | 19 | 14:51:00 15/12 | Chung kết | Đồng diễn Nhóm tuổi 1 |
91 | Chachacha - Hoàng Văn Tỵ & Trận Thị Hồng Thắm, Nguyễn Xuân Anh & Nguyễn Thị Hồng, Nguyễn Văn Huy & Đào Thị Thu Hiền - CLB Bình Minh | 18 | | 1 | Showdance | 19 | 14:51:00 15/12 | Chung kết | Đồng diễn Nhóm tuổi 1 |
92 | Rumba - Đỗ Đức Thuận & Hoàn Thị Nhung, Bùi Thị Mèn & Nguyễn Thu Dung, Vương Thị Nguyệt & Nguyễn Thị Bích Ngọc - CLB Phố Hiến | 18 | | 1 | Showdance | 19 | 14:51:00 15/12 | Chung kết | Đồng diễn Nhóm tuổi 1 |
93 | Chachacha - Nguyễn Thúy Lan, Bùi Thị Thu Lan, Nguyễn Thị Hà, Nguyễn Phương Lan, Nguyễn Thị Ánh, Hoàng Thị Nhung, Hoàng Thị Minh Thịnh - CLB Phố Hiến | 19 | | 1 | Showdance | 20 | 15:31:00 15/12 | Chung kết | Đồng diễn Nhóm tuổi 2 |
94 | Rumba - Vũ Thị Sao, Cao Thị Xuân, Lê Thị Dung, Lều Thị Tỉnh, Nguyễn Thị Bích Hảo, Đào Thị Thúy, Vũ Thị Phiên, Vũ Thị Truyền, Phạm Thị Sâm, Bùi Thị Oanh, Bùi Thị Ngân, Phạm Thị Thoan, Trần Thị Trâm, Lã Văn Thao - CLB Hưu trí Bãi Sậy | 19 | | 1 | Showdance | 20 | 15:31:00 15/12 | Chung kết | Đồng diễn Nhóm tuổi 2 |
95 | Bùi Văn Thành - Nguyễn Thị Hằng - CLB Bình Minh - Khoái Châu | 13 | | 1 | SlowWaltz | 15 | 14:36:00 15/12 | Chung kết | Hạng E1 Nhóm tuổi 3 Standard |
96 | Nguyễn Thị Hảo - Đặng Thị Thành - CLB Bình Minh - Khoái Châu | 13 | | 1 | SlowWaltz | 15 | 14:36:00 15/12 | Chung kết | Hạng E1 Nhóm tuổi 3 Standard |
97 | Vũ Đức Thịnh - Ngô Thị Chiêm - CLB Bình Minh - Khoái Châu | 17 | | 1 | SlowWaltz | 18 | 14:48:00 15/12 | Chung kết | Hạng E1 Nhóm tuổi 4 Standard |
Khiêu vũ thể thao. Thông tin giải đấu. Đăng ký thi đấu online.
Copyright © 2016. Bản quyền thuộc Tùng Sonata - 0946 999 777.